ดู: 9673|ตอบกลับ: 53
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สืบเนื่องจากกระทู้ "ศัลยกรรมทำให้สวย"

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2014-1-17 02:19:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bewtyful27 เมื่อ 2014-1-17 02:20

หนูเป็นคนที่ทำหมอเดียวกับพี่แล้วไปถอดกับหมอศรัณย์ค่ะ หนูรอ 6 + เดือนค่ะ ถ้าจมูกเป็นไตแข็งต้องฉีดยาสลายคีลอยด์ด้วยค่ะเพราะถ้าจมูกไม่นิ่ม ไม่มีเนื้อก็ไม่สามารถเสริมได้(ตอนที่ฉีดคีลอยด์หมอศรัณย์ฉีดให้ฟรีทั้งๆที่ค่าถอดแค่ 3000 บาท) แต่เนื่องจากคิวยาวมากๆๆๆๆ เลยแอบนอกใจไปเสริมกับหมอคนอื่นค่ะเพราะต้องใช้หน้าตาในการทำงาน เพิ่งทำได้ 1 เดือน แต่ก็ยังไม่ทิ้งคิวหมอศรัณย์เพราะอยากเสริมแบบโอเพ่นเพราะปลอดภัยและไม่เสี่ยงกับทะลุ เพื่อนทำมาสวยมากๆๆ ช่วงที่ถอดจมูกจะแหมบกว่าก่อนเสริมครั้งแรกมากแล้วจะมีอาการชาตรงจมูกซีกซ้ายตลอด คือไม่รู้สึก ตอนนี้ก็ยังชาๆค่ะ ข้างซ้ายคือข้างที่เหมาะเจาะเอาเลือดออกค่ะมีแต่คนบอกว่าเหมือน Rihanna...555
จมูกใหม่แค่ 4 วันก็หายบวมแต่งหน้าได้แล้วค่ะ

ขอให้อดทนนะคะ เรื่องร้ายๆจะผ่านไป สู้ สู้ ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้