12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Nitar
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิว หมอสํารวยคะ มาน ไม่ค่อยโด่งเลยคะ วิจารณกันหน่อยหน่า

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-5-15 12:23:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ที่ตาแดงๆๆ ก๋ เพราะ ไปลอกต้อมานะคะ ไม่เกี่ยวกะจมูกคะ ขอบคุณนะคะ
เข้ามาเป็นกำลังใจอีกคนค่ะ รอสักพักเด๋วก้อเข้าที่น๊ะค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ....................
ตอบกลับ 26# Nitar

อดทนรอสัก 3 เดือนก่อนนะค่ะ ทำกับหมอสำรวยเหมือนกันเมื่อวันที่ 26 เมษา เอาไบโอกับซิลิโคนเหลวออกค่ะตอนนี้ก็ยังบวมอยู่ ช่วงหว่างคิ้วบวมที่สุดและยังเขยวอยู่นิดหน่อย หมอบอก 3 เดือนเราจะตกใจว่าทำไมเนียนสวยขนาดนี้เราก็เลอดทนรอไปก่อน ถ้าไม่โด่งค่อยกลับไปแก้กับคุณหมอใหม่  แต่คุณหมอบอกว่าแก้ให้ฟรีภายใน 1 ปี แต่ตั้งแต่หมอทำมาก็ไม่เห็นมีใครกลับมาแก้สักคน เราก็เลยอดทนรอค่ะ
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-5-20 16:00:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกกําลังใจคะ
รอดูตอนมันยุบน่าจะสวยขึ้นกว่าตอนนี้แน่ๆ ค่ะ ใจเย็นๆ ค๊า
เราว่าของเธอดีแล้วนะเพราะถ้าทำโด่งมากเธอก็ต้องไปแก้อีกรอบแน้ เพราะเนื้อเธอมีหน่อยเดี๋ยว ถ้าทำโด่งยาวจมูกเธอทะรุแน้ ต้นเหตุคือคุณมีเนื้อน้อย มากกว่า หมอถึงทำให้เธอแค่นั้น       จาก ดากานดา
ไปเสริมกับหมอสำรวมาเหมือนกันคะ...มีแต่คนถามว่าไปทำมาจริงๆเหรอ เพราะไม่โด่งเลยมีสันขึ้นมานิดเดียวนี่ก้อได้ซัก 3 อาทิตย์กว่าๆแล้ว แงงงงงงทามไงดี
เรื่องทำแล้วไม่โด่งเนี่ยเป็นปัญหาของหลายๆ คนค่ะ แต่ถ้าดูให้ดี มันอาจจะไม่โด่งมาก แต่หน้าเราดูมีมิติมากขึ้นกว่าเดิมนะ บางคนที่เขาทำโด่งๆ ได้เพราะเขามีของเก่าเป็นทุนเดิมด้วยค่ะ ดังนั้นอย่าเสียใจหรือนอยด์ไป ถ้าสามเดือนแล้วยังไม่พอใจลองปรึกษาคุณหมอดูนะคะ ใจเย็นๆ น๊า

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ใจเย็นๆคร่าาา   ยังไม่ยุบเลยน้าา หายไวๆค่ะ เด๋วมาเยี่ยมใหม่
คุณหมอเค้าทำออกมาเป็นธรรมชาติมากๆเลยเนอะ
ของคุณพี่เนื้อจมูกอาจน้อยจริง..จริงไปปรึกษาคุณหมอมารึยัง
รอดูไปก่อน แผลแห้งแล้วยังไม่พอใจก็แก้ไขได้นะคะ
เป็นกำลังใจให้ค่ะ
เราก้อไปทำกับคุณหมอมาเหมือนกันเราก้อไปเอาของเหลวออกก่อนและก้อเสริมต้องขอบอกว่ากรณีของคุณพี่นี้คุณหมอก้อทำยากอยู่แล้วเพราะว่าเอาไบโอออกก่อนเสริมถ้าคุณหมอไม่ชำนาญทางด้านนี้คุณหมอก้อทำไม่ได้เพราะคุณหมอไม่รู้ว่าจมูกเดิมของเราน่ะเปนยังไงแต่จะให้มันโอมากก่วานี้แนะนำว่าควรไปปรึกษาหมอดูก่อนแต่เราว่าเนื้อของคุณพี่น้อยมากมากถ้าโด่งกว่านี้ไม่ได้แน่แต่สมัยตอนที่คุณพี่ทำไบโอมันดูโด่งกว่านี้ได้เพราะมันเปนของเหลวไม่ได้เปนแท่งไงล่ะค่ะเพราะของเรามันเคสเดียวกันเลยมาอธิบายให้ฟัง
เราว่าดูน่ารักเป็นธรรมชาติดี ถ้าจมุกโด่งกว่านี้อาจจะหน้าดุน๊า^^
ของคุณพี่ไปเอาไบโอออกก่อนแล้วก้อเสริมเดิมคุณพี่ก้อดูเหมือนเปนคนที่มีเนื้อจมูกน้อยอยู่แล้วพอไปเอาไบโอออกคุณหมอคงต้องเอาเนื้อบางส่วนที่ติดกับไบโอออกเปนบางส่วนฉนั้นจมูกเรามีเนื้อน้อยอยู่แล้วมันทำให้น้อยเข้าไปอีกจึงอาจเปนสาเหตุที่ทำโด่งไม่ได้มากนักแต่ถ้ารอสามเดือนไปเนื้อเราขึ้นมาอีกอาจสวยได้รูปก้อได้จ๊ะ
สวัสดีครับ ผมก็ไปแก้จมูกมาแล้วเสริมด้วย ตอนนี้ผ่านมา 2 อาทิตย์แล้วครับ
มันไม่โด่งเหมือนกันครับ กะว่าจะรอดูอีก 1 เดือน ถ้าไม่โด่งขึ้นคงต้องให้มาแก้ไขอีกรอบ
ก้อว่าจะปายทำกะหมอสำรวยเหมือนกานค่ะ  แต่ก้อม่ายรู้จะเข้ากะหน้านู๋มั้ย  แล้วควรบอกหมอว่ายังงัย
เราทำกะหมอสำรวยมาจา 2 เดือนละค่ะ  แต่มันเบี้ยว ตรงหัวคิ้วของเราเอียงไปทางซ้าย ปลายก้กลมๆใหญ่ๆ
คุณหมอจะดูค่า...ว่าโครงจมูก และเนื้อจมูก เราทำได้ประมาณไหน  ถ้าเยอะไปมันอาจเป็นอันตรายกับเราก้ได้นะคะ  
จขกท.เป็นไงบ้างหนอ

ว่างๆมาอัพเดทบ้างนะคะ อยากเห็นๆๆๆจ้า

แสดงความคิดเห็น

เรื่องความโด่งมะใช่ปัญหาคร่า เพราะปกติหมอไม่เสริมโด่งมากอยู่แล้ว  โพสต์ 2011-11-8 15:18
ทำมัยของคนอื่นมีปัญหาแต่ของคุณนัดไม่มีปัญหาเลยอ่ะค่ะ  โพสต์ 2011-11-8 15:14
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้