ดู: 1153|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลดน้ำหนัก/ดูดไขมัน] หมอกมล VS. หมอเฉลิม แก้หลังจมูก+หลังหู / แนะนำที่ดูดไขมันถูกและดีหน่อยครับ (หน้า

[คัดลอกลิงก์]
หมอกมล ได้ส่วนลดเยอะเพราะ เป็น Net idol ครับ ส่วนหมอเฉลิมได้ลด2000

คือเหลือ83000 T^T แพงมว้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ปีใหม่ราคานี้ปีนี้ทำให้ปวดหัวไปตามๆกัน

แยกชายหญิง ครับ อยากทำหมอเฉลิมนะใจ พอไปดูเคสหมอ กมล เด็กๆ ในสังกัดพี่ต้นสังกัดเค้าก็จะทำให้ในอีกราคา ได้ลดเยอะครับ

เครียดมากคิวจองไปหมดแล้ว ทั้ง 2 ที่ มัดจำอาจารณ์เฉลิมไปวันที่15 มกรา แต่เพื่อนบอกให้เอาไปดูดไขมันด้วย ก็เลยเครียดใหญ่เลย

เพราะลีน ไขมันไม่หมดสักที สูง 186 หนัก 82 อวบๆล่ำๆ ทำหมอ ยุทธวีคูญ พินาจมากติดเชื้อครับรอบที่แล้ว เลยเลือกไม่ถูกเลยครับ

อยากให้จบในรอบนี้แก้มาหลายรอบแล้ว เพื่อนๆช่วยตัดสินใจหน่อยครับ เลือกไม่ถูก ครับแนะนำด้วยน้า
หมอกมลก้อสวยน่ะค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-5 00:35:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เดียวนี้ดั่งโด่งไม่ค่อยมีคนมาตอบเลยคะ
ทำไมถึงเน็ตไอดอลได้ลด งง ?
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-8 04:36:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย sprayzi เมื่อ 2013-12-5 20:32
ทำไมถึงเน็ตไอดอลได้ลด งง ?

xมีสังกัด ครับ :X
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้