12345
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: mystically
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เล่าประสบการณ์ที่เพิ่งเจอมาจากหมอท่านนึง

[คัดลอกลิงก์]
มาเป็นกำลังใจให้พี่โอมนะค่ะ
อ่านที่พี่โอมเล่าแล้ว รู้สึกแย่มากๆๆ  ไม่คิดว่าจะมีหมอแบบนี้นะ  งงอ่ะ
แบบนี้เหมือนไม่ให้เกียร์ติ คนไข้   พูดแต่เรื่องไร้สาระ
เคยไปปรึกษาหมอท่านนึงมาเหมือนกันค่ะ (เป็นที่ที่มีเวปๆๆนึงเชียร์จังเหมือนได้ผลประโยชน์) ตอนนั้นไปกับเพื่อน  (เพื่อนทำจมูกแร้ว)  แต่ไม่ได้ทำกับที่นี่  มองแต่หน้าเพื่อนค่ะ ไม่สนใจเราเลย   แร้วก้อพูดเปรียบเทียบอะไรแบบไม่ได้ตรงกันเลย
งง เหมือนกัน พอเราถามแบบเจาะประเด็นกลับตอบแบบข้างๆๆคูๆๆ   เลยรีบกลับด่วนเลยค่ะ พี่โอม แย่ๆๆๆ

ขอให้การแก้ครั้งนี้ได้ดั่งใจพี่โอมด้วยนะค่ะ
พี่ก็พยายามให้มีสาระประโยชน์ให้มากที่สุด

ดีใจนะ อย่างน้อยก็รู้ว่า มีซีคนนึงล่ะที่ชอบอ่าน:) ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-6-29 01:50

ไม่ใช่อ่านอย่างเดียวน๊า นั่งฟังก็ชอบ {:13_852:}
103#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-29 16:42:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาเป็นกำลังใจให้พี่โอมนะค่ะ
อ่านที่พี่โอมเล่าแล้ว รู้สึกแย่มากๆๆ  ไม่คิดว่าจะมีหมอแบบนี้นะ  งงอ่ะ
แบบนี ...
ต้นฉบับโพสโดย idol-hall เมื่อ 2009-6-29 12:31

ที่เล่ามาก็ประมาณเดียวกับที่พี่เจอมาเหมือนกัน

พี่ชอบประโยคนี้มากเลย โดนใจ....แบบนี้เหมือนไม่ให้เกียร์ติ คนไข้   พูดแต่เรื่องไร้สาระ....

ตอนนั้นพี่รู้สึกแบบที่ว่ามาเลยครับ

ขอบคุณสำหรับกำลังใจที่ให้พี่มาด้วยนะครับ
104#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-29 16:43:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ใช่อ่านอย่างเดียวน๊า นั่งฟังก็ชอบ {:13_852:}
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-6-29 16:29

ฟังไปนานๆเดี๋ยวจะเบื่อนะซี
ไม่อ่ะคับพี่โอม ก็ฟังบ้าง แทรกบ้าง คิคิ

ถ้าเจอกันนี่ต้องเผื่อเวลาคุยจิงๆ เนอะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
107#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-29 19:28:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ให้กำลังใจพี่โอมน๊า ตอนแรกคิดว่าพี่โอมจะเดินอกไปเลย

ใจเย็นดีแท้
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-6-29 19:09

ก็เหมือนดูหนังอ่ะกั้ง

ไหนๆเข้าโรงหนังแล้ว

ถึงหนังไม่สนุก ก็อยากรู้ตอนจบว่า

จะจบยังไง

ที่ใจเย็นก็เพราะ อยากดูให้รู้แน่ๆไปเลย

จะได้ไม่มาคาใจทีหลัง

ทำให้พี่ตัดตัวเลือกนี้ออกไปได้เลย

ไม่ต้องเก็บมาคิดอีก
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
12345
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้