ดู: 7462|ตอบกลับ: 38
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หมอเฉลิม ฟอจูน มีทำศัลยกรรมตาเบิกโพลง ไหมคับ

[คัดลอกลิงก์]
แบบว่า ทำตาแบบที่เกาหลีทำอ่ะ ทำให้ตามันโตขึ้นหนะ มีไหมคับ วานกูรูตอบด้วย
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-27 18:39:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคับ แต่ที่สนใจ ไม่ใช่ว่าทำตาสองชั้นนะคับ อยากให้ตามันดูโตมากกว่า ปกติเป็นคนตาสองชั้นอยู่แล้ว แบบหัวปิดปลายเปิดคับ
แต่ว่าอยากให้ตาโตกว่านี้อ่ะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-27 20:04:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคับผม ฝากถามให้หน่อยนะ เดววันจันจะมาอ่านใหม่นะคับ
พี่แก้ว...เย้ย..พี่กั้งใจดีจังคะ

ขอให้สวยๆยิ่งๆขึ้นไป..ทำอะไรก็ขอให้สวยสมใจนะคะ

(แอบเป็นแฟนคลับกับเพื่อนได้ป่ะคะ)
ดีจังคับ.....ว่าจะถามอยู่พอดี...........พอดีอยากทำแบบคุณ bonusอยู่เหมือนกัน

ยังไงฝากคุณกั้งแก้ว ด้วยนะคับ

ขอบคุณล่วงหน้าคับ
มารอคำตอบคุณกั้งเหมือนกันคับ
มีตัวอย่างรูปหรือ แบบที่อยากได้ไหมอ่ะครับ เพราะผมก็อยากเห็นสนใจอยากทำตา งงงๆๆกับแบบตาอยู่ ยังไงมีข้อมูลมาอัพเดทด้วยนะค้าบบ ผมจะจองคิวทำละ555
เบิกโพลง คืออย่างงี้ป่ะคะ
ถ้าแบบนี้เห็นหนูแหวนเค้าบอกว่าในเมืองไทยไม่มี ไม่รุจริงหรือเปล่า
เป็นเทคนิกการปรับเปลี่ยนรูปตา คือไมใช่แก้ชั้นตา แต่แก้ขนาดของรูปตาให้โตเบ้อเร่อ
เรียกว่าdolly eyes operation อะไรประมาณนี้น่ะค่ะ

ถ้าคุณหมอเฉลิมทำได้จะดีใจมากเลยค่ะ
เพราะไปทำที่เกาหลีเค้าบอกค่าใช้จ่ายรวมๆประมาณ300000แน่ะ สู้ไม่ไหวจิงๆ

ขอแถมให้ดูอีกสองรูป กับตาโตเกินจริงของสาวประเภทสองแนวกิมจิเค้าค่ะ
ตั้งข้อสังเกตได้อย่างว่า ตาแบบนี้หาดูได้แต่ที่เกาหลีจิงๆ อย่างกะภาพวาดการ์ตูนแน่ะ
ถ้าจะทำตามแบบข้างบน แล้วตาดำมันไม่ใหญ่ จะทำไงหละ ตือก็ต้องเหลือกหนะซิ หรือว่าต้องใส่ คอนแทคเลนส์ big eye ตลอด

สงสัยครับ ช่วยตอบที

หัีวปิด ปลายเปิด เป็นแบบไหนครับ นึกภาพไม่ออก
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-28 22:57:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หัวปิด ปลายเปิดก็คือ ตาสองชั้นที่ ชั้นตาตรงสันจมูกมันจะชนกัน แล้วค่อยๆกว้างเปนสองชั้นออกไปจนถึงหางตาคับ
อยากทำตาโตมั่งจัง
ที่เกาหลีเขา เย็บ จากข้างนอกทลุไปด้านใน แล้วก็เย็บด้าน นอก ด้าน ใน
สับกันไปมาอย่างนั้น
ได้ดูรายการไตรภพตอนเย็บแล้วเสียวจะโดนตามาก  แต่หมอคงจะชำนาญ

อยากรู้เหมือนกันว่าหมอเฉลิมทำหรือเปล่า  จะได้ไม่ต้องไปถึงเกาหลี
อยากทำตาเหมือนกันเลยค้าบเพราะหางตาตกๆๆๆ ตาเลยเศร้าๆๆ แต่ยังงงกับแบบ รอดูกูรูทั้งหลายมาให้ข้อมูลก่อนจะได้เลียนแบบค้าบบ
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
อยากรู้............จัง
ทำได้ม้ะกั้งรอคำตอบ

อยากรู้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้