ดู: 2086|ตอบกลับ: 3

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] หน้าเรียวเล็ก ไม่ใช่เรื่องยาก ที่ยศยาคลินิก

[คัดลอกลิงก์]

ดิฉันเห็นดาราอย่างชมพู่ อารยา พี่อั้ม พัชราภา นุ่น วรนุช หน้าเล็กๆ จิ้มลิ้ม สวยน่ารักแล้วอยากหน้าเล็กบ้าง พอดีเปิดเจอยศยาคลินิกจากในนิตยสารค่ะ เลยตัดสินใจลองมาพบคุณหมอดู
ตอนแรกก็ไม่รู้หรอกค่ะว่า LLD คืออะไร คุณหมอบอกว่า LLD fat คือสารที่ฉีดแล้วสามารถสลายไขมันตรงที่ฉีดได้ ส่วนมากนิยมฉีดบริเวณหน้าโดยเฉพาะแก้มกับเหนียงที่คอ ตอนฉีดก็รู้สึกเฉยๆนะคะ ไม่ได้เจ็บหรือปวด แต่วันรุ่งขึ้นจะมีอาการตึงๆตรงแก้มค่ะ เป็นอยู่ 2-3 วัน พอผ่านไป 10 วัน ส่องกระจกดูแล้วแก้มมันยุบค่ะ แอบดีใจ วันที่คุณหมอนัดมาดูอาการก็เลยฉีดเพิ่มค่ะ ผลปรากฏว่าแก้มมันก้ยุบอีก ชอบมากๆๆๆ เวลาส่องกระจกดูแล้วหน้ามันเล็กถูกใจเลย เพื่อนๆก็ทักกันค่ะว่าไปทำอะไรมาหน้าเล้กเล็ก  รู้สึกดีใจมากๆๆๆๆ

ฉีดครั้งแรกวันที่ 10 ตุลาค่ะ แล้วก็มาฉีดเพิ่มวันที่ 7 ที่ผ่านมา

LLD 1.JPG

รูปนี้ล่าสุดที่คุณหมอนัดมาดูผลค่ะ

lld review2.JPG

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

โพสต์ 2013-11-29 21:19:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
LLD ไม่รู้จักค่ะ เหมือนโบท็อกซ์ไหมคะ หน้าเล็กลงเยอะเลยดีใจด้วยค่ะ แอบอยากรู้ราคาด้วยคนค่ะ
โพสต์ 2013-11-30 10:25:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กะลังศึกษาข้อมูลค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ?  อยู่ได้นานกว่าโท๊อกไหมค่ะ?
โพสต์ 2013-11-30 11:52:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าม้าเป่าค่ะ หน้าเปลี่ยนมากเลยน้ะค่ะ เดี่วหน้านี้โบทอกซ์ เดี่ยวเปลี่ยนหน้ทำจมูก ฮี่ๆๆๆๆๆๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้