ดู: 23124|ตอบกลับ: 68
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เสริมคาง+ตัดไขมันลดแก้ม-ขอนแก่น

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้ไป เสริมคางมาค่ะ กับตัดไขมันแก้ม 2 ข้าง ที่ขอนแก่นค่ะ

ผ่านไป 3 ชม. เริ่มปวดคางค่ะ แต่กระพุ้งแก้มไม่รู้สึก
แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-14 14:02:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ย็บแผลข้างใน ไหมละลายค่ะ
สวยมากเลยค่ะ ไม่บวมเลย
#มีเพจของร้านไมคะ? หรือ line อ่ะคะ
ตามค่ะ ถูกกว่าที่กทม.ตั้งเยอะ สวยๆๆ
สวยดีค่ะสนใจอยากทำจุง
ขอบคุณสำหรับรีวิวมากคะ ช่วยตัดสินใจได้ขึ้นเยอะเลย เก็บตังๆ ผ่าตัดลดแก้ม ฮึบ!
phakwipha ตอบกลับเมื่อ 2013-12-11 14:44
ผ้าด้านในปากค่ะ ไม่เจ็บเลยค่ะ

ชอบตรงที่บอกว่าไม่เจ็บเรยค่ะ

ชอบๆ
สวยเลยคะ น่ารักมากๆ
63#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-28 15:30:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

รีวิวจ้า
62#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-28 15:23:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

รีวิวตอนนี้ค่ะ  ขอโทษที่ นานๆทีเข้ามาตอยนะคะ เนื่องจาก ทำงาน ไม่ค่อยมีเวลาเลย แต่จะพยายามเข้ามาตอบเพื่อนๆพี่ๆ ทุกท่านนะคะ
61#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-28 15:08:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
truss10 ตอบกลับเมื่อ 2014-10-26 15:36
เหนที่ขอนแก่น  มีตัดไขมันแก้ม ตั้ง สามที่ ไม่รู้ควรจ ...

ควรเลือก ที่เราชอบ และมั่นใจมากที่สุดค่ะ จิ้บก็ตอบไม่ได้เหมือนกันว่าที่ไหนดีที่สุด เพราะมีประสบการณ์ ตัดไขมันแก้ม แค่จตุจักรคลีนิค แค่ที่เดียว ลองพิจารณา เปรียบเทียบผลงาน ตามแบบที่ชอบดูนะคะ ^__^
เหนที่ขอนแก่น  มีตัดไขมันแก้ม ตั้ง สามที่ ไม่รู้ควรจะเลือกที่ไหนดีครับ  ทั้งจตุจัตร  ขอนแก่นศัลยกรรม  ด๊อกเตอร์แคร์  ขอบคุณครับ
เหนที่ขอนแก่น  มีตัดไขมันแก้ม ตั้ง สามที่ ไม่รู้ควรจะเลือกที่ไหนดีครับ  ทั้งจตุจัตร  ขอนแก่นศัลยกรรม  ด๊อกเตอร์แคร์  ขอบคุณครับ
กทม.ไปทำที่DRKคลีนิคแถวเอกมัยราคาเริ่มอยู่30,000จ้าแพงกว่าทางขอนแก่น2เท่า สอบถามดูมีเบอร์อยู่นะ 0813196856
สวยน่ารักเปลี่ยนไปมากเลย
ต้นฉบับโพสต์โดย phakwipha เมื่อ 2014-1-5 00:41
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย phakwipha เมื่อ 2014-1-5 00:44

สวยมากค่ะ
อยากทำมั่งจังแต่ไกลมากกก ถ้ามีที่กทม.จะดีมากมากเลย
ต้นฉบับโพสต์โดย phakwipha เมื่อ 2014-7-28 13:01
อันนี้ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียจ้า รีวิว ให้เพื่อนๆ แถว ...

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ ^^ ดีใจจังที่มาตอบ ถึงไกลก็จะลองไปค่ะ คุณหมอก็ืทำสวยดี ธรรมชาติ ราคาโอเคเนาะ
53#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-28 13:01:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Loognam_MC เมื่อ 2014-7-21 15:49
คลินิกนี้หน้าม้าเยอะมากเลยแหละ เลยลังเลใจ อยากทำคาง ...

อันนี้ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียจ้า รีวิว ให้เพื่อนๆ แถวอีสานเป็นตัวเลือก ลองดูค่ะ เพราะตัวจิ้บเอง ก็ไม่มีโอกาสเข้าไป ทำที่ กทม ด้วยงานประจำที่เดินทางลำบาก เลยเลือกใกล้บ้านค่ะ
กรีดๆๆๆๆสวยมากคะ แถวกรุงเทพจะมีที่ตัดแก้มไหม
เราเหมือนกัน แก้มเยอะ มากผมปิดตลอดโบก็ไม่ลง
กรีดๆๆๆๆสวยมากคะ แถวกรุงเทพจะมีที่ตัดแก้มไหม
เราเหมือนกัน แก้มเยอะ มากผมปิดตลอดโบก็ไม่ลง
คลินิกนี้หน้าม้าเยอะมากเลยแหละ เลยลังเลใจ อยากทำคางมากๆเลยค่ะ ขอคำแนะนำหน่อยยย
สวยขึ้นมากเลยคะ แต่ที่ขอนแก่น ไกลจัง อยากทำบ้าง

เจ็บมากมั้ยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้