ดู: 17247|ตอบกลับ: 24
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] ใครทำนมกับหมอเทพ โพลีคลินิคบ้าง

[คัดลอกลิงก์]
อยากรู้รายละเอียดคะศึกษาดูพอดีสนใจ,เคยอ่านเจอหมอเทพทำแบบไม่สลบแล้วมันเจ็บไหมเรารู้สึกหรือเปล่า,เห็นเขาบอกฉีดยาชา,แล้วต้องนอนที่คลินิคหรือเปล่า,แล้วเห็นว่าราคาถูกใช้ศิริโคนยี่ห้ออะไรใช่ของMentorหรือเปล่ามีรับประกันไหมแบบเน่าหรือเบี้ยวอะไรแบบนี้,เห็นเขาบอกว่าหมอเราถามเยอะไม่ได้หมออารมย์อ่ะจริงไหม,อยากรู้มากเลยเพื่อนไปทำกับหมอเทพมาแล้วช่วยตอบทีนะคะ
ต้องถามคุณ pumpui ครับ พี่สาวพี่เค้า ทำมา
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-4-11 23:27:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วพี่pumpuiคือใครค่ะพี่โยหนูไม่รู้จักอ่ะ,ขอโทษทีนะ
หมอใจดีค่ะ ตอนผ่าหลับไปเลย ตื่นมาก้มีดูมๆแร้วค่าา
ซีลีโคนเมนเทอร์ ราคา45,000 รับประกันตลอดชีวิต ไม่มีค่าใช้จ่ายหากมีปัญหาภายหลังค่ะ
คุณหมอจะพูดตรงๆ แต่ใจดีมากๆ

แสดงความคิดเห็น

อยู่ได้ตลอดชีวิตเหรอค่ะ  โพสต์ 2011-1-28 07:44
เคยอ่าน ปสก คนอื่นมาพอสมควร  คิดว่า ทำการผ่าตัดที่คลีนิค พอหายมึนแล้วก็กลับบ้านได้เลย ไม่ต้องนอนค้าง...ยังไงรอคนมี ปสก ตรงมายืนยัน  อ๋อ อีกอย่าง คิดว่า ส่วนมากหมอจะทำแบบเหนือกล้ามเนื้อนะค่ะ
แก้ไขล่าสุดโดย salattery เมื่อ 2010-6-24 17:55

เราเคยไปตัดกรามกับคุณหมอ เมื่อ 8-9 ปีที่แล้วหน้าไม้มีกรามแล้วแต่หน้ากไม้ได้เล็กลง และยังคงมีแผลเป็นไห้เห็นอยู่ด้านข้าง เวลาสังเกต ถ้ายอ้นเวลาได้เราคงหาข้อมูลกับคุณหมอหลายๆท่าน จิตตกแต่ก็ตอ้งทำใจ
ไปทำกับหมอพีระมาคะ ตอนนี้ 25วันแล้ว ทรงสวย ธรรมชาติ นิ่มดี  60000 บาท รวมทุกอย่างแล้ว
นอนโรงบาล1คืน ถ้าสนใจปรึกษาได้นะเรื่องทำ การดูแลหลังทำ
อยากบอกจะได้ช่วยๆกันสวย สำหรับกิ๊กเชียรหมอพีระสุดใจคะ
ไม่เจ็บเลยหลังทำ ทำใต้กล้ามเนื้อ
ลองไปศึกษาก่อนนะว่าทำใต้กับเหนือกลามเนื้อต่างกันยังไง
ราคาต่างกันนิดหน่อยแต่ ระยะยาวเราว่าคุ้มกว่านะ
ถ้าสนใจถามเราก็ได้ เราศึกษามาพอควรก่อนต้ดสินใจทำ
ไปปรึกษาที่คลีนิคก่อนก็ได้ เค้ามีรูปให้ดู
หรอคะ เคยได้ยินแต่ว่าคนทำใต้กล้ามเนื้อเจ็บสุดๆ กันทั้งนั้น เพราะต้องแซะเนื้อขึ้น
เพื่อสอดซิลิโคนเข้าไป

ส่วนถ้าไม่เจ็บเท่าไรนี่ ต้องเหนือกล้ามเนื้อนะคะ
ส่วนใหญ่ถ้าเรื่องทำนมต้องยกให้หมอเทพ ประตูน้ำเลยครับ เพื่อนผมสาวสองหลายคนทำที่นี่ทั้งนั้นประทับใจกันทุกคน แต่เพื่อนอีกคนนึงทำที่สวยงามมา ทำนมไม่ค่อยสวยเลยอ่ะ เห็นเค้าบอกว่าจะแก้กะหมอเทพนี่หละสวยกว่าเยอะ
เราก็แอบเชียร์หมอพีระค่ะ...ยังไม่เคยทำ  แต่ตามอ่าน เก็บเกี่ยวจากประสบการณ์ของคนที่ไปทำ  เราว่าแกทำสวย ค่ะ

ปล. ทำเหนือ กับ ใต้ กล้ามเนื้อ มันมีข้อดี ข้อด้อยต่างกันค่ะ  แต่ถ้าเราจะทำ ขอทำใต้กล้ามเนื้อ ถึงมันจะเจ็บกว่าทำเหนือกล้ามแนื้อ แต่ถ้าคิดว่า เจ็บแค่ตอนนั้น แต่ผลระยะยาวดีกว่า ก็คุ้มกับการเจ็บนะค่ะ
อยากทำเก็บตังอยู่..
ขายgift Voucher  10,000 ฿. ขายเพียง 5,000฿. Voucher หมดอายุ 7 พค 54 ทำศัลยกรรมได้ทุกอย่างใช้แทนเงินสด. สนใจติดต่อได้ Kanjanes@hotmail.com.  หรือ 086-445-8699
กระเทย สาวประเภทสอง ผู้หญิงข้ามเพศ ต้องหมอเทพ
ผู้หญิง ต้อง พีระ
เรื่องทำนมต้องยกให้หมอเทพเขาละ   ไม่ว่าจะ ญ แท้. ญ.ไม่แท้ จร้า
เฮ้อ อ่านแล้ว คิดมากจัง กำลังหาข้อมูลอยู่เหมือนกันค่ะ ว่าจะไปทำกับ หมอเทพ หรือ หมอ พีระดี แบบว่า เห็น บางคนบอกว่า ทำกับหมอพีระ แล้วเจ็บมาก ทำแบบใช้ยาสลบ รม ควัน แต่ทำกับ หมอเ ทพ แล้ว มะค่อยเจ็บ มะใช้ ยา สลบ แล้วบางคนก้อว่าอีก ว่า หมอพีระ เค้าใจดี เข้าใจผู้หญิง ส่วน หมอ เทพ เค้าดุ มะค่อยชอบคน ถามมากวุ่นวายยย เฮ้อออ แต่ยังงัย ก้อ อยากดูที่ผลงานมากกว่า และ ฟังจากผู้ มี ปสก มากๆ แต่ มะรู้ จะหาได้จากที่ไหน หาข้อมูล เรื่องนี้ ยากจริงๆค่ะ กูรูใด พอจะรู้ ข้อมูล ผลงาน ของ ท่านหมอทั้งสอง ก้อ รบกวน ช่วย อนุโมทนา สาธุ บอก บุญ กันให้ด้วยนะค่ะ จะขอบคุณ เป็นอย่างยิ่งง ขอบคุณ ล่วงหน้าค่ะ
ทำกับหมอเทพมาวันเสาร์ที่  26  ค่้ะ ไม่เจ็บ   นิ่ม  ฝรั่งก้อมาทำมาเห็นน้องนมเราบอกว่า  good    good
หมอเทพไม่ดุ  แต่พนักงานไม่ค่อยน่ารัก   ดุ   สาวสองทำมาแล้วได้จับนมหล่อน  นิ่มมากมาย  บอกว่าไม่ค้องนวด  ก้อแล้วแต่จะชอบนะ  หมอเทพให้มา  350  cc  สวยมากขอบอก
ตอบกระทู้ Nongamp ตั้งกระทู้

รบกวนถามค่ะ ที่เสริมมากับหมอเทพนี่ ใต้กล้ามเนื้อหรือหนือกล้ามเนื้อค่ะ และทำทรงไหนค่ะ  ตอนแรกตั้งใจจะเสริมกับหมอพีระ ตอนนี้เริ่มเอียงมาทางหมอเทพมากแล้วค่ะ พี่สาวบอกว่า ได้คุยกับผูหญิงคนนึง เค้าก้อไปเสริมมาับหมอเทพ แต่ลืมถามว่า เหนือ หรือ ใต้กล้ามเนื้อ รู้แต่ว่า พอวันนัดไปตรวจ หลัง ตัดไหม พี่เขาถูกใจหน้าอกมาก ถึงขนาดใส่ซองให้คุณหมอเขา เป็นการส่วนตัวเลย เลยเกิดลังเลขึ้นมาค่ะ อันที่จริง หมอเขามีประสบการณ์มามาก แบบว่า จับยัด จับยัด เย็บๆๆๆ พี่สาวบอก แค่ปรึกษาหมอ เอาขนาดไหนได้ ใต้หรือบน แต่ยังงัย ก้อยังกังวลไม่หายค่ะ ถ้าได้เห็นรูปหน้าอกงามๆของคุณพี่ จะเป็นพระคุณอย่างยิ่งค่ะ
พี่ค่ะน้องอยากทราบว่าคือน้องจะทำหน้าอกค่ะ แต่ไม่รู้จะทำไซค์ใหนดีคือ น้องมีรูปร่างเล็ก น้ำหนักประมาณ 45 ส่วนสูงประมาณ 156 ซม อยากได้แบบพอดีกับรูปร่างตัวเองอ่ะค่ะ แล้วราคาประมาณเท่าไรค่ะ เจ็บหรือป่าวค่ะ เห็นเขาบอกว่าไม่ได้วางยาสลบ ช่าวยตอบกับด้วยนะค่ะขอบคุณค่ะ
เราก้อสับ สน หมอเทพก่ะหมอพีระ ใครดีกว่า กันเราอยากทำเรวๆนี้
ตกลงหมอไหนทำเจบกว่ากันคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย katie06 เมื่อ 2011-3-16 23:50
ตอบกระทู้ Nongamp ตั้งกระทู้

รบกวนถามค่ะ ที่เสริมมากับห ...

เราเคยถามตอนไปทำ
หมอเทพทำแต่เหนือกล้ามเนื้อเท่านั้นค่ะ
อยากทำเหมือนกันอะค่ะ กะลังตัดสินใจอยู่เหมือนกัน ระหว่าง หมอพีระ กะ หมอเทพ
1. หมอพีระชื่อดัง ทำนมสวย ทำที่โรงพยาบาล ปลอดภัย ไร้กังวล ยาสลบ  62000
2. หมอเทพ ชื่อดัง ทำนมสวย ทำที่คลินิก ราคาถูก ไม่ใช้ยาสลบ ยาเบลอ 45000 รับประกันตลอดชีวิต

ส่วนซิลิโคนเหมือนกัน เห้อ ๆ ๆ หมอไหนดีนะ
อยากทำเหมือนกันอะค่ะ กะลังตัดสินใจอยู่เหมือนกัน ระหว่าง หมอพีระ กะ หมอเทพ
1. หมอพีระชื่อดัง ทำนมสวย ทำที่โรงพยาบาล ปลอดภัย ไร้กังวล ยาสลบ  62000
2. หมอเทพ ชื่อดัง ทำนมสวย ทำที่คลินิก ราคาถูก ไม่ใช้ยาสลบ ยาเบลอ 45000 รับประกันตลอดชีวิต

ส่วนซิลิโคนเหมือนกัน เห้อ ๆ ๆ หมอไหนดีนะ
เราไม่รู้ของโพลีคลินิกนะ แต่ส่วนใหญ่ถ้าผ่าตัดแล้วนอนพักให้หายมึน ให้มีแรงก็กลับบ้านได้ค่ะ
ตอนเราทำที่อัคราคลินิก พักสักหน่อยเราถึงค่อยกลับบ้านเหมือนกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้