123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Mamio-l3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวทำจมูกกับหมอทนงศักดิ์เอเชียคลินิกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวยๆ รอชมอัพเดทนะคะ >_<
52#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-16 17:53:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย iambee เมื่อ 2014-4-27 22:51
สวยๆ รอชมอัพเดทนะคะ >_

คร่าาาา ไว้ครบ6เดือนเดี่ยวอัพเดตการเปลี่ยนแปลงใหม่ค่ะ ขอบคุณที่รอติดตามนะค่ะ
เราไปทำมากระดูกหลังหูเรามันหายไปแล้ว ต้องไปแก้เพราะจมุกเกือบทะลุ
Mamio-l3 ตอบกลับเมื่อ 2014-1-27 23:22
แนะนำว่าหลังใบหูทำออกมาจมูกสวยจริงหยดน้ำจะชัดกัน ...

กระดูกมันฝ่อได้นะคะ ของเรามันหายไปแล้ว
แนะนำคนจะแก้ ให้อ่านข้อมูลดีๆ ถ้าจะเสริมแบบใช้กระดูกหลังหู มันจะฝ่อและหายไปได้ ผลที่ตามมาคือจมูกทะลุ เพราะรูปแท่นซิลิโคนเค้าทำแหลมมาก และระวังพวกพนักงาน sale ดีๆ เค้าจะหลอกให้เราเพิ่มค่าตะไบสันข้าง ค่ากระดูกหลังหู ค่าตัดปีก ค่าซิลิโคนแบบดีสุด. ให้เราตั้งสติคิดดีๆ เพราะ 1ตะไบสันข้าง: หมอทำให้อยู่แล้วไม่ต้องจ่ายเพิ่ม 2. ตัดปีก: ถ้าปีกเล็กอยู่แล้วอย่าทำ มันไม่ต่างกันเลย 3. ค่าต่อกระดูกหลังหู: มันหายไปภายใน 2-3เดือน จากนั้นแล่ะ ปลายนี่แหลมเป็นแม่มดเลย 4. ค่าซิงิโคนแบบดีสุด : ดีสุดก้ไม่ต่างจากอันปกติเลย
ยังไงฝากเตือนเพื่อนๆ ให้ศึกษาดีๆก่อนไปทำนะคะ ส่วนของเราเพิ่งไปแก้ที่คลีนิคหมอศรัณย์แบบโอเพ่น มีหยดน้ำ โด่ง ธรรมชาติมาก พนักงานไม่มาตื้อให้จ่ายอะไรเพิ่มเติม ปรึกษาหมอก่อนแล้วค่อยจ่าย ไม่ใช่แบบเอเชียคลีนิค คุยกะพนักงานขายที่ไม่รู้เรื่อง แล้วจ่าย ถึงเค้าพบหมอ

IMG_5061.JPG (202.55 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

IMG_5062.JPG (213.37 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

มีใครเคยทำหน้าอกกะคุณหมอทนงศักดิ์ไหมคะ มีปัญหาอะไรไหมเอ่ย
ลองดูลิงค์นี้เลยค่ะ

http://dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=91070
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้