ดู: 20015|ตอบกลับ: 22
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกใหม่กับ MD Clinic ครับ ทำได้เดือนกว่าๆ แล้วครับ ลองดูกันนะครับผม

[คัดลอกลิงก์]
หวัดดีคับผม ผมได้ไปทำจมูกใหม่ที่ MD Clinic ครับ ทำตั้งแต่ปลายเดือน กพ 53 แล้วครับ ผ่านมาได้เดือนกว่าๆ แล้วครับ ก้อยุบเข้ารุปแล้วคับผม ตอนแรกกะว่าอยากให้มันโด่งกว่านี้คับ แต่พอเอาเข้าจริงๆ ฐานจมูกเดิมมันไม่เอื้ออำนวยคับผม 555+ ก้อเลยขึ้นมาได้เท่าที่เห็นคับ แต่ก้อถือว่าพอใจอะคับผม

ตอนทำมาอาทิตย์แรกๆ ก้อบวมได้ใจเลยคับ อย่างเจ็บเลยคับ ผมเริ่มเจ็บตั้งแต่ลงจากเตียงเลยคับ แต่พี่ที่ไปทำด้วยกันผ่านไปสามวันแล้วยังไม่เจ็บไม่บวมเลย ผมนี้นะ สุดยอดของความบวม แต่ก้อประมาณเกือบสองอาทิตย์คับกว่าจะหายบวม และพอดูได้หน่อยก้อประมาณเข้าปลายอาทิตย์ที่สามคับ

อืม ผมมีคำถามอยากถามพี่ๆ ในห้องครับว่า หมอบอกว่า ประมาณอีก 3 เดือน มันจะโด่งขึ้นกว่าปัจจุบันอีกครับ มันเป็นไปได้หรอคับ แล้วถ้าเป็นไปได้มันมาจากสาเหตุอะไรคับผม

ลองดูรูปกันนะคับว่า พอดูได้ไหมคับผม (แต่ผมว่าดูหน้าตรงมันทำมะดานะคับ แต่จะเห้นชัดเวลาดูด้านข้างคับผม) เสื้อขาว ก่อนทำคับ และ เสื้อเขียว หลังทำครับ ได้ 1 เดือน

ง่า รูปมะชัดอ่า

เห็นจมูกไม่ชัดเลย
ที่หมอบอกว่ามันโด่งขึ้นได้นั้น...

ก้อหมายถึงว่ามันเข้ารูป เข้าทรงแร้ว..เกือบเปงทรงที่จิง100%

เนื่องจากช่วงหลังเสริมเสร็จ หรือก่อน3เดือนนั้น..มันยังบวมหรือยุบยังไม่สนิทอ่าจร้า...
ทรงก็สวยดีนร้าคร้า

คนหล่อด้วย

อิๆ
  5 55 ทรงสวย คนทำก็หล่อมีแฟนยังเนี่ย
ทำที่เดียวกานนเลยยย
เดี๋ยวครบเดือนแล้วจะเอามาให้ดูบ้างนะครับ
จมูกสวยมากเลยนะ
ของผมไม่รุ็ออกมาจะสวยเหมือนของคุณหรือเปล่าเพราะนับจากวันที่ทำ
วันนี้ก็ได้แค่สองวันเองอ่ะครับ
ตอนนี้ยังบวมมากมาย
จมูกสวยเข้ากะจขกท.เลยคัฟผม
โด่งขึ้นเยอะมากค่ะ >[]<
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-4-12 21:27:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากคับผม ที่ลองเข้ามาเม้นท์กันนะคับ
ดูดีค่ะ หล่อ ๆ เนอะ จมูกโ่ด่งดีด้วย..แหะ ๆ
สวยค่ะ ทำสาขาไหน ราคาเท่าไหร่
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-4-13 14:43:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำที่เอสพลานาด ครับ 15000 คับผม หมอใจดีคับ คนมาทำเยอะค้บ วันที่ผมไปผมรอเกือบสามท่มอะคับกว่าจะได้ทำ
ด้านข้างทรงสวยเชียว
คือสามเดือนขึ้นไปซิลิมันจะรัดจมูกมากขึ้น
ยุบบวมเกือบหมดเลยทำให้เห็นทรงชัดเจนขึ้นโ่ด่งขึ้นอ่ะค่ะ
ทรงจมูกสวยมากคะ รูปที่2 ที่หันข้างคล้าย อั้ม อธิชาติเลย
มีสาไขาที่ไหนอีกบ้าง สวยดี ราคาเท่าไร บอกหน่อยคับ สนใจอ่าส์
หล่อมากๆๆๆเลยคับ.เนียนสุดๆ...............
โด่งสวยนะคับ มีรูปอีกรึป่าวคับ
แค่นี้ก็โด่งสวยมากแล้วครับ มาต่ออีกนะ รูปไม่ชัดเลย
โอว....แวะมาเจิม...หล่อเกาหลีเลยนะคร้าบ...คริคริ
รูปไม่ค่อยชัดเลยอะค่ะ

เราก้อเคยเสริมที่นี่ สาขานี้เหมือนกันเลยค่ะ

แต่คงโชคไม่ดีเท่าจขกท.มังค่ะ

เพราะว่ามันเบี้ยว (เพื่อนๆก้อบอกว่าเบี้ยว มีคุณหมอคนเดียวที่บอกว่าตรง)

ถ้าจะแก้ต้องเสียตัง ครบปีก้อเลยไปเอาออกค่ะ

อัพรูปบ่อยๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ
ทำกับคุณหมออะไรอ่ะครับ
ราคาเท่าไหร่อ่ะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้