ดู: 10178|ตอบกลับ: 30
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] คลินิกไหนopenจมูกบ้างค่ะ เเนะนำด้วยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2013-11-25 20:53:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หากทำได้ ผมแนะนำให้ไปหาหมอที่เกาหลีดีกว่าครับในกรณี open

เพราะหมอบ้านเราบอกว่า ฝีมือหมอบ้านเราเก่งเท่าหมอเกาหลี อันนี้อาจหมายถึงการเย็บ การแต่งแผลหรือปล่าว

เพราะในภาพรวมในการพิจารณาองค์ประกอบของใบหน้า หมอเก่งของเกาหลี ผมว่าเก่งกว่าหมอไทยครับ

อันนี้ความเห็นส่วนตัวจากที่เห็นนางแบบหลายคนที่เค้าไปทำกันมานะครับ

มือหมอเกาหลี จะธรรมชาติมาก ส่วนหมอไทย จะเห็นเป็นแท่งโดดตั้งแต่เดินเข้าประตูมา

แบบแท่งๆแข็งๆนี่จัดไฟยากมากถึงมากที่สุด เวลาถ่ายรูปให้เป็นนางเอก ก็จะกลายเป็นตัวร้ายทุกที

พูดตรงในความเห็นส่วนตัวตรงนี้ เด๋วต้องมีคนออกมาว่า มาค่อนแคะแหง๋ๆ
แต่ที่เห็นมามันเป็นงั้นน่ะครับ โดยเฉพาะเรื่องเสริม open
หมอที่ไหน ไม่ว่าไทย ไม่ว่าเกาหลี มีทั้งเก่งและไม่เก่งก็จริง ซึ่งต้องหากันหน่อย
แย่ของเค้าและแย่ของเราอาจใกล้เคียงกัน แต่เก่งของเค้ากับเก่งของเรานี่ ผมว่า
ฝีมือการมององค์ประกอบใบหน้า และประสบการณ์ อันนี้ผมว่ายังห่างกันมาก

http://picpost.postjung.com/251754.html

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้