เจ้าของ: ruttiyafon
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริม จมูกกับหมอ วิทูสินีย์ bb youค้ะ

[คัดลอกลิงก์]
เสริมแล้วดูน่ารักขึ้นสวยขึ้นนะค่ะ
จมูกสวยดีนะ ทำแล้วแบบดูดีขึ้นมาก
จมูกเข้ารูปแล้วสวยมากเลยค่ะ
ดูธรรมชาติไม่หลอกตาดีค่ะ ทำแล้วน่ารักขึ้นด้วย
สวยนะค่ะ เข้ากับหน้าดีอะผอมลงด้วย
ทำแล้วน่าเด็ก ดูสวยเปลี่ยนไปมาก
จขกท ผอมลงแล้วสวยมากเลย
ผอมสวยหน้ามีมิติมากเลย
จมูกทรงสวย หน้าเด่นขึ้นเยอะเลย
สวยเลยจ้า เปลี่ยนไปม๊ากมาก
สวยเลยคะ ได้ทำตาเพิ่มด้วยรึป่าวคะ
ซิลิโคนนิ่มหรือแข็งอะคะ สวยๆ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tiler เมื่อ 2014-9-17 22:17

หน้าเด็กลงเยอะเลย เยี่ยมๆ
ทำจมูกแล้วสวยขึ้นเยอะเลยอะคับ
เสริมแล้วสวยขึ้นเนอะ ^^
เปลี่ยนไปเลยเนอะ ดูสวยดูเหมาะ
สาวขึ้นสวยขึ้นเยอะเลย
ดูดีสวย เปลี่ยนเป็นคนละคน
ผอมและสวยขึ้นมาก
ว๊าวว เปลี่ยนไปเยอะเลย สวยเลยจ๊ะ
เด็กลงเยอะเลยคะ เสริมแล้วสาวขึ้นมากๆเลย
ซิลิโคนอะไรค่ะหน้ามีมิติสวยดี
หน้าเปลี่ยนไปเลยคับ สวยคับ
สวยเลย จมูกทำให้หน้าเด็กลง
สวยคะชอบ ทำแล้วสวยดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้