เจ้าของ: ruttiyafon
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริม จมูกกับหมอ วิทูสินีย์ bb youค้ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวยเลยคร่าา

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ว๊าววสวยขึ้นมาก เปลี่ยนไปเยอะเลยคร่าา

คะแนน

1

เค้าก็จองคิวหมอวิทูสินีเหมือนกัน แอบตื่นเต้น
โด่งสวยได้รูป เยี่ยมมากคะ จขกท สวยขึ้นๆ

คะแนน

1

พอเข้ารูป สวยดูดีมาก

คะแนน

1

ซิลิโคนนิ่มหรือแข็งค่ะ บิดได้ไหม
สวยเข้ารูปมากๆเลยค่ะ

คะแนน

1

สวยค่ะ เปลี่ยนไปเลย ดูมีมิติดีน่ะค่ะ

คะแนน

1

สวยยยย ขึ้น คำเดียวเลยยยย

คะแนน

1

หน้าเปลี่ยนไปเลย สวยขึ้นเลยเนอะ

คะแนน

1

หน้าเปลี่ยน สวยขึ้นน่ะค่ะ ^^

คะแนน

1

สวยจร้า ทรงสวย เข้ากับรูปหน้า ^^

คะแนน

1

สวยจร้า ดูไม่ค่อยบวมเท่าไหร่เนอะ

คะแนน

1

ทรงสวยค่ะ ไม่โด่งจนเกินไป

คะแนน

1

โด่งสวยได้รูปมาก เยี่ยมสุดๆค่ะ

คะแนน

1

ทำแล้วดูดีขึ้น จมูกสวยดีนะค่ะ

คะแนน

1

สวยขึ้นเยอะ จมูกทรงสวยมาก

คะแนน

1

หมอเดียวกันเลยทำมาจะเข้าปีที่2-3แล้วไม่รู้อิอิ
จมูกเริ่ดมากๆ จขกท สวยเปลี่ยนไปเลย

คะแนน

1

อยากทำบ้างเลย ทำแล้วสวย

คะแนน

1

เข้ารูปแล้วใช่อะ น่ารักมากๆค่ะ

คะแนน

1

เสริมแล้วสวย คุ้มค่ามากคะ

คะแนน

1

ทำแค่จมูกก็สวยแล้ว เหมือนจะผอมลงด้วยใช่ไม๊ค่ะ  

คะแนน

1

ทำแล้วดูดีขึ้นขนาดนี้ ทั้งหมดเท่าไหร่ค่ะ

คะแนน

1

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้