เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แจกศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 5 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล 11/11/56

[คัดลอกลิงก์]
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
กลิ่นอากาศบริสุทธิ์ตอนเช้าๆ ค่ะ สูดเข้าไปแล้วรุสึกดีมากกก
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี

Centrallaser Clinic แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Raydarykung เมื่อ 2013-11-11 22:56

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี   ผมชอบใช้จมูกในการหอมแก้มคุณแม่ครับผม กลิ่นของคนที่เรารัก ยังไงก็หอมมมชื่นใจสุดๆ ><

ของขวัญวันแม่.jpg (17.95 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jubbbjib เมื่อ 2013-11-11 22:52

ชอบดมกลิ่นเสื้อ shirt ตัวโปรดของแฟนที่เสียไปแล้วค่ะ เวลาที่ดมกลิ่นเสื้อตัวนี้จะรู้สึกเหมือนเค้ามานอนลูบหัวเราอยู่ข้าง ๆ เหมือนที่ทำเป็นประจำตอนที่เค้ายังมีชีวิตอยู่เสมอ ๆ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี........กลิ่นอากาศบริสุทธิ์บนยอดดอยหนาวผสมกับกลิ่นชาร้อนๆครับ เพราะมันทำให้รู้สึกสดชื่นและกระปรี้กระเปร่า ถึงจะงัวเงียที่ต้องตื่นเช้าตอนหน้าหนาวแต่พอสูดกลิ่นนี้เข้าไปก็ทำให้รู้สึกสดชื่นทันที ครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Theppakarn เมื่อ 2013-11-11 22:58

ชอบกลิ่นเจ้าเหมียวครับ เพราะมันน่ารักมาก
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ชอบกลิ่นความสวยย สวยจนฉี่จะราด เพราะสวยมาก
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yhingzab เมื่อ 2013-11-11 23:07

ดิฉันชอบ กลิ่นไอดิน ค่ะ ก็เป็นเด็กบ้านนอกนะค่ะ คุ้นเคยกับชีวิตธรรมชาติ ช่วงฤดูฝนที่ต่อปลายฤดูหนาว พื้นดินส่วนใหญ่จะแห้งมีหญ้าประปราย พอฝนต้นฤดูตกครั้งแรกกลิ่นไอดินก็จะฟุ้งลอยอยู่ในอากาศกลายเป็นละอองลอย เมื่อได้รับกลิ่นนั้นทำให้ดิฉันสดชื่น เหมือนอยู่ท่ามกลางธรรมชาติ และทุกๆครั้งที่ได้กลิ่นไอดิน ทำให้คิดถึงบ้านนา คิดถึงพ่อแม่ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

Centrallaser Clinic แจกศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ชอบกลิ่นน้ำมันในปั๊มน้ำมันค่ะ ไม่รู้โรคจิตหรือเปล่า เเต่ไปปั้มน้ำมันที่ไรต้องโผล่หัวออกมาสูดกลิ่นทุกที โพรงจมูกไม่เหลือเเล้วมั้งป่านนี้ ฮ่าๆ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Namkullaya เมื่อ 2013-11-11 23:09

Centrallaser Clinic แจกศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
จมูกชอบดมกลิ่นน้ำหอม เพราะอยู่ใกล้ทีไรหอมชื่นใจทุกที
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aiwaiwja เมื่อ 2013-11-11 23:11

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี จมูกชอบดมกลิ่นของไอดิน หลังฝนตกค่ะ เพราะเวลาอยู่ในเมืองเมื่อหลังฝนตกก็มีกลิ่นดิน กลิ่นปูน ทำให้คิดถึงบ้านเกิดของตนเองค่ะ
Centrallaser Clinic แจกศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
ชอบใช้จมูกดมกลิ่นน้ำหอมค่ะ เพราะได้กลิ่นแล้วหอมชื่นใจ
ส่ง Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
ชอบกลิ่นของธรรมชาติที่ไม่ว่าจะเป็นจาก
วัตถุปรุงแต่งกลิ่นรสตามธรรมชาติ
วัตถุปรุงแต่งกลิ่นรสเลียนแบบธรรมชาติ
วัตถุปรุงแต่งกลิ่นสังเคราะห์
ถ้าได้อยู่ในบรรยากาศที่สดชื่นจะทำให้เรารู้สึกดีเเละมีพลังในการทำงานหรือกิจกรรมต่อไปได้คะ
ชอบใชัจมูกหอมแก้มแม่ค่ะ เพราะแก้มแม่หอมชื่นใจที่สุดในโลกแล้วค่ะ
เวลากลับบ้านทีไรเห็นหน้าแม่ก็จะหอมแก้มแม่ก่อนเลยค่ะ รักแม่ที่สุดค่ะ
เวลาใช้จมูกดมชอบกลิ่น ผ้าท่ีเพิ่งซักเสร็จใหม่ๆ เพราะหอมสดชื่น ทำให้สัมผัสได้ถึงความหอม
รวมถึงความนุ่ม และความบริสุทธิ์ของผ้าท่ีซักใหม่ได้ด้วยจมูกของเราเอง
ปล. ถ้า admin ไม่เช่ือลองดูสิครับ แล้วจะสัมผัสได้ว่ามันฟินผุดๆ
ขอบคุณครับ
ชอบดมกลิ่น มือ คับ มันหอมดี
ชอบดมกลิ่นมือ คับ มันหอมดี
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี  ชอบดมกลิ่นน้ำมันเติมรถตามปั้ม เวลาจะไปปั้มเติมน้ำมัน จะชอบดม มาก มันรู้สึก ชอบแบบ แปลกๆๆๆๆ โดนด่า ก็ยังชอบ มันรู้สึก ได้ฟิว ไป อีกแบบ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Realiaom เมื่อ 2013-11-11 23:53

ชอบดมกลิ่น อโรม่า หลังจากทำงานเหนื่อยล้ามาทั้งวัน เราก็รู้สึกอยากผ่อนคลาย กลิ่นอโรม่าเป็นกลิ่นหนึ่งที่เราได้สูดดมแล้วจะรู้สึกสดชื่น ผ่อนคลาย เหมือนได้คลายความเมื่อยล้าไปไหนตัว กลิ่นอโรม่าหอมอ่อนๆ จุดภายในห้องแอร์เย็นฉ่ำ มันชั่งฟินอะไรเช่นนี้ ลองสูดดมกลิ่นอโรม่า กันดูนะคะ แล้วคุณจะผ่อนคลายคะ ^^
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย FM103.25 เมื่อ 2013-11-11 23:56

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย FM103.25 เมื่อ 2013-11-11 23:55

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ชอบกลิ่นปร้าเป็นที่สุด เพราะดมหรือได้กลิ่นทีไร  ภาพส้มตำ แจ่วบอง และปลา้ร้า(คนอีสานเอิ้นปลาแดก) มันจะลอยมา พลอยให้คิดถึงบ้าน ขอนแก่น ทุกทีิ่เขาบอกว่ายิ่งกินดั้งจะยิ่งโด่งเดอ้  555 มีภาพประกอบนำ เห็นแล้วอยากกิน

ชอบดมกลิ่น ข้าวที่กำลังหุงใกล้สุกค่ะ เพราะข้าวเมื่อเวลาหุงสุกใหม่ หอมมากๆค่ะ ยิ่งข้าวหอมมะลิ ให้ความรุ้สึก หิวข้าวสุดๆ ^^
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย geneticart เมื่อ 2013-11-12 00:28

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย geneticart เมื่อ 2013-11-12 00:04

ชอบดมยกทรงของแม่ที่สุดค่ะ ชอบกลิ่นนี้มาตั้งแต่เด็กๆ เพราะกลิ่นมันอบอุ่นดีค่ะ บอกไม่ถูกเหมือนกัน
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี .....................

ชอบใช้จมูกดมกลิ่นยาดมค่ะ  เพราะเวลาที่เราได้กลิ่นอะไรที่เหม็นๆ  เช่น บุหรี่  ควันรถ ฯลฯ  พอสูดยาดมเข้าลึกๆปุ๊บ!!!  จะหายเหม็นทันที  และยังรู้สึกเย็นๆรูจมูก  หอมกลิ่นสมุนไพรอีกด้วยค่ะ
ชอบดมกลิ่นอาหารอิสานค่ะ เพราะมันทำให้มีความรู้สึกว่าตอนนี้กำลังทานข้าวกับครอบครัวที่กระท่อมปลายนา โดยเฉพาะแจ้วปลาร้าสมุนไพรของพ่อหอมมากๆค่ะ  
ชอบใช้จมูกดมกลิ่นช็อคโกแลต,บราวนี่ครับ แค่ได้กลิ่นก็ฟินจนต้องซื้อมาทานทุกทีเลยครับ 555

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้