เจ้าของ: markclub
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] รีวิวคาง ฝีมือหมอเฉลิมครับ

[คัดลอกลิงก์]
151#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-19 17:25:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผิวสวยจังเรยคับอยากได้บ้าง

ขอบคุณนะครับ มันเป็นอย่างนี้ตั้งแต่เกิดแล้วอะครับ ไม่ได้บำรุงอะไรเป็นพิเศษอะครับ

ถามอีกหน่อยซิครับ น้ำหนักลดด้วยรึป่าวครับรูป before ดูอวบๆ

ก็ไม่ได้ลดอะไรหรอกครับ คงกังวล ด้วยมั้งครับเลยดูผอมลงอะครับ และอีกอย่างคงเป็นเพราะทำคางด้วยอะครับ เลยกินอะไรค่อนข้างลำบากอะครับ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
153#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-19 17:46:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ครับผมจะติดตามรอดูนะครับ รออยู่นะครับ
เข้ามาดูและให้กำลังใจนะครับ

ดูดีหล่อขึ้นเป็นกองเลยครับ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
156#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-27 22:44:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เข้ามาดูและให้กำลังใจนะครับ

ดูดีหล่อขึ้นเป็นกองเลยครับ

ขอบคุณมากนะครับคุณchotazaa เช่นกันครับ
157#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-27 22:46:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาร์คคางเป็นไงบ้างครับ
สบายดีครับก้อง แล้วก้องละครับเป็นไงบ้าง ผมไม่ค่อยได้เข้าเว็ปเลยอะครับ ช่วงนี้เลยไม่ได้ค่อยได้ดูกระทู้ตัวเอง ขอบคุณนะครับที่ยังไม่ลืมกัน
คนหล่อๆ กั้งเค้าไม่ลืมง่ายๆหรอกครับ
กั้งทั่วถึงผู้ชายทู๊กโคนซิลิโคน คร้าบ อิอิ
พี่มาร์ค คงงานยุ่งสินะครับ
159#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-27 22:57:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
555555 จริงด้วยครับ
กั้งทั่วถึงผู้ชายทู๊กโคนซิลิโคน คร้าบ อิอิ
ก็นิดหน่อยอะครับ คุณ HongRim เป็นไงบ้างครับ หล่อสมใจรึยังอะครับ ยังไงก็รอๆกันบ้างนะ จะพยายามตามไปติดๆอะครับ
เจ้าของกระทู้หล่อมากมายแล้วล่ะครับ
161#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-27 23:04:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เจ้าของกระทู้หล่อมากมายแล้วล่ะครับ

จะสู้ nassawin ได้มั้ยน้าๆๆๆๆๆ ชักอยากเห็นแล้วละซิครับ อิอิ
หล่อกว่านัทอยู่แล้ว  ว่างๆก็แวะไปกระทู้ผมได้ครับ
แอร๊ยยยยยยยย...จะหล่อไปไหนคะ
ว่าแต่ว่าหน้าคุณเนี่ยคล้ายๆน้องหนึ่งเลยอ่ะค่ะ
ทำจมูกเพิ่มอีกนิส หล่อกว่าเดิมเเน่นอน *-*
อยากได้คางมั่งจัง  ...

ขอให้หล่อๆนะค้า ...
166#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-2 22:53:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แอร๊ยยยยยยยย...จะหล่อไปไหนคะ
ว่าแต่ว่าหน้าคุณเนี่ยคล้ายๆน้องหนึ่งเลยอ่ะค่ะ
ทำจมูกเพิ่มอีกนิส หล่อกว่าเดิมเเน่นอน *-*
อยากได้คางมั่งจัง  ...

ขอให้หล่อๆนะค้า ...

ขอบคุณมากนะครับ สำหรับ 3 สาว ไว้ ทำจมูกใหม่แล้วจะมารีวิวให้ดูอีกนะครับ
ซีก็จะทำคางอ่ะคับ

อยากเห็นรูปปัจจุบันจังเรยคับ

พลีสสสสส
โห ห ห ห ห ห ห ห ห ห ห ห ห ห ห ห ห

เปลี่ยนไปเยอะมากๆ ในทางที่ดีด้วย หล่อขึ่นเลยขร่ะ

คางยาวขึ้นกว่าก่อนทำเยอะเลยครับ

เปรียบเทียบได้จากตำแหน่งของสิวเม็ดใหญ่หรือไฝเม็ดเล็กๆข้างๆสิวเม็ดนั้ ...
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-6-25 23:03

ช่างสสังเกตุจิงๆนะคร๊าบบ
170#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-3 19:48:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ซีก็จะทำคางอ่ะคับ

อยากเห็นรูปปัจจุบันจังเรยคับ

พลีสสสสส

แล้วจะจัดให้นะครับ
171#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-3 19:49:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โห ห ห ห ห ห ห ห ห ห ห ห ห ห ห ห ห

เปลี่ยนไปเยอะมากๆ ในทางที่ดีด้วย หล่อขึ่นเลยขร่ะ

ขอบคุณมากๆนะครับ
172#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-3 19:50:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ช่างสสังเกตุจิงๆนะคร๊าบบ

ใช่เลยอะครับ ต้องยกให้พี่เอเค้าเลยอะครับ
เเวะมาทักทายครับ

อิอิหล่อเลยย
หล่อขึ้นเยอะเลยอะ
จมูกยังไม่หาย ชักอยากมีคางซะแระเรา อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้