ดู: 11401|ตอบกลับ: 41
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกที่ไหนดีระหว่าง หมอพิชาญศักดิ์V-plast vs หมอเฉลิมฟอร์จูน แนะนำหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สอบถามหน่อยนะคะ ชาวดั้งโด่งที่เสริมจมูก หรือดูรีวิวมา หมอคนไหนเสริมจมูกได้สวยกว่ากันคะ
ดิฉันชอบดูซีรี่ย์เกาหลีมาก และมีความใฝ่ฝันอยากมีจมูกสวยๆ เอาแบบธรรมชาติและโด่งพองาม เหมือนดาราเกาหลีค่ะ
ดูรีวิวมาเยอะ ตอนนี้เหลืออยู่ 2 หมอ ที่กำลังตัดสินใจอยู่ว่าจะเลือกทำกับใครดี ไม่เกี่ยงเรื่องราคานะคะ แค่ได้แบบที่ชอบก็พอใจแล้วค่ะ

ช่วยแนะนำหน่อยนะค้าาาา จะไปทำแล้ว อยากหน้าเกาหลี ฮี่ๆๆๆ   

สวยมากค่ะ อยากได้แบบนี้ ธรรมชาติฝุดๆๆๆ ^^

นี่ด้วย

นี่อีกๆๆๆ

ช่วยแนะนำหน่อยนะค้าาา
1. หมอพิชาญศักดิ์ V-Plast Clinic
2. หมอเฉลิม ฟอร์จูนคลินิก

คนไหนดีๆๆๆๆๆๆๆ
ส่วนตัวทำมากับหมอพิชาญศักดิ์ค่ะ เชียร์สุดพลังใครๆก็ถามอยากทำแล้วได้แบบโอ๋เยอะมากกก เลือกดูนะคะ
หมอพิชาญศักดิ์ อีกเสียงค่ะ เห็นรีวิวหลายคนมากเลยอ่ะ เเต่แอบอยากทราบราคา อิอิ
v-plast ค่ะ เพื่อนทำมาแล้วสวยเกาหลีมากๆๆ
วีพลาสอีกเสียงค่ะ ทำมาแล้วมีแต่คนชมนะ
หมอพิชาญศักดิ์อีกเสียงค่ะ ทำมาเอง สวยๆๆ
วีพลาสเลยค่ะ ทำมาแล้ว สวยจริงๆ นิ่มมากๆๆๆด้วยค่ะ
เสนอบีบี คลินิคอีกที่ค่ะ พี่เราทำมาสวยมากๆเลย
เพื่อนเราก็ไปทำที่วีพาสคลินิก  ทำออกมาสวยธรรมชาติมากไม่เป็นแท่งเลย แนะนำวีพาส ค่ะ
ถ้าเป็นหมอวีเรายังไม่เคยทำค่ะ..

แต่จมูกปัจจุบันเป็นของหมอเฉลิม ก็รู้สึกเฉยๆค่ะ ธรรมชาติๆไม่ได้สวยจนน่าพอใจอะไรมากมาย เมื่อเทียบกับที่จ่ายและเวลาที่ต้องรอ แต่ก็ไม่ได้แย่มากจนต้องรีบแก้
เชียร์หมอพิชาญศักดิ์ อีกเสียงค่ะ เพื่อนเราไปทำมาทรงสวยธรรมชาติดีค่ะ
เชียร์หมอพิชาญศักดิ์ค่ะ เคยเห็นคนทำมา สวยมาก
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-16 16:11:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย jjaao เมื่อ 2014-3-23 12:06
หมอพิชาญศักดิ์ทำสวยค่ะ ทำมาเอง เชื่อในฝีมือค่ะ :loveline ...

ค่ะ เลือกแล้วค่ะ หมอพิชาญศักดิ์ทำสวย เก็บตังค์ทำอยู่อ่ะค่ะ
หมอพิชาญศักดิ์ทำสวยค่ะ ทำมาเอง เชื่อในฝีมือค่ะ
แอบตื่นเต้น ลงคิวไว้แร้วกับหมอวีต้นพค. เจอกัน แอบกังวลระยะทางเพราะอย่กทม หลังผ่าตัดต้องไปล้างแผลยังไง หรือต้องล้างเอง รบกวนผ้มีประสบการณ์แชร์หน่อยค่ะ
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-21 13:19:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย cheriiz เมื่อ 2014-2-3 14:21
เราก็ทำหมอพิชาญศํกดิ์ สวยค่ะๆ ^^

จริงหรอคะ ว่าจะทำช่วงสงกรานต์ค่ะ ตัดสินใจแล้ว เลือกหมอพิชาญศักดิ์ค่ะ
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-21 13:13:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ลูล่า เมื่อ 2014-2-3 14:06
เลือกหมอพิชาญศักดิ์ค่ะ ทำมาแล้วสวยขึ้น ไม่เบี้ยวด้ว ...

อ่อค่ะ ^^
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-27 15:25:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย cocofox เมื่อ 2014-1-20 15:42
คุณหมอพิชาญศักดิ์ค่ะ ทรงแบบในรูปเลย ...

อ่อค่ะ เข้าไปดูรีวิวมากแล้ว เกาหลีสุดๆ
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-27 15:16:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nongdean เมื่อ 2014-1-20 06:34
ทรงแรกต้องหมอสมศักดิ์ แพงไปก็หมอพิชาญศักดิ์
ทรงที่ส ...

ชอบผลงานของหมอพิชาญศักดิ์ค่ะ เห็นรีวิวมาสวยดีและดูเกาหลีมากกว่า จะหาเวลาไปทำอยู่ค่ะ
ถ้าผมหมอเฉลิมครับ หมอวีเคยแล้ว
ถ้าชอบธรรมชาติๆแนะนำหมอพิชาญศักดิ์ค่ะ เห็นแต่ละที่รีวิวคนสวยๆทั้งนั้น ธรรมชาติมาก ^^
ชอบแบบเกาหลีแนะนำหมอพิชาญศักดิ์ v-plast ครับ ถ้าหมอเฉลิมจะทรงยุโรปไปหน่อย
เชียร์หมอพิชาญศักดิ์ครับ ถ้าเน้นธรรมชาติรับรองเกิด
ดูรีวิวมาเยอะครับ ศึกษาอยู่อยากแก้จมูกเหมือนกัน
ทำยังคะ ทำแล้วมารีวิวให้ดูด้วยนะคะ รอชมๆ
เราก็ทำหมอพิชาญศํกดิ์ สวยค่ะๆ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้