เจ้าของ: ruttiyafon
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริม จมูกกับหมอ วิทูสินีย์ bb youค้ะ

[คัดลอกลิงก์]
หน้าเด็กลงเลยอ่า สวยจร้า

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

จมูกสวยจังเลยคร่าา สวยเลยเนอะะ
ทำแล้วสวยคะ เริ่ดๆ
เข้ารูปแล้วเห็นทรงชัดมากเลย สวยมากคะ
เข้ารูปแล้วสวยจังคะ ทำมาทั้งหมดเท่าไหร่ สาขาไหนค่ะ
เสริมแล้วเปลี่ยนนร้า สวยเลยจ้า
จขกท เปลี่ยนไปมากมายเลยจ้า
ดูดีมากคะ ชอบเลยหน้าเปลี่ยน
ปลายสวยดีนะค่ะ ทรงอะไรหรอค่ะ
ชอบทรงนะคะ เราก็จะเสริมเหมือนกัน ไม่ทราบทำที่สาขาไหนหรอค่ะ
สวยคะสวย จขกท เปลี่ยนไปเยอะเลยนร้า
สวยน่ารักขึ้นเยอะเลยนะคร่าาา
จมูกทรงไรค่ะ ซิลิโคนอะไรหรอ ทำมาเท่าไหร่
ส่วนตัวชอบจมูกคะ ทรงสวยมากๆ ว่าจะทำอยู่เหมือนกัน
ทรงสวยดูเหมาะกับหน้า โดยรวมสวยขึ้นคร่าาา
รูปหน้าเหมาะกับจมูกทรงนี้มากมาย ดีงามค่ะ
โด่งและทรงสวยดีนะ
สนใจ บีบี เหมือนกัน เสริมมาได้สวยมากจ้า
สวยเปลี่ยนคะ คือดูดีขึ้นม๊ากมาก
หน้าเปลี่ยนเลย คุณหมอเก่งมากๆ สวยมากๆจ้า
มีภาพก่อนเสริมจมูกมั๊ยค่ะ
หน้าคมเข้มสวยเลยเนอะ
ดูกลายเป็นคนละคนไปเลยนะค่ะ จมูกโด่งดูดี
หน้าเปลี่ยนกลายเป็นสาวสวยขึ้น ทรงเข้ากับหน้าดูเนียนธรรมชาติ
ทีแรกดูไม่ค่อยเท่าไหร่ พอเข้ารูปแล้วสวยมากจิงๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้