ดู: 3329|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] Review ฉีดฟิลเลอร์ เสริมดั้ง +ร้อยไหมหน้าเรียว ที่เอเมดคลีนิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย twowayfarago เมื่อ 2013-12-19 14:16

หวัดดีคะ =) ...,, วันนี้จะมารีวิวใบหน้าวีเชฟจ้า และความเปลี่ยนแปลงทางจมูก!!!

เป็นไงบ้างคะแตกต่างมั๊ยเอ่ย นี่ยอมพลีชีพเอารูปเก่าๆ มาเปรียบเทียบให้เห็นกันไปเลย
หลายคนอาจสงสัยวีเชฟ กับ จมูกทรงนี้ได้มายังไงและทำอะไรไปบ้าง
วันนี้เราจะมาบอกเลยจ้า..เรามีฉีดโบท็อกซ์ ร้อยไหม และ ฟิลเลอร์จมูกด้วย

ตอนแรกที่เราจะทำ คือ แค่ ฉีดโบท็อกซ์ เท่านั้นเองแต่คลินิกที่เราไปหา
เค้ากำลังมีโปรคือ โบท็อกซ์1ขวด แถมร้อยไหมไม่จำกัด!!!
มันดึงดูดใจตรงนี้แหละค๊าาา เลยไม่รอช้าตกลงทำเลย
ตอนไปทำก็แบบกำลังวลนิดหน่อยเพราะเห็นหลายคนบอกร้อยไหมน่ากลัวและเจ็บ
แต่จริงๆแล้วพูดเลยร้อยไหมไม่น่ากลัวอย่างที่คิดนะคะ
ถ้าอุปกรณ์สะอาดถูกหลักของทางการแพทย์เค้าและคุณหมอที่ทำให้เป็นผู้เชี่ยวชาญด้านนั้นจริงๆ
และอีกอย่างคลินิกที่ไปทำต้องมีความน่าเชื่อถือนะจ๊ะทุกคน
หลังจากที่เราไปฉีดโบท็อกซ์ และ ร้อยไหม มาแล้วแอบรู้สึกจมูกตัวเองไม่โด่งดูไม่มีมิติสุดๆ
ไม่นานนักเราก็โดดไปที่คลินิกอีกครั้ง ครั้งนี้มาทำอะไรหน่ะหรอ ก็ฉีดฟิลเลอร์จมูกจ้า
ฟิลเลอร์นี่บอกเลยนะคะไม่เจ็บใช้เวลาไม่นานอยู่ๆจมูกก็ขึ้นมาซะงั้น
แถมทรงสวยและเป็นธรรมชาติสุดเลย ต้องยอมรับเค้าเลยจริงๆ คุณหมอที่นี่เก่งสุดๆไปเลย

อ๊ะ...มีเคล็บลับอีกอย่างมาบอกทุกคนจ้าถ้าอยากให้โบท็อกซ์ + ร้อยไหม+ฟิลเลอร์
อยู่ทนอยู่นานทางที่ดีควรจะงดพวกของมึนเมาทุกชนิดนะจ๊ะเพื่อความสวย

สวยมากเลยค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-20 17:18:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย bellizzii เมื่อ 2013-12-19 16:01
สวยมากเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
ฟิลลเลอร์จมูกกี่บาทคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-3 09:32:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Good1234 เมื่อ 2013-12-22 21:54
ฟิลลเลอร์จมูกกี่บาทคะ

ฟิลเลอร์ จมูก 16,000 ค่ะ
ร้อยไหมกี่เส้ยคะ
หน้าเรียวสวยขึ้นมากเลยครับ ทำมาถือว่าคุ้ม
โบท็อกซ์1ขวด แถมร้อยไหมไม่จำกัด!!!  ราคาเท่าไหร่เอ่ย หมดโปรยัง
สวยมากเลยค่ะ ทำออกมาดูเป๊ะจิงๆ เรียวเยอะมากเลย
จากเด็ก ดูโตเป็นสาว
น่ารักมากเลยค่าา ดูเป็นสาวขึ้นเลย ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ??
ขอราคาและชื่่อคลินิกหน่อยค่ะ
สวยมากเลยอ่า หน้าเรียวดีจัง  ตอนนี้หน้าลดลงไปอีกป่ะ
ทำมาแล้วสวยมากๆ เปลี่ยนลุคไปเลยย จากสาวแบ๊วเป็นสวยเฉี่ยวว น่ารักมากค่ะ
ร้อยไหมเจ็บมั๊ยเอ่ย ? และฉีดโบ ของไรค่ะ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-31 17:35:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้องบอกเลย ร้อยไหมเจ็บอยู่ และก็ฉีดโบrestylane จ้า
ดูเปลี่ยนเป็นคนละคนเลยอ่า สุดยอด สวยขึ้นมากเลยจ้า ว่าแต่ทำไรมาบ้างจ๊ะ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-8 16:00:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก็ทำหลายอย่างอยู่เหมือนกันค่ะ
ฉีดโบท็อกซ์ ร้อยไหม และ ฟิลเลอร์ เรียกว่าจัดเต็ม
น่ารักค่ะแบ๊วมว๊ากกก เหมือนสาวญี่ปุ่นเลย
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-25 17:26:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อิอิ ขอบคุณค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้