ดู: 1005|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] ตัดปีกจมูก

[คัดลอกลิงก์]
พอดีหาข้อมูลตัดปีกจมูก อยากทำมาก แต่ไม่รู้จะทำกับหมอไหน ต้องการที่แบบสวยๆ อ่ะค่ะ คัยมีข้อมูลช่วยให้ข้อมูลหน่อยนะค่ะ
อยากทำเหมือนกัน
ในเวป มีข้อมูลมาก หา อ่านก่อนครับ

มาถาม กว้างๆแบบนี้ ไม่มีใครตอบ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-11 13:06:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย pond เมื่อ 2014-1-10 22:21
ในเวป มีข้อมูลมาก หา อ่านก่อนครับ

มาถาม กว้างๆแบบนี ...

หาข้อมูลจนปวดหัวแล้วค่ะ เผื่อมีคัยจะให้ข้อมูลหมอท่านอื่นๆ อีก พอดีเรยเคยทำจมูกผิดพลาดมาแล้ว เรยไม่อยากให้เกิดการผิดพลาดอีกจ๊
รอฟังด้วยคนค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้