เจ้าของ: iiipatiii
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว ทำดั้งจากหมอบุญถิ่น

[คัดลอกลิงก์]
โอ๊ยย สวยขึ้นเยอะเรยอ๊ะ ชอบๆๆ
ของเราพึ่งไปทำมาวันเดียวเอง แต่กัวโด่งไม่มาก
อยากได้อย่างนี้บ้างจัง อันนี้เอาขึ้นกี่เสตปค๊ะ 1 หรือ 2 (โด่งมากหรือโด่งแบบธรรมชาติค๊ะ) ??

อยากดูรูปก๊าบ บ บบ
สวยมากค่ะศิษหมอเดียวกาน
สวยค่ะ

เราจาไปทัมอยู่ แต่กัวตอนฉีดยาชา
เราจะขอยานอนหลับแทน แต่ข้อมูลน้อยมาก
สวยมากเลยค่ะ  เป๊ะเลย
อยากเห็นว่าตอนทำวันแรก สอง สาม บวม มากไหม จะได้ตัดสิ้นใจ ได้ว่าจะทำดีอะเป่า
สวยดีค่ะ หน้าเปลี่ยนไปเลย
อยากเห็นภาพปัจจุบันอะค่ะ
หน้าเปลี่ยนมากเลยค่ะ ไปในทางที่ดีค่ะ ^^
สวยคม มากๆเลยค่ะ
สวยจัง  ไม่บวม เลยเหรอ
สวยมากคร้า   เริสสสจิงๆๆ
สวยมากจ๊ะน่ารักมากมายเลย
ว้าว...ทำออกมาแล้วสวยเรยอ่ะค่ะ สวยทันตาเห็นเรย +++
ทำมาสวยมากๆเรยคร้าาา...สวยขึ้นเยอะ..^^
สวยเลยค่ะ เปลียนเป็นคนล่ะคนเลย
น่ารักมากเลย แ่ต่ไม่เขียว ไม่ช้ำ ไ้ด้แต่บวมเฉยๆ หรือป่าว
อยากทราบว่า 5000 บาทตลอดเลยใช่ไหม๊คะ ไม่เกินราคานี้แน่นอนนะคะ
อยากทำของหมอบุญถิ่นเหมือนกัน แต่ไม่รู้ว่า จมูกแบบเราทำได้มั้ย แนะนำหน่อยค่ะ
อยากทำของหมอบุญถิ่นเหมือนกัน แต่ไม่รู้ว่า จมูกแบบเราทำได้มั้ย แนะนำหน่อยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย iiipatiii เมื่อ 2010-4-12 18:12

บอกหมอว่าอะไรค่ะ โด่งมากไหม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้