ดู: 6780|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ดั้งใหม่ กับ ณัฐฐาคลีนิค หมอโอ๋

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่า วันนี้มารีวิวจมูกให้เพื่อนได้พิจรณา ติชมกัน
เนื่องจางการทำจมูกครั้งนี้ เป็นการแก้จุดบกพบ่องของจมุกหวาน เพราะตอนเด็กๆ  ซนเดินชนเสาจมูกหัก
ทำให้หวานมีฮัม ที่สูงมาก พอโตขึ้นรู้สึกมันยิ่งใหญ่ขึ้นเรื่อยๆ เลยตัดสินใจไปแก้ไข
จริงๆเป็นคนที่กลัวการผ่าตัดมากๆค่ะ และศึกษาอยู่ร่วม 1ปี กว่าจะยอมตัดสินใจ
สุดท้ายตัดสินใจเพราะ เพื่อนไปทำที่คลีนิคหมอโอ๋ แล้วจมูกสวยทั้งคู่ เลยตัดสินใจไปปรึกษา
คุณหมอน่ารักมากๆๆ แนะนำให้หวาน เหลาฮัมสริม+เย็บปีกจมูก+เสริม  คือทำทีเดียว พักฟื้นทีเดียว
เลยตัดสินใจ วางมัดจำ แล้วทำเลย 555+

ยังไงลองชมกันดูนะคะ
ภาพก่อนทำนะคะ

ต่อมาหลังจากทำได้1 ชั่วโมง เปรียบเทียบ หน้าก่อนเข้าให้ดูด้วย หน้าแอบ บาน 55+

นี่หลังจากทำได้ 1วัน ค่ะ เริ่มบวม

ตอนนี้เริ่มประคบเย็น เบื่อนอนหน้าตรงมาก เพราะหวาน ติดนอนตะแคง ทรมาณ

วันที่ 2 บวมเยอะขึ้น แต่ไม่เขียว

วันที่ 3ค่ะ บวมที่สุด 555+ จำหน้าตัวเองแทบไม่ได้เลย

วันนี้แอบกังวลปีกจมูกเพราะตึงมาก  และดูเหมือนไม่เท่ากัน

วันที่ 4 เริ่มยุบแล้วค่ะ

วันที่ 5 แกะเฝือก ออก เหนียวมากก เริ่มยุบจนเห็นทรงจมูกค่ะ

ด้านข้างพอใจค่ะ ดูโด่งเรียวดี แต่หัวตายังบวมและเหลืองๆอยู่

วันที่6 เริ่มออกจากห้องไปไหนมาไหน  

เปรียบเทียบด้านข้างก่อนทำหลังทำค่ะ

โดยรวมพอใจกับปีกจมูกที่ดูเล็กลงค่ะ แล้วฮัม ที่ปูดๆหายไป ตอนนี้รอให้หายบวม เพราะตรงปีกยังบวมตึงอยู่ เวลาพูด
พูดลำบากมากเลย หวานจัดฟันด้วย 555

ยังไงช่วยติชมกันด้วยนะคะ   จะพยามเอามาอัพเดทเรื่อยๆค่า ขอบคุนค่า

17 เมษานี่ก้อจะได้ทำกะหมอโอ๋ล่ะ อิอิ
สวยมากคะ  กำลังตัดสินใจไปเสริมจมูกกับหมอโอ๋เหมือนกัน หน้าแบนๆ แต่ก็กล้าๆกลัวๆค่า
สวยมากค่ะ บริการหลังทำเป็นไงบ้างคะ ดีหรือเปล่าหมอเอาใจใส่ดีมั้ย
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-8 20:05:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาอัฟเดทให้ดูค่า  ครบ 3เดือนแล้วววว

ช่วงนี้ หน้าตาอุดมสมบูณณ์ ไปหน่อย แก้มย้อยยย 55555

ยังไง ติชมกันด้วยค่าาาาา
มาอัพบ่อยๆนะค่ะสนใจทำที่นี่เหมือนกัน ขอบคุณค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-26 14:35:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาอัเดทค่า  ตอนครบ14 วัน  ไปตัดไหม

โดยรวมพอใจมากค่าา  
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-15 20:40:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย strongneutron เมื่อ 2014-1-15 20:21
20000 นี้รวมตัดปีก+เสริม ทุกอย่างเลยใช่ไหมครับ? ขอบคุณค ...

ใชค่า
20000 นี้รวมตัดปีก+เสริม ทุกอย่างเลยใช่ไหมครับ? ขอบคุณครับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-15 20:15:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nanniieda เมื่อ 2014-1-15 19:06
รวมทั้งหมดเท่าไรคะ ซิลิโคนอะไรค่ะ ^^

ทั้งหมด 20000 ซิลิโคลน อเมริกา ค่าาา
รวมทั้งหมดเท่าไรคะ ซิลิโคนอะไรค่ะ ^^
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-15 15:46:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ii_yui_ii เมื่อ 2014-1-15 15:44
สวยค่าา  หมอเดียวกันเลย

ขอบคุนค่าา  
สวยค่าา  หมอเดียวกันเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้