ดู: 3623|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] 10 ม.ค. 57 เสริมหน้าอก หมอเทพ 400CC สาวสอง

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่า

หลังจากแอบมาอ่านเรื่อยๆ และปรึกษาเพื่อนสาวที่เคยไปทำกับหมอมาแล้ว ตัวเองก็ได้มีโอกาสไปทำสักเมื่อวันที่ 10/01/2014

เลือก CC ให้ตัวเองไม่ได้สักทีเลยไม่เลือกละ ไปถามหมอเอาเลย

วันนัดเดินทางสะดวกดี นั่งรถไฟฟ้าลงพญาไท ต่อ แอร์พอทลิ๊ง ราชปรารถ ข้ามถนน ถึงเลย อิอิ

ไปถึง 08.40 น. ก็เห็นคนกรุ๊ปแรกนั่งอยู่วัดตัวเสร็จแล้ว พอบอกชื่อที่นัด ยื่นบัตร เข้าห้องเปลี่ยนผ้า รอหมอเลยตรวจเลย

พอคุณหมอมาก็ลงมือ ละเลงศิลปะค่ะ วาดเส้นตรงกลาง ไปวาดขอบข้างล่าง แล้วก็เอ่ยถาม

คุณหมอ : เอาใหญ่ใหม่

แฮ๊ค : หมอว่า หนูใส่เท่าไหร่ดี

คุณหมอ : 350 กำลังดี

แฮ๊ค : 400 ได้ไหมคะหมอ (เพื่อนสาว ได้ 425 กลัวเล็ก)

คุณหมอ : ก็ได้นะ เราสูงใส่ได้

แล้วคุณหมอก็เดินไปอีกห้อง แต่ก็ตกใจ เมื่อคุณหมอโผล่หน้ามาใหม่ แล้วถามว่า ทำงานอะไรน่ะ (ยังจะกลับมาถาม) เลยตอบไปว่า พนักงานบริษัทค่ะ

วัดเสร็จออกมาจ่ายตังค์ บอกให้แฟนไปเดินเล่น แล้วมานั่งเม้ากับคนที่วัดเสร้จพร้อมกับเรา คนโน้นได้เท่านี่ ได้เท่าโน้น ได้ขึ้นอีกที 11.00 เข้าห้องผ่า ตอน 12.30 โดนเจาะน้ำเกลือสองที เส้นเลือดแตก เจ็บกว่านมอีก

หลังจากโดนมัดกางเขน ราดเบตาดีน ก็ลื่นไหลไปกับผวัง ใครถามอะไรก็ตอบ ไม่รู้ถามไร หรือตอบไรจำไม่ได้ ตื่นมามีนมละ นอนดูละครไปสักพัก เกือบบ่ายสี่ เขาก็พาเดินลงมาข้างล่างใส่ชุดเตรียมกลับ แฟนมารออยู่แล้ว แต่เรียกแท็กซี่ไม่ได้เลย จนต้องกลับมานอนต่อเพราะไปอยู่ข้างถนนไม่ไหว สุดท้ายโทรให้พ่อมารับค่าาา

ได้สายเดรนกลับบ้านเป็นเครื่องประดับ สวยๆ ด้วย

รูปวันแรก เครือ่งประดับเต็มตัว

พอผ้าพันแน่นมากๆ จนเป็นรอย จะคันมากๆตรงรอยนั้น โดยเฉพาะวันที่สาม

วันที่ 13/01/2014 คลายผ้า เปลี่ยนผ้าก๊อต

รอยผ้าที่คันสุด

วันที่ 14 ก็ไปทำงานตามปกติเลยจ้า เขานัดตัดไหมครั้งแรก กับเอาผ้าออกอีกทีวันที่ 17 เลยจ้า

วันที่ 17/01/2014

จขกท หน้าตาน่ารักจัง นมขาวสวย

เราไปทำมาวันที่ 14 ตอนนี้อยากกตัดไหมมาก รู้สึกไม่สบายตัวผ้าก๊อตใต้รักแร้ และผ้าพันอก
สวยมากเลยคร้าาาา
กำลังดี เดี๋ยวนวดก้อฟูค่ะ สาวสองไม่ใหญ่จะสวยนะค่ะเป็นธรรมชาติ ชอบๆๆๆ
มารีวิวเรื่อยๆนะคะ จะรอดูรอความคืบหน้า .. เรานัดวันที่ห้ามีนา เมื่อครู่โทรไปคลีนิค น้องพนักงานพูดจาดีมากกกก น่ารัก ไม่เหมือนตอนที่อ่านรีวิวว่าดุเลย ..
สวยมากๆจร้า ^^
สวยคร่า รอชมนะก๊า
สวยมากเลยคะ
สวยมากจ้า อย่าลืมมารีวิวเรื่อยๆ นะจ๊ะ ผ่าตัดเจ็บมากไหม เจ็บกี่วัน หายเจ็บวันไหนจ๊ะ
สวย เซ็กซี่ รบกวนนิดนึงคะ ตอนกำลังทำ รู้สึกเจ็บบ้างมั้ยคะ อ่านๆมา เห็นเขาบอกรู้สึกตัว แล้วเจ็บด้วย
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-22 09:25:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย แซม เมื่อ 2014-1-19 07:16
จขกท หน้าตาน่ารักจัง นมขาวสวย

เราไปทำมาวันที่ 14 ตอนน ...

อดทนนิดเดียวค่ะ ไม่กี่วันก็โอแล้ว
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-22 09:28:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย unsweett เมื่อ 2014-1-19 08:41
สวยมากเลยคร้าาาา

ขอบคุณค่าา
สวยค่ะ ว่าจะทำ 400 เหมือนกัน
สวยมากค่ะ ธรรมชาติสุดๆ
สวยมากค่ะ   อยากได้ขนาดใหญ่แบบนี้เรามีคิวนัดหมอเทพ   23 กพ  57 นี้ค่ะ  ตื่นเต้นทุกวันเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้