เจ้าของ: phakwipha
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เสริมคาง+ตัดไขมันลดแก้ม-ขอนแก่น

[คัดลอกลิงก์]
น่ารักมากเลยค่ะ เด็กลง เเละสวยน่ารักขึ้น หน้าเรียวขึ้นมาก คลินิกนี้ใช่ที่ตรงข้าม บขส ไหมค่ะ
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-9 20:00:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่ค่ะ จตุจักรคลีนิคขอนแก่นค่ะ
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-9 20:03:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย phakwipha เมื่อ 2014-1-9 20:04

1 เดือน ค่ะ
สวยมากเลยค่ะอยากทำบ้าง
ตัดไขมันนี่ เกี่ยวพัน ไปถึงเหนียงป่าวค่ะ ดูรูปแรก ๆ ดูไม่ค่อยมีกรอบหน้า (สันกราม) แต่พอตัดแก้มออก
กรอบหน้าชัด

สนใจมากค่ะ มี line คลีนิคป่าวคะ
สวยมากเลยคะ สนใจมากๆคะ ทำแล้วรู้สึกเจ็บไหมคะ แล้วเราต้องดูแลตัวเองอย่างไรบ้างคะ ต้องติดอันพันแผลนานแค่ไหนคะ ขอบคุณคะ
ตอนนี้แก้มกำลังสวยแล้วคะ....ดีจัง ขอบคุณสำหรับข้อมูลคะ จะลองไปปรึกษาดูคะ
ทำมาแล้วสวยมาเลยคะ เปลี่ยนเป็นคะละคนเลย
สวยมากเลยคะ

ทำมาเท่าไรคะ
ตัดไขมันกระพุ้งแก้มแล้วรู้สึกว่าหน้าเรียวเล็กลงมั้ยค่ะ. พอดีกำลังตัดสินใจจะไปทำเหมือนกันอ่ะค่ะ ลังเลอยู่เลยๆ
ตอนนี้เราฉีด Filler ที่คางอยู่ค่ะ แต่จริงๆ ก็อยากเสริมคางเหมือนกัน ไม่ทราบว่าเจ็บหรือป่าวเอ่ย
เราหาข้อมูลจากเวปไซด์ ที่ยศยาคลินิก หมอเสริมคางสวยนะค่ะ (เพราะเราไปฉีด filler คาง ที่นั่นมาแล้ว)
คงอีกสักพัก จะเสริมคางแบบซิลิโคนไปเลย ไม่อยากฉีด filler บ่อยๆ แต่ขอทำใจก่อนค่ะ กลัวเจ็บ อิอิอิ

อ่อ...ตอนไปฉีด filler คาง เห็นที่ ยศยาคลินิก เขามีฉีด LLD ไขมันที่แก้มด้วยนะค่ะ พนักงานบอกว่าไม่เจ็บเพราะว่าฉีดโดยประคบเย็นช่วย เพื่อนเราก็ไปฉีดมา จะ 2 อาทิตย์แล้ว แก้มเล็กลงมาก....อาทิตย์หน้าว่าจะลองเข้าไปฉีดเหมือนกัน อยากให้หน้าเป็นรูป V-Shape
ตอนนี้เราฉีด Filler ที่คางอยู่ค่ะ แต่จริงๆ ก็อยากเสริมคางเหมือนกัน ไม่ทราบว่าเจ็บหรือป่าวเอ่ย
เราหาข้อมูลจากเวปไซด์ ที่ยศยาคลินิก หมอเสริมคางสวยนะค่ะ (เพราะเราไปฉีด filler คาง ที่นั่นมาแล้ว)
คงอีกสักพัก จะเสริมคางแบบซิลิโคนไปเลย ไม่อยากฉีด filler บ่อยๆ แต่ขอทำใจก่อนค่ะ กลัวเจ็บ อิอิอิ

อ่อ...ตอนไปฉีด filler คาง เห็นที่ ยศยาคลินิก เขามีฉีด LLD ไขมันที่แก้มด้วยนะค่ะ พนักงานบอกว่าไม่เจ็บเพราะว่าฉีดโดยประคบเย็นช่วย เพื่อนเราก็ไปฉีดมา จะ 2 อาทิตย์แล้ว แก้มเล็กลงมาก....อาทิตย์หน้าว่าจะลองเข้าไปฉีดเหมือนกัน อยากให้หน้าเป็นรูป V-Shape
หน้าเด็กลงมากเลย น่ารักอ่ะ
สวยจังเลย แก้มหายไปเลยย งงๆ เอาออกอย่างไง
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lovefrong เมื่อ 2014-3-21 13:01

สวยมั๊คๆ ดูเพลินมันธรรมชาติมาก
คลีนิคไหนค่ะขอเบอร์ได้ไหมค่ะ ขอบคุณค่ะ
44#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-12 19:43:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำที่ จตุจักรคลีนิค ขอนแก่น เบอร์ 043-332932 ค่ะ พี่ๆ บริการดีมากค่ะ ทุกคนใจดีมาก คลีนิคอยู่ตรงข้าม บขส ขอนแก่นค่ะ

ตัดไขมัน ด้านในกระพุ้งแก้มค่ะ สำหรับคนที่มีแก้มเยอะ  กรามไม่ลดนะคะ พอดี เป็นคนที่ไม่มีกรามใหญ่มาก พอเอาไขมันออก เลยดูเรียวลงค่ะ คุณหมอฉีดยาชา ในกระพุ้งแก้มให้ เหมือนเราถอนฟันเลยค่ะ แต่จะไม่รู้สึกอะไรมาก ไม่บวม ตัดแล้วยุบลงทันทีเลยค่ะ 7 วันไหมก็ละลาย แผลเริ่มหาย ทานได้ปกติ แต่งดอาหารรสจัดค่ะ  เป็นคนไม่ชอบฉีดสารเติมเต็มเท่าไหร่คะ คางก็เสริม ไม่บวม หายเร็วมากค่ะ คุณหมอใจดี  คุณหมอเอาผ้าพันคางไว้ ให้ แต่ได้ 5 วันก็เอาออกแล้วค่ะ คัน  แหะๆๆ  ไม่ดีนะคะ อย่าทำตามค่ะ  ลองไปปรึกษาดูได้ค่ะ เราว่า ตัดกระพุ้งแก้ม มันยุบทีเดียว จบที่ 10,000 บาทค่ะ ยุบถาวร นอกจากเราจะอ้วนขึ้น แต่ก็ใช้เวลานานกว่าฉีดอีกค่ะ
45#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-12 20:01:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย phakwipha เมื่อ 2014-7-12 20:03

7 เดือนค่ะ หน้าสด No app ค่ะ ไม่ค่อยสะดวกเข้ามาดูบ่อยๆ เพื่อนๆคนไหน อยากสอบถาม Add facebook จิ้บได้นะคะ

https://m.facebook.com/?_rdr#!/phakwipha.jib

สวยขึ้นมากเลยคะ แต่ที่ขอนแก่น ไกลจัง อยากทำบ้าง

เจ็บมากมั้ยคะ
คลินิกนี้หน้าม้าเยอะมากเลยแหละ เลยลังเลใจ อยากทำคางมากๆเลยค่ะ ขอคำแนะนำหน่อยยย
กรีดๆๆๆๆสวยมากคะ แถวกรุงเทพจะมีที่ตัดแก้มไหม
เราเหมือนกัน แก้มเยอะ มากผมปิดตลอดโบก็ไม่ลง
กรีดๆๆๆๆสวยมากคะ แถวกรุงเทพจะมีที่ตัดแก้มไหม
เราเหมือนกัน แก้มเยอะ มากผมปิดตลอดโบก็ไม่ลง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้