เจ้าของ: hmeng
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ระหว่างหมอเกมส์ bb you กับหมอกิตติศักดิ์ เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
หมอเกมส์ บีบี คลินิค ก็ดีนะค่ะ ปลอดภัยดีค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

หมอเกมส์คร้าาา

คะแนน

1

เชียร์หมอเกมส์ค่ะ ถ้าชอบแบบธรรมชาตินะ อารมณ์แบบเหมือนคนมีดั้งโดยกำเนิดอะ เริ่ดเลอ
หมอเกมส์ค่ะ สวย+ปลอดภัย

คะแนน

1

หมอเกมส์ บีบี คลนิค

คะแนน

1

ส่วนตัวเราว่าหมอเกมส์นะ

คะแนน

1

หมอเกมส์ค่ะ เราทำแล้วประทับใจ
เราทำกับคุณหมอเกมส์ดีมากไม่มีการอาการแทรกซ้อนเลยไม่ชำ้และไม่เขียงหลังจากทำด้วยมือเบามาก
บริการหลังจากทำแล้วดีมากค่ะติดตามผลตลอด
เบี้ยวหรือไม่เบี้ยวขึ้นอยู่กับคนไข้ดูแลตัวเองค่ะ ถ้าเราไม่ระวังตอนนอน ทำหมอไหนก้อเบี้ยวเหมือนกันแหละค่ะ ✌️✌️
เราว่าบางทีมันก็อยู่ที่ดวงน่ะ อิอิ
บวกกับการดูแลตัวเองหลังผ่าตัด
หมอเดียวกันบางคนทำออกมาสวย บางคนทำออกมาเบี้ยวบ้าง ก็เป็นเคสหลุดไป

สุดท้าย อยู่ที่ความสบายใจของเราอ่ะค่ะ เพราะเชื่อว่าหมอมีฝีมือทุกคน
แต่สิ่งสำคัญถ้าเราโชคร้ายเป็นเคสหลุด
บริการหลังการขาย ดูแลดีรึป่าว ยังตามแก้ให้มั้ยนี่แหละค่ะ สำคัญ.....

สู้ๆค่ะ เลือกดีๆ
เราก้อเป็นคนนึงที่เป็นเคสหลุด แต่เป็นหมอต่างจังหวัดค่ะ
เราทำ หมอกิตติเหมือนกันครับ มันโด่งขึ้นแบบธรรมชาติดีอ่ะ แต่ก็โด่งไม่มากอ่ะครับ เพราะน้องทำหมออื่นมันโด่งกว่าเลยเกิดการเปรียบเทียบ แต่ผมว่าก็ดูโอเครขึ้นนะ แต่เรื่องเบี้ยวเอียงไม่ต้องห่วงครับ ผมว่าไม่เบี้ยวเอียงแน่นอน เพราะผมทำมาก็จะเดือนหนึ่งละ ผมบอกเลยว่าผมชอบเผลอนอนตะแคง เกือบทุกวันแต่มันก็ไม่เอียงอะไรเลยนะ
จองคิวไว้แล้วเหมือนกันค่ะ กับหมอกิตติศักดิ์ ดีไหมอ่ะ พออ่านรีวิวบอกว่าทำเบี้ยว ชักไม่แน่ใจ ใครก็ได้ช่วยยืนยันหน่อย
ส่วนตัวเชียร์หมอเกมส์ค่ะ เคยอ่านบล็อกที่ท่านเขียนเกี่ยวกับเสริมจมูกดีเลยนะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Watcharika เมื่อ 2014-6-16 15:59
ส่วนตัวเชียร์หมอเกมส์ค่ะ เคยอ่านบล็อกที่ท่านเขียนเ ...

ยังมีลิงค์อยู่มั้ยคะ อยากอ่าน สนใจคุณหมอท่านนี้อยู่ค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Freakylady เมื่อ 2014-7-8 22:39
ยังมีลิงค์อยู่มั้ยคะ อยากอ่าน สนใจคุณหมอท่านนี้อยู ...

http://gamesgrandmasterclinic.blogspot.com/
ต้นฉบับโพสต์โดย Freakylady เมื่อ 2014-7-8 22:39
ยังมีลิงค์อยู่มั้ยคะ อยากอ่าน สนใจคุณหมอท่านนี้อยู ...

ตามลิ้งค์นี้เลยค่ะ
http://gamesgrandmasterclinic.blogspot.com/
ต้นฉบับโพสต์โดย Watcharika เมื่อ 2014-7-17 13:16
ตามลิ้งค์นี้เลยค่ะ
http://gamesgrandmasterclinic.blogspot.com/ ...

ขอบคุณมากค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Freakylady เมื่อ 2014-7-18 01:51
ขอบคุณมากค่ะ

กระทู้นี้เชื่ออะไรไม่ได้เลย
มีแต่หน้าม้าบีบียู  ซึ่งเคยเชียร์แต่กระทู้บีบียู

แสดงความคิดเห็น

หรอคะ. --*  โพสต์ 2014-7-21 23:10

คะแนน

1

ลองไล่ดูคนเชียร์ทีละคนสิครับ

จะเห็นว่า มีแต่ คนเคยเข้ากระทู้เชียร์แต่บีบียูทุกกระทู้เลยครับ

กลุ่ม บุคคลทั่วไป ตั้งแต่ชื่อpunya_dude,  ffuy  , flactron(มาเชียร์อีกรอบ2) , bamboo ,colazeed ,ffuy(มาเชียร์อีก3รอบ), cuteinh ,stitchss ,marukojug,kurokro ,pradaw,lunlunna ,jagg ,zeenear,cocha ,gift- ,plonie

คะแนน

1

เราว่าแล้วแต่คนนะ บางทีก็ขึ้นอยู่กับดวง การดูแลด้วย
เราทำกับหมอชัยรัตน์ค่ะ ที่ บีบีคลีนิค (บีบียู เครือเดียวกัน) เพิ่งทำมาได้แค่7วัน ทรงสวย หมอมือเบา ไม่เจ็บ ไม่ปวด ช้ำน้อยมาก

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
http://www.dungdong.com/forum.ph ... &extra=page%3D1 ฝากติดตาม สอบถามหรือติชมกันได้นะค่ะ
เราทำหมอกิตติศักดิ์ 8 ปีแล้วค่ะ ไม่มีเบี้ยว ขนาดลูกถีบปลายจมูกยังไม่เบี้ยวเลยค่ะ มีแต่คนชมว่าสวยถามตลอดว่าทำที่ไหน

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
tuck4 ตอบกลับเมื่อ 2015-1-26 14:16
เราทำหมอกิตติศักดิ์ 8 ปีแล้วค่ะ ไม่มีเบี้ยว ขนาดลูกถ ...

ขอโทษนะคะ ได้คิวกับหมอกิตติศักดิ์เหมือนกันค่ะ ไม่ทราบว่าทำซิลิโคลนอะไรคะ เรียว สวย มากๆค่ะ
tuck4 ตอบกลับเมื่อ 2015-1-26 14:16
เราทำหมอกิตติศักดิ์ 8 ปีแล้วค่ะ ไม่มีเบี้ยว ขนาดลูกถ ...

ขอโทษนะคะ ได้คิวกับหมอกิตติศักดิ์เหมือนกันค่ะ ไม่ทราบว่าทำซิลิโคลนอะไรคะ เรียว สวย มากๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้