ดู: 668|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] รบกวนดูปากให้หนีอยค่ะเพื่อนๆๆ

[คัดลอกลิงก์]
ต้องทำปากบนหรือปากล่างดีค่ะ รบกวนเพืีอนๆๆแนะนำเราหน่อย
ทั้งหนาทั้งอูมครับ
หนาทั้งบนและล่าง น่าจะทำหมด
แต่อูมนี่น้องจัดฟัน เพราะดูจากแสงแล้วเหมือนอมฟันอยู่ทั้งฟันบนฟันล่าง
ถ้าไม่จัดฟันก่อนให้เข้าที่ ทำปากบางไป ผลออกมาก็จะดูแปลก เวลายิ้ม ยิ่งจะเน้นฟันให้โดดเด่นหนักเข้า
สังเกตุจากปากล่าง เหมมือนฐานเหงือกยื่นออกมามาก
แม้จะจัดฟันให้ยุบเข้าไปได้ไม่มาก แต่ก็น่าจะทำให้หลังจากทำปากแล้ว เวลายิิ้ม ไม่หลอกจนเกินไป
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-14 19:27:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย sutabordee เมื่อ 2013-12-14 15:32
ทั้งหนาทั้งอูมครับ
หนาทั้งบนและล่าง น่าจะทำหมด
แต่อ ...

ขอบคุณมากเลยค่ะไม่ได้จัดฟันค่ะ แต่ฟันไม่สวยมันไม่เท่ากันค่ะ กังวลอยู่ว่าจะทำปากล่างอย่างเดียวหรือทั้งบนและล่างดีค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-14 19:41:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ภาพเพิ่มเติมนะค่ะ

เพื่อจะมีพี่ๆน้อวๆเพื่อนช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
นัดหมอที่เลอลักษณ์ทำเดือนหน้า แจ้งเขาว่าทำปากล่างแต่ม่มองปากตัวเองแล้ววเหมือนปากบนจะใหญ่ด้วยไหม

รบกวนแนะนำหน่อยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้