ดู: 2618|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ถามผู้รู้ช่วยเลือกหมอระหว่างหมอสุชาติและหมอชาตรี

[คัดลอกลิงก์]
ระหว่างหมอสุชาติ  อนุสาวรีย์ชัยคลีนิค กับหมอชาตรีสยามคลินิก หน่อยได้ไหมครับว่าท่านใดทำทรงสวยกว่ากันเพื่อจะได้ช่วยในการตัดสินใจหน่อยครับเนื่องจากกำลังเก็บข้อมูลอยู่นะครับ
นี่เป็นทรงที่ต้องการนะครับ
นี่เป็นอีกทรงนะครับที่ต้องการ

อยากทราบว่าหมอท่านใดทำได้บ้างและระหว่างหมอสองคนนี้ใครทำได้บ้างครับ
lสุชาติคะ เป๊ะเวอร์
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-19 22:12:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย lalitanasa เมื่อ 2014-1-19 21:58
lสุชาติคะ เป๊ะเวอร์

ขอบคุณนะครับ
หมอชาตรี แนวนี่ก้ที่สุดอยู่นะ ผมทำมาแล้ว
ผมทำกับหมอชาตรีอ่ะครับ สำหรับผม ผมว่าหมอเขาแบบทำทรงแบบเคยมือไปหน่อย คือมันอาจจะดูดีมากๆ สำหรับบางคน แต่บางคนที่ทรงที่เขาทำให้มันไม่เข้ากับหน้า มันก็ไม่โอเคเท่าไหร่อ่ะ ของผมที่ทำก็แบบเฉยๆ อ่ะครับ ไม่ได้ดีสุดกู่
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-19 23:15:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย อีนังโจ เมื่อ 2014-1-19 22:39
หมอชาตรี แนวนี่ก้ที่สุดอยู่นะ ผมทำมาแล้ว ...

ขอบคุณครับตอนแรกคิดเลยว่าเป็นหมอชาตรีแต่มาติดตรงหมอใช้ซิลิโคนแข็งอะครับเลยคิดอยู่เพราะกลัวการกระทบอะครับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-19 23:16:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย sankungnacub เมื่อ 2014-1-19 22:54
ผมทำกับหมอชาตรีอ่ะครับ สำหรับผม ผมว่าหมอเขาแบบทำทรง ...

ขอบคุณนะครับ คือหมอถนัดทรงนี้เลยหรือป่าวครับ
ใกล้เคียงมากอ่ะครับ ต้องลองไปคุยกับหมออ่ะครับ ให้เขาดูจมูกเราด้วย ผมว่าทรงคิบอม น่าจะทำได้แน่อ่ะครับ แต่ผลออกมาต้องหลายๆ องค์ประกอบนะครับ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-20 06:39:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย sankungnacub เมื่อ 2014-1-20 03:15
ใกล้เคียงมากอ่ะครับ ต้องลองไปคุยกับหมออ่ะครับ ให้เข ...

ขอบคุณนะครับ
ส่วนตัวทำกับหมอชาตรีมาก็โิอเคน่ะ เพราะถ้าสิริโคนแข๊งทำให้ให้ได้ทรงที่โด่ง ที่เราทำมาถือว่าประสบความสำเร็จหน่ะ แต่ขอแนะนำอย่างหนึ่งว่า ถ้าคุณจะทำต้องคุยกับหมอให้เคลียว่า " เราต้องการแบบไหน ปัญหาก่อนทำคืออะไีร แล้วสิ่งที่คาดหวังที่เราต้องการคืออะไร  แล้วหมอจะบอกว่าหมอทำให้ได้แค่ไหน " เหมือนที่เราทำกับหมอชาตรีแล้วแกก็ตอบแบบที่เป็นจิง ไม่ตอบแบบให้ความหวังเรา ซึ่งเราคิดว่าจุดตรงนี้แหละคือจุดสำคัญ
ส่วนตัวทำกับหมอชาตรีมาก็โิอเคน่ะ เพราะถ้าสิริโคนแข๊งทำให้ให้ได้ทรงที่โด่ง ที่เราทำมาถือว่าประสบความสำเร็จหน่ะ แต่ขอแนะนำอย่างหนึ่งว่า ถ้าคุณจะทำต้องคุยกับหมอให้เคลียว่า " เราต้องการแบบไหน ปัญหาก่อนทำคืออะไีร แล้วสิ่งที่คาดหวังที่เราต้องการคืออะไร  แล้วหมอจะบอกว่าหมอทำให้ได้แค่ไหน " เหมือนที่เราทำกับหมอชาตรีแล้วแกก็ตอบแบบที่เป็นจิง ไม่ตอบแบบให้ความหวังเรา ซึ่งเราคิดว่าจุดตรงนี้แหละคือจุดสำคัญ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-20 10:40:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Aty7276 เมื่อ 2014-1-20 10:12
ส่วนตัวทำกับหมอชาตรีมาก็โิอเคน่ะ เพราะถ้าสิริโคนแข ...

ขอบคุณมากนะครับคืออยากทำมากเลยครับของlineได้มั้ยครับเผื่อแอดไปถามเริ่มสนใจหมอชาตรีแล้ว
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-20 10:41:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Aty7276 เมื่อ 2014-1-20 10:14
ส่วนตัวทำกับหมอชาตรีมาก็โิอเคน่ะ เพราะถ้าสิริโคนแข ...

ขอยคุณนะครับ    ขอlineได้ไหมครับเผื่อแอดไปถาม
ผมก็เคยลังเลใจระหว่างหมอสุชาติหมอชาตรีหมอกลวัชร์ เก็บข้อมูลจากเว็บมาสามปีเต็ม ลังเลเลือกไม่ถูกจนคิดว่าจะบินไปทำที่เกาหลี แต่ถ้ามีปัญหาก็คงลำบากเรื่องของการสื่อสารกะการเดินทาง ก็เลยตัดสินใจเอาหมอไทยนี่ล่ะวะ
หมอสุชาติ ราคาค่อนข้างสูงหน่อย แต่ที่ทำมาสวยทุกคน ผมเคยเข้าไปปรึกษาปีที่แล้ว ไม่เสียค่าปรึกษา สามารถเลือกทรงได้ เบ็ดเสร็จสี่หมื่นกว่า
หมอชาตรี ราคาไม่แพง แต่ซิลิโคนเป็นแบบแข็ง ทรงสวย
หมอกลวัชร์ ราคาปานกลาง บางคนทำออกมาสวยมากๆๆ โด่งธรรมชาติปลายพุ่ง บางคนก็ดูธรรมดาๆเฉยๆ

ถ้าให้เลือกผมเลือกหมอสุชาติครับ อันดับสองเลือกหมอกลวัชร์ สามหมอชาตรี

ปล.เป็นความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ
หมอ กลวัช ครับ แนะนำ หมอสุชาติราคาสูง สันแท่งใหญ่ นานๆไปเบี้ยว หมอชาตรี โด่งใสปลายแหลม ความเห็นส่วนตัวชอบหมอกลวัชน์ โด่งธรรมชาติดี ปลายพุ่งๆ
หมอชาตรี เราทำมาแล้ว โด่งถูกใจมาก เป็นลูกครึ่งเลย จากแมบๆๆ 555
ปลายจมูกที่อยู่ล่างสุด(ฮั้ม)
ถ้าจะเอายาวแบบนั้น ต้องบอกหมอด้วยครับ
หมอสุชาติ ประมาณ ปี54 ผมทำ เสริม10000 +ตัดปีก8000+แต่งปลาย4000
ปี57ขึ้นเป็น 20000+15000+9000 แล้วครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้