เจ้าของ: nam667
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] หมอบุญถิ่นไล่กลับบ้าน ไม่ยอมเสริมดั้งให้เราอ่า แงๆๆๆๆๆ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2010-4-5 23:43:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โดยส่วนตัว อยากได้คุณหมอที่พูดจริงใจแบบนีอ่ะค่ะ แต่แบบเราไม่เชื่อว่าจะสิ้นไร้หนทางขนาดนั้น
หมอที่เก่งๆๆๆมีอีกเยอะค่ะ รับประกัน  แต่เดิม จกท สวยอยู่แล้นอ่ะ ลองปรับผิวขาวๆเนียนขึ้นนิดนึงดิ แบบว่ากิ๊กตรึมอ่ะค่ะ
หมอเก่งๆ อย่างเช่น กรีชาติ อรรถพร นพรัตน์ ศิริพรชัย คมกริช กมล และอีกเยอะค่ะ
อ้อลืม อีกท่านค่ะ กมอ วัฒนไกร ยูเนี่ยนมอลล์ค่ะ
วันนี้เพิ่งไปปรึกษาเรื่องตากะจมูกค่ะ (ท่านนี้เราเน้นตาอ่ะค่ะ ส่วนจมูกถามๆไปงั้นค่ะ เพราะสนใจท่านอื่นคือ หมอบุญ หมอศิริ) ขออุบไว้ก่อนค่ะ ปลายๆเดือนน่าจะได้เห็นรีวิวกันค่ะ
เอาใจช่วยย เราเชื่อว่า จกท จะต้องเป็นเหมือน ลีอา ดิซอนแน่นอนค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้