เจ้าของ: markclub
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] รีวิวคาง ฝีมือหมอเฉลิมครับ

[คัดลอกลิงก์]
จากคางและไรขนแล้ว ดูเป็น Badboy มากครับ

ดูดี แบบมีอะไรบ้าง น่าสนใจบ้าง ครับ

โอเคเลย

ณ จุดนี้
โอเปิ้ลไปด้วยน้าซีจัง........
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-6-27 17:45

กิวไปด้วย
มันจะยุบอีกไหมน้า หน้าจะเรียวขึ้นอีกไหมคะเนี่ยย อิจชี่มากกกกกก
อยาก ทำ ๆๆๆๆ  พี่ทำที่ไหนหรอ  ธรรมชาดเงิบๆๆๆ...  แล้วทำจากด้านนอกต่างกับด้านในยังไงอันไหนแพงกว่าอะเพ่...
อยาก ทำ ๆๆๆๆ  พี่ทำที่ไหนหรอ  ธรรมชาดเงิบๆๆๆ...  แล้วทำจากด้านนอกต่างกับด้านในยังไงอันไหนแพงกว่าอะเพ่... ...
ต้นฉบับโพสโดย anashi เมื่อ 2009-6-28 01:25

คุณ หมอ เฉลิม ณ ฟอร์จูนคลินิคคร้าบ
ว่าแต่แม่นางกั้งนี่สมัครเป็นแฟน....(คลับ) ผู้ชายในเวปนี้เกือบทุกคนเลยนะ แหม แหม

แวะมาชมความงามของคางเหมือนกันค่ะ สวยดีค่ะ ก้อน่าอยู่หรอกค่ะที่หลายๆ คนเห็นแล้วอยากไปทำ

ท่าทางรูปเต็มๆ ดูจากรูปหน้าช่วงล่างแล้วคงจะหน้าตาดีมากแน่ๆ เลยค่ะ อิอิ

ของแอนอยากไปเอาออกค่ะ แหะ แหะ มะได้ทำมีแต่คนหาว่าไปทำคางมา เซ็งเลย
57#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-28 03:23:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณ GhongTawaN ตอนนี้ก็ถือว่าเข้าที่แล้วอะครับ มันไม่เคลื่อนครับผม คงจะไปปีหน้าอะคับ กะไว้ว่าอยากจะไปแก้จมูกใหม่อะครับ
58#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-28 03:26:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จากคางและไรขนแล้ว ดูเป็น Badboy มากครับ

ดูดี แบบมีอะไรบ้าง น่าสนใจบ้าง ครับ

โอเคเลย

ณ จุดนี้

ครับผม ใครๆ ก็ชมครับว่าผมอะ Badboy
59#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-28 03:30:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มันจะยุบอีกไหมน้า หน้าจะเรียวขึ้นอีกไหมคะเนี่ยย อิจชี่มากกกกกก

คงจะยุบอีกอะครับ แต่มันไม่ได้ให้คางเล็กลงนะครับ แต่จะเข้ารูปมาขึ้นอะครับ ซึ่งมันก็คงจะทำให้คางดูเรียวขึ้นอีกด้วยอะครับ หมอบอกว่าหน้าจะประมาณ 3 เดือนอะครับ จะเข้าที่
60#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-28 03:32:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยาก ทำ ๆๆๆๆ  พี่ทำที่ไหนหรอ  ธรรมชาดเงิบๆๆๆ...  แล้วทำจากด้านนอกต่างกับด้านในยังไงอันไหนแพงกว่าอะเพ่...

ตามชื่อกระทู้เลยอะครับ ไม่แน่ใจเหมือนกันครับ แล้วแต่เคสมั้งครับผม แต่ผมว่าน่าจะราคาเท่ากันนะครับ ไม่แน่ใจ
61#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-28 03:34:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ว่าแต่แม่นางกั้งนี่สมัครเป็นแฟน....(คลับ) ผู้ชายในเวปนี้เกือบทุกคนเลยนะ แหม แหม

แวะมาชมความงามของคางเหมือนกันค่ะ สวยดีค่ะ ก้อน่าอยู่หรอกค่ะที่หลายๆ คนเห็นแล้วอยากไปทำ

ท่าทางรูปเต็มๆ ดูจากรูปหน้าช่วงล่างแล้วคงจะหน้าตาดีมากแน่ๆ เลยค่ะ อิอิ

ของแอนอยากไปเอาออกค่ะ แหะ แหะ มะได้ทำมีแต่คนหาว่าไปทำคางมา เซ็งเลย

ขอบคุณนะครับคุณแอน หน้าตาของผมก็ธรรมดาอะครับ
ขอบคุณนะครับคุณแอน หน้าตาของผมก็ธรรมดาอะครับ
ต้นฉบับโพสโดย markclub เมื่อ 2009-6-28 03:34

อาจจะเคยธรรมดา แต่ตอนนี้ คงไม่ธรรมดาแล้วล่ะ

พี่ว่า ตาที่ทำมาในอีกกระทู้ดูเปลี่ยนไปมาก

ยิ่งมาได้คางอีก คงดูดีขึ้นเยอะแล้วนะครับ
คางสวยคับ ทำให้หน้าดูดีขึ้นเยอะเลย ผมก็อยากทำ เด๋วว่าจะไปทำคับ
64#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-28 20:07:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อาจจะเคยธรรมดา แต่ตอนนี้ คงไม่ธรรมดาแล้วล่ะ

พี่ว่า ตาที่ทำมาในอีกกระทู้ดูเปลี่ยนไปมาก

ยิ่งมาได้คางอีก คงดูดีขึ้นเยอะแล้วนะครับ

ก็เปลี่ยนไปเยอะเหมือนกันครับ คงเหลือต้องไปทำจมูกใหม่อะครับ
มันจะได้เข้ากับตาและคางอะครับ
65#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-28 20:09:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คางสวยคับ ทำให้หน้าดูดีขึ้นเยอะเลย ผมก็อยากทำ เด๋วว่าจะไปทำคับ

ได้เลยคับ แนะนำหมอเฉลิมนะครับ จะได้เป็นศิษย์สำนักเดียวกัน
หล่อใหญ่แล้วนะหนึ่งงง อิอิ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
หน้าจะดูยาวขึ้นครับ และจะมีมิติมากขึ้นครับ หน้าจะดูแคบลงมากเลยครับ
ต้นฉบับโพสโดย markclub เมื่อ 2009-6-25 22:58

ผมเพิ่งรู้นะครับว่าทำคางแล้ว ทำให้หน้าดูแคบลงด้วยอ่ะ :)
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ผมเพิ่งรู้นะครับว่าทำคางแล้ว ทำให้หน้าดูแคบลงด้วยอ่ะ :)
ต้นฉบับโพสโดย mslv.webs.com เมื่อ 2009-7-2 00:12

ช่วยได้เยอะครับ

แต่ไม่ใช่แคบลง มันดูเรียวขึ้นนะครับ

ต้องเลือกแบบที่เข้ากับโครงหน้าด้วยครับ
ขอข้อมูลการทำจมูกหน่อยค่ะ เพื่อนๆคนไหนทำแล้วสวยถูกใจไม่มีผลตามมาบอกทีนะคะ ทำที่ไหนดีค่ะ หมอคนไหนดีคะ
25# mystically

ทำกับหมอคนไหนดีค่ะ ราคาเท่าไหร่ช่วยบอกทีค่ะ
ที่ดูๆคิดว่าอยากทำที่ฟอร์จูนกะที่สวยงาม ค่ะอันไหรดีคะ
74#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-2 22:43:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาร์ค คางเป็นยังไงบ้างครับ เคี้ยวข้าวได้ปรกติยังครับ

ทานข้าวเป็นปกติ ได้นานแล้วอะครับ ผมคิดว่าเข้ารูปแล้วนะ ขอบคุณนะครับ กั้ง
75#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-2 22:46:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผมเพิ่งรู้นะครับว่าทำคางแล้ว ทำให้หน้าดูแคบลงด้วยอ่ะ

มันไม่ได้แคบลงหรอกครับ แต่หน้าจะดูเรียวและมีรูปทรงมากขึ้นอะครับ ไม่โหนก หรือเหลี่ยม หรือบาน อะคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้