12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: ดาหลิง
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] มีคิวตัดโหนกแก้มกับหมอจุฑาปลายเดือนพ.ย.

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-16 23:21:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ก้อยน่ะ เมื่อ 2013-12-16 17:37
ของเรา28ธ.ค.นี้แล้ว จะโดนเลื่อนป่าวน้อออออ  เพราะซื้อ ...

ดีใจด้วยนะคะ ได้สวยๆก่อน พอดีช่วงปลายปียุ่งมากๆ เราเรยขอไปกลางเดือนเรย ช่วงปลายปีเราต้องไปภารกิจหลายที่กลัวหายบวมไม่ทัน ยังงัยมารีวิวนะคะ เปนกำลังใจให้ค่ะ
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-28 14:19:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คราวนี้ ผิดคาด ค่ะไม่โดนเลื่อนทางคลีนิคโทรมาวันที่14มค.เป๊ะ ให้เข้าไปเจาะเลือดX-Ray กะโหลกตอนสี่โมงเย็นแถมวันนี้วันเกิดอีกเรารีบเข้าไปสุดฤทธิ์เพราะคิดว่าจะเลื่อนอีกทำให้รีบร้อนเก็บของเรียมตัว&ตังค์ แทบไม่ทันสรุปไปถึงที่คลีนิคตอน17.00น. เป๊ะโดยนั่งรถตู้จากสระบุรีไปลงอนุสาวรีย์ชัยฯจากนั้นก็ขึ้นBTSไปลงสถานีแบริ่งและก็นั่งแท็กซี่ต่อไปที่คลีนิคอยู่แถวๆเลยช้างสามเศียรไปนิดหน่อยบอกแท็กซี่ไปลง"ซอยโรงนม(ตรามะลิ)" ค่ะ
      ถึงคลีนิคก็เจอเจ้าหน้าที่เคลียร์เรื่องค่าใช้จ่าย ตกลเราทำลดโหนกแก้ม+วีไลน์ค่าใช้จ่ายรวม170000บาทค่ะจากนั้นก้อเจาะเลือดหาค่าเกล็ดเลือดของเราไม่ต้องสำรองเลือดเพิ่มเกล็ดเลือดสูง45ค่ะพยาบาลร้องโอ้วว!! และก้อพาไป X-Ray ที่โ่รงพยาบาลเปาโลสมุทรปราการ เพื่อดูรูปกระโหลกแบะเส้นประสาท ทั้งหมด จำนวน5ฟิล์มจากนั้นก้อกลับมาที่คลีนิค ปล.วันนั้นไปพร้อมกับน้องสาวสองคนนึงสวยมากมายน้องเค้ามากรอโหนกคิ้วและคืนนี้คิวน้องทำตอนสามทุ่ม ส่วนเรายังไม่ได้สั่งงดอาหารเย็นทานปกติ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้