ดู: 927|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากทราบข้อมูลเกี่ยวกับ กลูต้าไทโอนหน่อยอะครับ

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบว่า เวลาเขาีฉีดนี่เขาฉีดกันยังไงครับ หมายถึงปริมาณ?

ฉีดกันระยะเวลาเท่าไรครับ?

แล้วก็มีผล แสดงผลอย่างไร?

และฉีดที่ไหนดี ราคาประมาณเท่าไรครับ?

และ อยากทราบเกี่ยวกับ IPL ด้วยครับ ขอรายละเอียด แบบ พอสังเขป หน่อยครับ ขอบคุณมากครับ
ยังมีฉีดกันอีกหราเนี่ย...

อย่าเลยน่ากัวอ่า..กัวโดนของปลอม
เคยฉีดอะ แต่เลิกแล้ว กลัวไตพัง ภายในสามเดือน ฉีดไปสิบครั้งอะครับ เว้นอาทิตย์เลย

อย่าเลย เลิกฉีดกลับมาเหมือนเดิมครับ
เปิด น้ำอุณหภูมิ สูงที่สุด แว้วลงแช่ในอ่าง ครับ

๋๊Just kidding   ล่อเล่น   น้า คร้า............บ    ออกกำลังกายดิ  ผิวไม่ขาวนะ แต่มานจะดูสดใสอะ    หน้าไม่โทรม  หุ่นไม่.....  ด้วย      เพลง เดิน แว้ว   แดนซ์   R U ready!   

คำเตือน  
                                   ควรออก กำลังกายในเวลาที่ร่างกายรับได้  มีซะนั้น มันจะส่งผลเสีย กลับมาแทน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้