ดู: 36875|ตอบกลับ: 29
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูก จากหมอปาริชาติอุดร ที่ทุกคนถามถึง

[คัดลอกลิงก์]
...อะแฮ่มๆ หวาดดดีเพื่อนดั้งโด่งจร้าาา วันเน้จามารีวิวก่อนหลังศัลยกรรม ทำจมูก กะหมอปาริชาติอุดรที่ทุกคนถามถึง
แต่หมอคนที่ทำให้ ชื่อหมอผู้ชายนะ จำชื่อไม่ได้ เป็นแฟนหมอปาริชาติ อิอิ เราไปทำวันที่ 13/12/56 เวลา 13.00 น. แต่ไปสายนิสๆ เลยรีบเซ็นเอกสารข้อตกลง แล้วก็รีบทำ ก่อนทำหมอให้ล้างหน้าก่อน เปลี่ยนเสื้อผ้าใหม่ และสวมหมวกเรียบร้อย จากนั้นก็นอนในห้องผ่าตัด ซึ่งเหมือนห้องนอนเป๊ะ! และเปิดเพลงเบาๆ ตอนหมอผ่าหมอก็ร้องเพลงไปด้วย เอาละ ..เข้าเรื่อง ..สำหรับใครที่กลัวว่าจะเจ็บ ไม่ต้องกลัวค่ะ พูดเลย! เพราะไม่เจ็บแน่นอน! อันดับแรก หมอฉีดยานอนหลับให้ 1 เข็ม ตามด้วยยาชา 2 เข็ม ประมาณนั้น ยานอนหลับไม่ทำให้หลับนะ แต่จะทำให้เบลอๆ และหมอก็ลงมือผ่า ใช้เวลาประมาณ ชั่วโมงเศษๆ รู้สึกเหมือนมีคนเอาอารัยมาขูดกระดูกจมูก อิอิ พอเสร็จ หมอยื่นกระจกให้ดูจมูกตัวเอง แต่ตอนนั้นเบลอมาก จำอารัยไม่ได้เท่าไหร่ค่ะ เอาล่ะ มาดูรูปกัน^^
นี่รูปก่อนทำ จัดได้ว่าหน้าเหี้ย 5555+
ก่อนจะทำเปนคนที่ศึกษาข้อมูลเยอะมาก ส่วนมากจากอินเตอร์เน็ตนี่แหละ อิอิ พอตัดสินใจไปหมอปาริชาติ อุดร ก็ได้มาแบบนี้!

โอเคร!!! ทำเลย ไม่ไปหาหมออื่นอีก แต่มีคนทักว่าจะทะลุนะ แต่ก็ต้องรอดูต่อไป เราเชื่อว่าหมอมีความรับผิดชอบพอ...โอเคร๊ หลังทำเสร็จ 1 ซม. ออกมาแบบนี้ ขอบอกว่าใครพูดอารัยก็ไม่รู้เรื่อง อึนกะยานอนหลับยังไม่หาย

นี่วันที่ทำ เรานับเป็นวันที่ 1 นะ ทำเสร็จปุ๊ป ประคบเย็นปั๊บ วันแรก ได้ใจไม่บวม ไม่ช้ำ 555+ มาดูวันที่ 2 กัน

วันที่  2 ตกใจหน้าตัวเองนิสๆ หน้าบวมตุ๋ยยย แต่ไม่ช้ำนี่สุดยอดเลย! พอมาวันที่ 2  เรากินยาตามหมอบอกปกติ แต่เลิกประคบอารัยทั้งสิ้นละค่ะ ขี้เกียจ.. พอเลิกประคบ มาดูวันที่ 3 กันค่ะ^^

วันที่ 3 บวมขึ้นมาอีก แต่ไม่ช้ำเลยค่ะ วันที่ 3 ก็ไม่ประคบนะ ขี้เกียจตามเคย คิคิ แล้ววันที่ 4 ล่ะ
วันที่ 4 หน้ายุบไป 90 เปอเซ็น เกือบจะปกติ ไม่มีแม้แต่รอยช้ำใดๆ ส่วนอาการปวด ก็ยังปวดอยู่นะคะ ยังทำอารัยไม่ค่อยสะดวก วันที่ 4 นี่ ไปทำงานปกติละน้าา ใส่ผ้าปิดจมูกไป แค่นั้นค่ะ
จากวันที่ 4 มาก็ทำงานปกติ ..จนมาถึงวันถอดพลาสเตอร์คือวันที่ 18/12/56 เอารูปตอนถอดมาให้ดูเลยละกาน หมอนัดไปถอดพลาสเตอร์ แล้วก็ล้าง และทำความสะอาดแผล เราเห็นของคนอื่นที่มาถอดพลาสเตอร์พร้อมเรา ยังช้ำกันยุเรยย
มีรูปเดียว อิอิ
และปัจจุบันเมื่อวานนี้ 19/12/56
แต่งหน้านิสๆ และไฮไลค์เข้าไปหน่อย ก็โอนะ เด่ววันต่อๆไปจะมารีวิว อีกนะคร้าา ไปละจร้าาา ปล. ใครอยากรู้เคล็ดลับหน้าไม่ช้ำบ้าง อิอิ

11244.jpg (24.1 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 17)

ทำแล้วน่ารักมากเลยค่ะ ใช้สิลิโคนอะไรคะ //  ค่าเสียหายด้วยค่ะ
น่ารักขึ้นเยอะเลย คุณหมอเก่งมากค่ะ ค่าเสียหายเท่าไหร่เอ่ย สิลิโคนไรคร่ะ สุดยอด
ค่าเสียเท่าไหร่คะ คนสวย ^^
น่ารักมากเลย ราคาทำเท่ารัยค่ะ
สวยครับ ผมก็รอไปทำกับหมอปาริชาติเหมือนกัน ช่วงนี้พักจมูก ค่าเสียหายเท่าไหร่คับ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-21 15:20:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ค่าเสียหาย 12000 บาท จร้า มีราคาเดียว ส่วนซิลิโคนที่เราใช้(หมอเลือกให้)เปนซิลิโคนเมกา เกรดเอ เพราะซิลิโคนเกาหลีมันอ่อนไป ดันไม่ขึ้น อิอิ เราก็ตามหมอเลยค่ะ^^
น่ารักจัง เราได้คิวแก้สิ้นเดือน ม.ค เลย รออีกนาน แอบหวังว่าจะน่ารักบ้าง
สวยขี้นคะ เรามีนัดเดือนหน้า
ขอเคล็ดลับหน้าไม่ช้ำหน่อยคร้าาาา. สวยมากกกก
มีเคล็ดลับอะไรที่ทำให้หน้าไม่ช้ำค่ะ บอกหน่อย อิอิ
ทำหมอปาริชาติเหมือนกันค่ะ คุณหมอทำแบบธรรมชาติรับกับรูปหน้ามาก คอนเฟิร์มค่าา
คลีนิคอยู่ที่ไน๊ค่ะ
ทำแล้วยังกับคนละคนแหนะ. เค้าก็เพิ่งไปทำมาได้เกือบ2สัปดาห์และ. ยังเขียวนิดๆ  ดูแลตัวเองยังไงแนะนำด้วยนะคะ
น่ารักมากๆๆ
น่ารักขึ้นมากเลยค่ะ ปลื้มแทน
น่ารักขึ้นมากเลยค่ะ ปลื้มแทน
ได้คิวนานมั้ยคะ
สวยขึ้นมากอ่าาา
สวย น่ารักขึ้นมากๆๆๆเลยจร้าาาา
อยากดูรีวิวจมูกตอนนี้ช่วยลงรูปให้ดูหน่อยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้