เจ้าของ: ruttiyafon
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริม จมูกกับหมอ วิทูสินีย์ bb youค้ะ

[คัดลอกลิงก์]
ทำที่ บีบี นี้สวยทุกคนเลยนะ ชอบๆ
สวยเข้ากับหน้าดีจัง โชคดีสุด
ทำมาสวยดี เข้ารูปแล้วโอมาก
เปลี่ยไปในทางที่ดีขึ้น ดูดีขึ้น
สวยจัง ซิลิโคนอะไรคะ ทำมาราคาเท่าไหร่
สวยคะ ธรรมชาติมาก
ไม่ช้ำเลย ทำมาดูแล้วดูสวยธรรมชาติมาก
ทรงสวยแท้จ้า สวยเลยพอเข้ารูป
พอเข้ารูปดูดีมากคะ โชคดีจัง
8700 หรอค่ะ สวยสมราคามากเลยอะ
พอเข้ารูปนี้เปลี่ยนเป็นคนละคน สวยดีจัง
เข้ารูปแล้วดูดีทีเดียวเลยคะ
ยิ่งเข้ารูปยิ่งสวยนะคะจมูก
ทรงทำมาสวยนะคะ ดูดีจิงๆ
เข้ารูปคือสวยมาก
สวยเปลี่ยนดีคะ คุ้มค่ากับเงินที่จ่ายไปมากๆ
สวยเปลี่ยนไปเยอะเลยนร้าจ้า
ซิลิโคนอะไรคะ สวยนะเข้ารูปแล้วดูดีมาก
ดูดีขึ้นแบบโอเคมากๆเลย สวยค่ะ
เปลี่ยนไปมากๆๆเลย สวยขึ้นเยอะเลยจร้า
สวยขึ้นสวยมากสวยเปลี่ยนจิงๆคะ
สวยขึ้นหน้าเปลี่ยนเลยย
จมูกเข้ารูปแล้วสวยจิงๆคะ
ดูไม่ค่อยเอียงนะคะ สวยธรรมชาติดี
สวยนะคะ ซิลิโคนบิดได้มั๊ยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้