ดู: 1019|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] ทำปากหมอจำนงค์ รังสิตดีไหมคับ

[คัดลอกลิงก์]
ทำปากหมอรังสิตดีไหมคับ เชื่อถือได้ไหม
รีวิวแล้วสวยรึป่าว กะจะทำ เดือน กพ นี้ แนะนำด้วยคับ
จากที่ดูรีวิวมา คิดว่าหมอจำนงค์ทำปากสวยนะ ถ้าเราทำก็คงทำกับหมอจำนงค์แหละ
แต่เผอิญ ปากบางอยู่แล้ว ไม่มีวาสนาได้ทำ ถ้าทำคงจะกลายเป็นเม้มปากอ่ะ
เิ่อิ่ม ว่าแต่มีหมอไหน ทำปากให้หนาได้บ้างอ่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-12 18:17:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย andamon เมื่อ 2014-1-12 13:19
จากที่ดูรีวิวมา คิดว่าหมอจำนงค์ทำปากสวยนะ ถ้าเราทำก ...

เหนด้วยเหมือนกันคับ เผมชอบหมอเพราะทำไม่บางมาก กำลังพอดีธรรมชาติ
มาโพสถามจะได้มั่นใจขึ้น
วันนี้ลองโทรไปถามแล้ว ดันเปนวันหยุด แต่พี่ที่ดูแลคิวก้คุยด้วย คุยดีมากๆคับ เด่วพุ่งนี้โทรไปสอบถามคิวอีกที
ไงก้ขอบคุนที่แนะนำคับบ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-12 18:17:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย andamon เมื่อ 2014-1-12 13:19
จากที่ดูรีวิวมา คิดว่าหมอจำนงค์ทำปากสวยนะ ถ้าเราทำก ...

เหนด้วยเหมือนกันคับ เผมชอบหมอเพราะทำไม่บางมาก กำลังพอดีธรรมชาติ
วันนี้ลองโทรไปถามแล้ว ดันเปนวันหยุด แต่พี่ที่ดูแลคิวก้คุยด้วย คุยดีมากๆคับ เด่วพุ่งนี้โทรไปสอบถามคิวอีกที
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-12 18:18:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-12 18:18:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

หมอภูก็ทำสวยนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้