ดู: 2525|ตอบกลับ: 12

[เสริมหน้าอก] รีวิวศัลยกรรมเสริมหน้าอก ซิลิโคล 300 CC เอเมด คลีนิก

[คัดลอกลิงก์]

หลายคนคงจะมีปัญหาเรื่องหน้าอกหน้าใจ เล็ก ไม่เท่าบ้างละ ไม้กระดานบ้างละ
โอ๊ยยยย...ปัญหาเยอะนะเรื่อง นม เราเนี่ยยยย!!!
ไหนใครเป็นและเจอปัญหาเหล่านี้ ??

ซึ่งเราเชื่อเลยว่าต้องมีคนประสบปัญหาเหล่านี้เยอะเฟ่ออออ O_____o

หลังจากนอนคิดนั่งคิดอยู่นานเราเลยตัดสินใจว่าจะทำ “นม” (ดูมมมม ดูมมมม)
ให้เป็นสิ่งที่เชิดหน้าชูตาเราซักที การทำนมก็ไม่มีไรมากค่ะ คือ เตรียมใจให้พร้อมจากหน้าอกหน้าใจแบบเด็ก
จะก้าวขึ้นมาเป็นผู้ใหญ่นั้นเอง ก่อนทำนมสิ่งที่เราต้องเตรียมตัว
คือ จะต้องงดอาหารและน้ำ อย่างน้อย 6 ชม. / งดใช้ยาบางชนิด เช่น แก้ปวด แอสไพริน วิตามินซี วิตามินอี /
งดสูบบุหรี่อย่างน้อย 2 อาทิตย์ (สำหรับคนสูบนะ) / ห้ามผ่าตัดขณะที่ตัวเองมีรอบเดือนนะจ๊ะสาวๆ

เอาแหละค่ะหลังจากทำทุกข้อแล้วเพื่อเตรียมความพร้อมจะทำ “นม” เราก็เข้าไปปรึกษากับคุณหมอท่านนึงค่ะ
ที่เอเมด คลินิก โดยเราได้ให้โจทย์คุณหมอว่า อยากมีหน้าอกหน้าใจในขณะที่ธรรมชาติ ทรงสวย
และทรงเป๊ะไม่ดูเวอร์เกินไป   

พอคุณหมอรับฟังโจทย์ของเราแล้วก็ได้วิเคราะห์จากทางคุณหมอว่าเราควรทำข้างละ 350 CC ซึ่งกำลังสวยเลย เราว่า 350 CC ก็กำลังดีเลย เราเลยตกลงปลงใจค่ะ ยิ้มสู้พร้อมเจ็บ เพื่อ “นม”
ก่อนการผ่าตัดถามว่าตื่นเต้นมั๊ย ต้องบอกเลยค่ะตื่นเต้นมากเพราะฉันกำลังจะเป็นคนใหม่แล้วจริงๆ

ขั้นตอนที่เราพอจะจำได้นะค่ะก่อนผ่าตัดคือ ทางคุณหมอให้ดมยาสลบละ
หลังจากนั้นไม่นานก็หลับไปแบบไม่รู้สึกตัวอะไรเลย พอตื่นขึ้นมารู้สึกเจ็บแปป แต่ไม่มากเท่าไหร่อยู่ในขั้นที่รับได้
สิ่งแรกที่สังเกต คือ นม ฉันเปลี่ยนมั๊ย ?? คำตอบคือ.... นมฉันเปลี่ยนแล้วจ้าาาาา อิอิ ปลื้มมากเลย   
แต่ในขณะที่ปลื้มแอบเบลอเล็กน้อยเพราะพึ่งฟื้นตัวขึ้นมา หลังทำการผ่าตัดหน้าอกนะค่ะเราควรต้องระมัดระวัง
อย่าให้แผลถูกน้ำ โดยประมาณ 3-7 วัน / ไม่ควรยกของหนัก / รับประทานอาหารได้ตามปกติ แต่เราค่อนข้างระวังเพราะแอบกลัวเลยเลือกกินนิดนึง / ส่วนทานยา ก็ตามหมอสั่งเลยค่ะ =)

หลังจากผ่าตัดผ่านไปประมาณ 7 วัน ทางคุณหมอมีนัดให้เข้ามาตัดไหม และ ดูอาการโดยรวม
ซึ่งทุกอย่างโอเคมากๆ เราอุ่นใจไปเลย เพราะแอบกังวลเนอะ 555 โอ๊ยยย แต่นี่คือสวยแล้นนจริงๆ ฉันดีใจจัง
และนี่ผลงานชิ้นใหม่ ขนาดได้ ทุกอย่างสมบูรณ์แบบสุดๆ

เป็นไงค่ะสวยใช่มั๊ยเอ่ย ถ้าใครสนใจนะค่ะ ขอให้ศึกษาและดูข้อมูลให้เยอะๆเนอะ
เลือกหมอและคลีนิกที่ดีเพื่อความปลอดภัยของตัวเองกันนะทุกคน ส่วนตัวเราตอนนี้โอเคกับ “นม” เบยยย >,<

โพสต์ 2013-11-21 15:37:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โห ทำทั้งทีใหญ่ได้ใจเลย ทรงสวยมาก
โพสต์ 2013-11-22 13:55:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีใจด้วยนะคะ สวยแล้ว
โพสต์ 2013-11-22 17:21:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงใหญ่มาก
โพสต์ 2013-12-23 10:06:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดๆมากค่ะ ใหญ่ได้ใจจริงๆ
โพสต์ 2014-1-29 15:35:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย AMED_MK เมื่อ 2014-1-29 16:08

ทำไม?? ต้องฉีดเสริมหน้าอกกับ Amed Clinic ???
- เพราะเราคืออันดับ1 เรื่องฉีดเสริมหน้าอกซึ่งทีมแพทย์ของเราได้รับการอบรมจากประเทศผู้ผลิตฟิลเลอร์ ซึ่งเป็นฟิลเลอร์ชนิดเดียวที่ได้รับการยอมรับและรับรองแล้วว่าปลอดภัย.. ไม่มีผลกับการให้นมบุตรแต่อย่างใด และเป็นฟิลเลอร์ชนิดเดียวที่เหมาะแก่การฉีดเสริมหน้าอกและการฉีดเสริมสะโพก ซึ่งได้รับการรับรองจาก CE ยุโรป ว่าปลอดภัย เรามีทีมแพทย์ผู้เชี่ยวชาญและมากด้วยประสบการณ์ด้านการฉีดเสริมหน้าอกเป็นมือ 1 อยู่ที่เราแล้ว Amed Clinic "ความสวยไม่มีที่สิ้นสุด"

Hotline 084-680-8666 24 ชม.
www.amedclinic.com
www.facebook.com/amedcenter
Instagram:amedclinic
Line:amedclinic

#เสริมหน้าอก #ฉีดหน้าอก #ฟิลเลอร์ #ไม่ต้องศัลยกรรม #amedclinic
โพสต์ 2014-2-20 10:22:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงสวยมากเลยค่ะ ดีที่ตอนผ่าสลบด้วยย
โพสต์ 2014-3-4 16:08:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อื้มมม หืมมมม 350CC ใหญ่ ได้ใจจริงๆ

มีหน่วงๆ บ้างมั๊ยเอ่ย เพราะน้องนมทำมาตูมมมมม
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-27 15:57:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำมาไม่หน่วงเลยจ้า แบบเราชอบใหญ่อ่ะ

อุ๊ยย! พึ่งสังเกต..เราเขียนชื่อ หัวข้อกระทู้ผิด ข้อแก้ตรงนี้เลยนะจ๊ะ เราทำ 350CC ไม่ใช่ 300 CC จ้า มือใหม่ก็งี้นะ ขออภัยด้วยจ้า
โพสต์ 2014-4-30 10:54:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โหห ใหญ่มาก สวยด้วยค่ะ เราก็ชอบแบบนี้นะ

ที่เอเมดแพงมั๊ยค่ะ เราก็สนใจที่นี่นะ
โพสต์ 2014-7-25 17:15:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โอ้โห้!! ใหญ่ยัง แต่สวยดีนะคะ
โพสต์ 2014-7-29 15:00:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นน ส่วนสูงเจ้าของกระทู้ เท่าไหร่คะ หน้าอกสวยมากค่ะ
โพสต์ 2015-10-19 14:02:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงสวยมากค่ะ ค่าใช้จ่ายเท่ารัยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้