เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แจกศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 5 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล 11/11/56

[คัดลอกลิงก์]
     Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี

ชอบกลิ่นแก้ม ของลูกชายสุดที่รัก กับแก้มของแฟนสุดที่ love คะ

เพราะ รู้สึกมีความสุขทุกครั้งที่ได้ดมหรือหอมกลิ่นพวกเขา  พวกเขามี ฟีโรโมนดึงดูดที่น่าหลงไหล                                                                                                                                                                                                                                 
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย arits เมื่อ 2013-11-11 20:11

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี

เป็นคนชอบทำอาหารค่ะ ตอนปรุงอาหารก่อนจะทำให้สุก จะใช้จมูกดมกลิ่นจินตนาการรสชาติเอาค่ะ เพราะขั้นตอนการปรุงอาหารบางประเภทใช้ปากชิมไม่ได้เลย อย่างเช่น อาหารที่ต้องใช้ชุบแป้งแล้วทอด มันจะชิมไม่ได้เลยใช่ไหมล่ะค่ะ เลยต้องใช้จมูกดมกลิ่นจินตนาการผลรสชาติอาหารเป็นประจำเลยล่ะคะ ^^

จึงชอบกลิ่นของอาหารที่ตัวเองทำ เพราะการทำอาหารเป็นสิ่งที่เราชอบ และทำให้เรามีความสุขค่ะ

นี่คือหน้าตาอาหารที่ทำเองกับมือเลยค่ะ ^^

เวลาที่ใช้จมูกดมกลิ่น ชอบกลิ่นทะเลมากที่สุดค่ะ เป็นคนอีสานแต่ชอบทะเลมากค่ะ ไม่ได้ไปเล่นน้ำทะเลนะคะ แต่ไปเพื่อสูดกลิ่นอายของทะเล เวลาที่ไปทะเลพอลงจากรถครั้งแรกจะได้กลิ่นของทะเล สำหรับเราแล้ว นั่นเป็นกลิ่นที่หอมจับใจมากเลยค่ะ และมีความสุขมากๆเลยค่ะเวลาได้สูดกลิ่นอายของน้ำทะเลอันกว้างใหญ่ ทุกครั้งที่ได้ไปจะสูดอากาศเข้าปอดเฮือกใหญ่...เพราะอยากจะอัดอากาศที่นี่ใส่ไปให้เต็มปอด แค่ได้นั่งหลับตาแล้วเคลิบเคลิ้มไปกับกลิ่นไอสมุทร แค่นี้ก็ทำให้มีกำลังใจสู้กับวันต่อไปแล้วค่ะ

Centrallaser Clinic แจกศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
ชอบใช้จมูกดมกลิ่นปูนที่เพิ่งฉาบเสร็จใหม่ ๆ ไม่รู้ทำไม แต่รู้สึกว่ามันหอมดี ^_^
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ....................ชอบกลิ่นหมอก กลิ่นดินที่อยู่ในป่าเขาเวลาไปเที่ยวขึ้นเขาได้บรรยากาศเย็น มีกลิ่นหมอก กลิ่นดิน ความรู้สึกเย็นๆสดชื่นโล่งจมูกดีค่ะ เพราะเป็นคนชอบเที่ยวป่า ชอบภูเขา เลยชอบกลิ่นไอดิน กลิ่นหมอกที่มาจากธรรมชาติบนภูเขามากๆเลยค่ะ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี !!!!

ชอบดมกลิ่นลูกสาวตอนอาบน้ำเป่าขนเสร็จใหม่ๆค่ะ เพราะจะหอมชื่นใจ น่าฟัดเป็นที่สุด

ถ้าไม่รีบดมเก็บไว้ เวลาผ่านไป อาจจะไม่ได้กลิ่นนี้แล้วน้าาาาา

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pat_art เมื่อ 2013-11-11 20:26

Centrallaser Clinic แจกศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
ชอบกลิ่นหอมของฝางข้าวค่ะ เพราะที่บ้านมีอาชีพทำนา เวลาเกี่ยวข้าวเสร็จแร้วเค้าก็จะเอาฟางข้าวมารวมๆไว้ที่หัวนา พอฝนตกก้จะมีเห็ดฟางขึ้น  เวลาเย็นๆหลังจากทำนาเสร็จแม่ก็จะเก็บเห็ดฟางมาทำกับข้าวให้กิน  เวลาได้กลิ่นเเล้วทำให้นึกถึงพ่อกับแม่ ที่ทำนาส่งให้หนูเรียนหนังสือ
ชอบดมทุกกลิ่นครับ ไม่ว่าจะหอม หรือจะเหม็น เพราะในชีวิตประจำวันของเราจะไม่สามารถเลี่ยงกลิ่นรูปแบบต่างๆได้ แต่ก็ขึ้นกับว่าเราอยู่ในสถานการณ์หรืออยู่ในรูปลักษณ์ของกลิ่นแบบไหน และเราจะเก็บความรู้สึกชอบและหลงใหลจากกลิ่นนั้นๆมาไว้กับเรานานแค่ไหน กลิ่นไหนหอม เราก็ชื่นชมและอยากจะรับสัมผัสกลิ่นนั้นอีกครั้ง และจะพยายามสรรหา ค้นหากลิ่นที่เราชื่นชอบเพื่อที่เราจะได้ชื่นชมกับกลิ่นนั้นๆตลอดไป ครับ
Centrallaser Clinic แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
ชมกลิ่นทะเลค่ะ เพราะความอุ่นไอของทะเลทำให้รู้สึกสบายใจ อะไรที่ไม่สบายใจก็หลุดลอยไป(ทะเลที่มีความเงียบสงบ ความงาม สีฟ้าคราม ยามใกล้พระอาทิตย์ตกดิน) เหลือแค่กลิ่นทะเลที่สดชื่น กลิ่นความสะบายใจ
เล่าอาจจะไม่รู้สึกนะค่ะแต่อาจให้ลองทำแล้วจะรักกลิ่นของทะเล

ชอบกลิ่นต้นข้าวที่กำลังโต (ต้นกล้า) กลิ่นเค้าจะอ่อนๆสดชื่น หอมมาก จะรู้สึกโล่งๆแล้วก็สบายใจที่สุด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย iscool เมื่อ 2013-11-11 20:43

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี....
ชอบกลิ่นยาดม เพราะเห็นรูปข้างล่างนี้แล้ว ..... จะเป็นลม !!

[
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ...กลิ่นมาดามหอมชื่นใจครับ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี .....................
ชอบดมกลิ่นตัวเด็กค่ะ เป็นกลิ่นแปลกๆดี ไม่เหม็นแล้วก็ไม่หอม ฮ่าๆๆๆ ออกแนวโรคจิต
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ชอบดมกลิ่นหอมของดอกมะลิค่ะ เพราะกลิ่นหอมของดอกมะลิมันทำให้รู้สึกสดชื่นทุกครั้งที่ได้ดมค่ะ
ชอบกลิ่นของคุณพ่อค่ะ หนูมักจะแสดงความรักโดยการกอดพ่อ หอมแก้มพ่อ เวลาหนูกอดหรือหอมแก้มพ่อ มันจะมีกลิ่นไอรัก มันรู้สึกอบอุ่นอย่างบอกไม่ถูก เพราะคุณพ่อหนูเป็นคนใจดี และเลี้ยงหนู อยู่เคียงข้างหนูตั้งแต่เด็ก หนูรักคุณพ่อมากค่ะ

ชอบดมกลิ่นกุหลาบครับ เพราะให้กลิ่นหอมอ่อนโยนและโรแมนติก แม้กุหลาบจะมีหนามแต่แปลกไหม..คนเรากลับไม่กลัวและปรารถนาที่จะดอมดมมันอยู่ไม่สิ้นสุด
ชอบแอบดมกลิ่นคุณแม่จากข้างหลังเวลานอนคร่า(ต้องแอบด้วยนะเพราะถ้ารู้ตัวคุณนายจะสะบัดสะบิ้ง) ยังนอนด้วยกันทุกคืนตั้งแต่เด็กจนหงำก็เค้ากลัวผีอ่ะ ดมมาตั้งแต่ตึงยันเหี่ยวก็ไม่เบื่อเลยยัยคนนี้เนี้ย
ชอบกลิ่นแม่ค่ะ
ชอบดมกลิ่นแม่ตอนกลับจากทำไร่ ชอบเข้าไปหอมไปกอดแม่มากๆตัวแม่หอมมมมมมแบบแปลกๆ -..-
แต่แม่ไม่ค่อยชอบให้เข้าใกล้เพราะแม่บอกเหม็นเหงื่อจะตาย เอ๊ะ!! รึแม่มีลูกเป็นโรคจิต
แต่จริงๆก็ไม่ได้หอมอะไรมากมาย แต่ที่ชอบเข้าไปหอมหลังจากแม่กลับมาจากทำไร่เหมือนเป็นการให้กำลังมากกว่าคะ ไปหอมทีไร แกยิ้มทุกที  เลยชอบกลิ่นแม่ค่ะ

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ...ชอบดมกลิ่นตัวคนที่เรารัก ดมแล้วมีความสุข ฟินๆ
กลิ่นแป้งจากตัวแม่ เป็นกลิ่นที่หอมที่สุดและอบอุ่นคุ้นเคยที่สุดแล้ว :)
ชอบดมกลิ่นหมูกะทะเวลาขับรถผ่าน มันฟินมาก
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ใบอ้อ เมื่อ 2013-11-11 22:14

Centrallaser Clinic แจกศัลยกรรมจมูก+ตัดปีกจมูกฟรีชอบดมกลิ่นกายของคนที่รัก รู้สึกถึงความอบอุ่นและมั่นคง
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Warinda27 เมื่อ 2013-11-11 22:14

กลิ่นปลาร้าคะ แค่ได้กลิ่นก็ฟินฟุดๆ คนหน้าตาดีหลงใหลกลิ่นปลาร้าเยอะอยู่คะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chanel555 เมื่อ 2013-11-11 22:18

กลิ่นตัวผูชาย ที่เพิ่งเล่นฟิตเนสมาเมื่อกี้นี้ น่าสนใจเป็นที่สุด ฟีโรโมน มันเป็นแรงบันดาลให้หัวใจชั้น สูบฉีด แต่เสียดาย ดั้งแหมบไปหน่อย เลยอดไป หวังว่าจะได้เสริมดั้ง อัพปีก เพื่อที่จะดมกลิ่นผู้ชายและได้ผู้ชายด้วย ทีเดียวเลย อิอิ 5555555  

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ชอบดมกลิ่นหอมของไอดินเวลาฝนตกเสร็จใหม่ๆ.เวลาได้กลิ่นแล้วนึกถึงธรรมชาติิอากาศที่สดชื่น..ทำให้อยากสูดดมให้เต็มปอด..และถ้านั่งดูฝนที่หยุดตกซักพักแล้ว..จะเห็นว่าฝนหลังฝนนั้นสวยงามเสมอ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้