เจ้าของ: hmeng
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ระหว่างหมอเกมส์ bb you กับหมอกิตติศักดิ์ เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
ต้นฉบับโพสต์โดย Kookik0208 เมื่อ 2014-1-30 16:26
หมอกิตติศักดิ์ก้อโอนะ เราทำมามีแต่คนบอกว่าสวยธรรมช ...

เราทำมาเดือนนึงแล้ว แต่รูจมูกยังไม่เท่ากันเลย เป็นบ้างไหมคับ แล้วจะกลับมาเท่ากันไหม เครียดสุดๆ
หมอเกมส์จร้า เพื่อนเราสองคนก็ศิษหมอเกม

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ต้นฉบับโพสต์โดย Warinthon2626 เมื่อ 2014-2-17 18:57
เราทำมาเดือนนึงแล้ว แต่รูจมูกยังไม่เท่ากันเลย เป็น ...

ของเราไม่มีปัญหาอะไรเลย ปกติมาก เท่ากันนะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Kookik0208 เมื่อ 2014-2-21 17:56
ของเราไม่มีปัญหาอะไรเลย ปกติมาก เท่ากันนะคะ ...

โชคดีจังเลย
หมอเกมส์ครับ ผมทำ 6มีนา
แก้มา 2 รอบ กับ หมอกิติศักดิ์ เอียง 2 รอบ ขอบายเลยจิงๆค่ะ
ถ้าไม่อยากเอียง จงเลือกหมอเกมส์เหอะค่ะ จากใจ.

เลอลัก "สวย แต่ เอียง" เด่ะนี้เคสหลุดเยอะ เน้นคนเยอะ เอาแต่เงิน
Service.หลังทำ ไม่โอ หาคิวแก้ยากมาก ตามนี้เลยค่ะ
เพราะ คือ ความจิง ที่ประสบมากับตัวเอง แย่มากสุดละ ไม่ปลื้มอย่างแรงส์
ต้นฉบับโพสต์โดย Shizuka510 เมื่อ 2014-2-24 19:26
แก้มา 2 รอบ กับ หมอกิติศักดิ์ เอียง 2 รอบ ขอบายเลยจิงๆค ...

ข้อมูลเป๊ะมากค่ะ

คะแนน

1

ต้นฉบับโพสต์โดย ffuy เมื่อ 2014-3-1 22:43
ข้อมูลเป๊ะมากค่ะ

เสียตังก์ไปแก้ที่อื่นอีก แถมเจ็บตัวหลายรอบ ไม่ไหวจะเคลียจิงๆค่ะ T-T
ต้นฉบับโพสต์โดย Warinthon2626 เมื่อ 2014-2-17 18:57
เราทำมาเดือนนึงแล้ว แต่รูจมูกยังไม่เท่ากันเลย เป็น ...

เราทำมา 2 รอบ แก้รอบ2 รูจมูกขวา ใหญ่กว่าซ้ายค่ะ ไม่เท่ากันเลย
เพราะ ตัดปีกมารอบแรก แต่ ปีกบานยุ่เท่าเดิม ไปรอบ 2 เค้าไม่แก้ให้ จะให้จ่าย 1 หมื่น อีกรอบ เศร้าเลย.

(คนไข้เยอะ เร่งเวลา เอาแต่เงิน แย่มากค่ะ)
ต้นฉบับโพสต์โดย Shizuka510 เมื่อ 2014-3-1 22:56
เสียตังก์ไปแก้ที่อื่นอีก แถมเจ็บตัวหลายรอบ ไม่ไหวจ ...

เสียตังไม่เท่าไหร่ เจ็บตัวนี้แหละตัวดีเลย สู้ๆค่ะ

คะแนน

1

ต้นฉบับโพสต์โดย Shizuka510 เมื่อ 2014-3-1 23:03
เราทำมา 2 รอบ แก้รอบ2 รูจมูกขวา ใหญ่กว่าซ้ายค่ะ ไม่เท ...

ของเราไม่ได้ตัดปีกอ่ะ แต่เป็นเหมือนเทอเลย แถมที่กั้นรูจมูกเอียงไปทางซ้ายด้วย เวลาถ่ายรูปน่าเกลียดมาก พยายามปลอบใจตัวเองว่ายังยุบไม่หมด จิงๆ แหละ เน้นปริมาณไม่เน้นคุณภาพ
ต้นฉบับโพสต์โดย Warinthon2626 เมื่อ 2014-3-5 21:33
ของเราไม่ได้ตัดปีกอ่ะ แต่เป็นเหมือนเทอเลย แถมที่กั ...

ใจเย็นๆนะค่ะ สู้ๆค่ะ

คะแนน

1

ต้นฉบับโพสต์โดย ffuy เมื่อ 2014-3-9 02:26
ใจเย็นๆนะค่ะ สู้ๆค่ะ

ขอบคุนนะคับ
เพื่อนที่ทำงานเราทำเลอลักษณ์ ตอนที่เห็นคือทำมาหลายปีละนะ เกือบสิบ แต่ไม่รู้หมอคนไหน หมอเหลาซิลิโคนสวยนะ แต่วางเบี้ยวง่ะ
หมอเกมส์ยังไม่เคยเห็นของจริงค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DONUT2008 เมื่อ 2014-3-9 16:38

ทำกับคุณหมอกิติศักดิ์มาอยากแก้เหมือนกัน ดูข้างๆสโลปสวยมาก เหมือนฝรั่งเลย แต่มองข้างหน้าปลายใหญ่มากกกก เอียงนิดหน่อย รูจมูกไม่เท่ากันอีก
หมอเกมส์ค่ะ

คะแนน

1

เราทำกะหมอกิตติศักดิ์มาเดือนเศษแล้ว ก็โอเคมาก ไม่เบี้ยว ไม่อะไรเลย หมอมือเบาสุดๆไม่เจ็บเลยสักนิด แต่ตอนทำเราทำ ไม่มีรูปไปว่าอยากเอาแบบไหน บอกหมอเลือกให้เข้ากับหน้าที่สุดอ่ะ ก็เลยได้แบบธรรมชาติมากไปหน่อย
หมอเกมส์ค่ะ

คะแนน

1

หมอเกมส์อีกเสียงนร้า พี่เราก็ทำมาเหมือนกัน

คะแนน

1

เคยทำกับหมอกิตติศักดิ์ เลอลักษณ์จ้า แต่อยากแก้แล้วอ่ะ มันไม่โด่งเลย ธรรมชาติเกิน
ส่วนตัวชอบ หมอเกมส์ค่ะ คุณหมอเป็นกันเองมากๆๆ

คะแนน

1

เตือนว่าคิดดีๆถ้าไปทำกับรพ.เลอลักษณ์ เสียความรูสึกค่ะ บริการหลังการขายแย่มาก ตอนก่อนไปทำแทบปูพรมอุ้มขึ้นเตียงผ่าตัด
หมอเกมส์ค่ะ ออกมาสวยแน่ๆ

คะแนน

1

หมอเกมส์ เก่งและใจดี

คะแนน

1

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้