เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แจกรางวัลศัลยกรรมปากบางฟรี สำหรับผู้โชคดี 2 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล 11/11/56

[คัดลอกลิงก์]
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี

ชอบใช้ปากในการยิ้มคะ การยิ้มนอกจากจะทำให้เรามีความสุขแล้วคนรอบข้างก็มีความสุขไปด้วยและการยิ้มยังเป็นเสนห์ของคนไทยอีกด้วยคะ

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบาง
ปากคะชอบยิ้มการมีรูปปากที่สวยงาม น่ามองน่าหลงไหลคะดูมีเสนห์
Centrallaser Clinic แจกศัลยกรรมปากบางฟรี  ชอบใช้ปากไว้ทาลิปสติกสีสวยๆ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี
ใช้ปาก ส่ง  "ยิ้ม" ยิ้มเท่านั้นที่ครองโลก
เพื่อนชอบล้อว่าปากบานปากไม่สวย เป็นผู้ชายก็ไม่หล่อ เป็นผู้หญิงก็ไม่สวย ผมเริ่มเปลี่ยนแปลงตัวเองเรื่อยๆ แต่ที่ยังไม่ทำเลยคือปาก ในยุคข้าวยากหมากแพงเช่นนี้ คงยังไม่มีสตางค์ที่จะทำ ผมไม่ได้อยากทำปากให้สวยหล่อเหมือนใคร แต่อยากแก้ไขเพื่อให้ทำลายกำแพงและปมในใจ จะได้เป็นคนปากตรงกับใจ ฝันผมจะเป็นจริงอยู่ที่คุณครับ♥

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี ....................ใช้ปากไว้กินของอร่อยๆๆที่อยากกิน ตามที่ต่างๆ ฟินเฟ่อ
ชอบใช้ปากยิ้มและสื่อสารค่ะแน่นอนว่าการมีเรียวปากที่สวยงามย่อมทำให้รอยยิ้มที่ยิ้มออกมาดูมีเสน่ห์ค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เคโร๊ะ13 เมื่อ 2014-10-30 16:50

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี ..................... ใช้ปากจุ๊ฟฟฟฟฟฟ ๆๆๆๆ จุ๊ฟ คนที่เรารักค่ะ  แต่ถ้าปากเราบางสวยด้วย  เค้าคงอยากจุ๊ฟ เราบ้าง ฮ่าๆๆๆ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี .....................  ชอบใช้ปาก  จุ๊ฟคนที่เรารัก เพราะ จุ๊ฟเป็นการบอกรัก อย่างนึง  ยิ่งถ้าปากเรา บางสวย แล้ว เค้าคงอยากจุ๊ฟ เราเหมือนกัน
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี ชอบใช้ปากในการยิ้มค่ะ เพราะการยิ้มถือได้ว่าเป็นการเริ่มต้นของความสัมพันธ์ และมิตรภาพที่ดี และปกติทำงานกับคนไข้ การยิ้มและการพูดคุยถือว่าเป็นสิ่งที่สำคัญมากค่ะ ถ้าหากมีรอยยิ้มที่สวยและรอมฝีปากที่สวยงาม ก้อจะทำให้มีความมั่นใจในการยิ้มการพูดมากยิ่งขึ้นค่ะ

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี .....................ปากก็เป็นอวัยวะสำคัญหนึ่งที่สำคัญของใบหน้า  ถ้าปากได้รูปที่สวยงามทำให้ใบหน้ามีความสวยงาม และชอบใช้ปากในการพูดเวลาที่ต้องพบปะผู้คน ถ้าเรามีปากที่สวยงาม จะทำให้มีความมั่นใจมากขึ้น กล้าที่จะพูดมากขึ้น
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี...............ชอบใช้ปากสำหรับไว้แสดงการพูดออกมาสื่ออารมณ์ ทุกปฎิกริยา ให้กับผู้สนทนา และคนรอบข้าง เพราะในการพูดคุยต่างๆ จะมีผลต่อการแสดงอาการทางปาก จะทำให้รู้ว่า เราสื่อมาได้อารมณ์นั้นๆ ในขณะที่สนทนานั่นเอง
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี...................ผมชอบใช้ปากเวลาถ่ายรูปที่สุดครับ แค่ขยับนิดหน่อยอารมณ์ก็เปลี่ยน แต่ถ้าปากบางกว่านี้การเป้นนายแบบถ่ายรูปของผมคงง่ายขึ้นกว่าตอนนี้
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี   ชอบใช้ปากกับการพูดคุย เพราะต้องคุยกับลูกค้าและติดต่องานกับบริษัทอื่นเยอะมาก นอกจากเทคนิคการพูดที่ดีแล้วสีหน้าท่าทางที่ดูเป็นมิตรกับการบริการแล้วปากของเราที่ใช้พูดก็มีความสำคัญไม่แพ้กัน ดั่งคำที่ว่าพูดดีเป็นศรีแก่ปาก แต่ถ้าอยากให้มีคนสนใจมากๆก็ต้องมีเรียวปากที่สวยงาม  คิดเองเลย
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี ชอบใช้ปากในการกล่าวขอบคุณและขอโทษ ผู้อื่นค่ะ
คนสมัยนี้มักจะลืมการพูดขอบคุณ และขอโทษผู้อื่น เพราะเห็นเป็นเรื่องเล็กๆน้อยๆ
แต่จริงๆแล้วมันบ่งบอกถึงความมีมารยาทและความเป็นคนอ่อนน้อมถ่อมตนค่ะ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี  ชอบใช้ปาก.......เออ>>>>>>>>>ชอบใช้ปากให้เป็นประโยชน์มากที่สุดค่ะ คือ อม ยิ้ม กิน เเละ เงียบ(อันนี้คนรอบข้างบอกว่าชอบมากเลย) อิอิ  
ใช้ปากเพื่อพูดในการสอนครับ ผมเป้นติวเตอร์สอนภาษาอังกฤษให้กับเด็กๆ(5-10ชวบ)ครับ
เราใช้ปากพูดเพื่อสอนให้เด็กๆมีความรู้ เเละอธิบายสิ่งที่ไม่เข้าใจให้กับเด็กครับ
เราพูดให้ฮาๆตลกๆ เพื่อที่เด็กๆจะได้สนใจเเละชื่นชอบในการเรียนครับไม่เครียดจนเกินไป บางครั้งก็ใช้ปากพูดเพื่อสอนจริยธรรมสอดเเทรกธรรมะให้พวกเค้าเวลาพวกเค้าดื้อ ไม่ตั้งใจเรียน ตีกัน ครับ บอกให้เค้ารู้เหตุ-ผล ครับ
  ปากก็มีประโยชน์อีกมากมายอ่ะครับเเต่ผมชอบที่สุดก็คือใช้ปากพูดเพื่อสอนครับบบบ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Thitpong เมื่อ 2014-11-10 10:54

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี ....................สิ่งที่ชอบทำที่สุดเกี่ยวกับปากคือแปรงฟันค่ะ ทำมาตลอดตั้งเเต่เล็กๆ{ฟันก็อยู่ในปากเราใช่มั้ยคะอิอิ}เพราะถ้าไม่แปรงฟัน เวลาพูด ยิ้ม หัวเราะ  จะมีกลิ่นปากคราบเหลืองเเน่นอน ทำให้เสียบุคลิกภาพค่ะ ใครเค้าจะมาอยากคุยกับเราด้วย มีเเต่หันหน้าหนีใส่เรา เฟลค่ะเฟล
หนูแปรงฟันวันละ3ครั้งๆละ5นาทีเลยค่ะ ต่อด้วยบ้วนปากค่ะ แค่นี้ปากก็หอมสดชื่นค่ะ จะพูดจะยิ้มจะจูบเเฟน ก็มั่นใจฟันไม่ผุคร้าาาาา
  ปากสวยยิ้มสวยคุณค่าที่พี่น้องดั้งโด่งคู่ควร

took.jpg (86.74 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ชอบใช้ปากในการโพสท่าจิกกล้องให้ปากดูบาง  จิก  เซ็กซี่ เย้ายวน และมีเสน่ห์  (เป็นคนค่อนข้างบ้ากล้อง ชอบถ่ายรูป555+)

ขอบคุณครับ
"Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมปากบางฟรี  สำหรับผู้โชคดี 2 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 10,000 บาท

ชอบใช้ปากทำอะไร >>>จริงๆไม่ได้ชอบทำอะไร มันเป็นส่วนหนึ่งที่สำคัญของใบหน้า ถึงเวลาก็พูด ถึงเวลากินก็กิน ถึงเวลายิ้มก็ยิ้มค่ะ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี   ชอบใช้ปากพูดสิ่งที่ดีที่ออกมาจากใจค่ะ พูดในสิ่งที่สร้างสรรค์ ไม่พูดในสิ่งที่ทำให้คนอื่นเดือนร้อนหรือทำร้ายจิตใจคนฟัง แล้วใช้ปากไว้ยิ้มถึงแม้จะทุกข์รอยยิ้มก็สามารถให้กำลังใจคนรอบข้างได้ค่ะ
คิดดี พูดดี เจอแต่สิ่งดีๆ ขอบคุณค่ะ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี ...........ใช้ปากไว้สำหรับพูดคุยกับคนทั่วไปทั่งเรื่องดี ไร้สาระ เฮฮ่าปาตี้ แล้วแต่เราจะนึกออก ถ้าเรามีปากที่สวย อะไรก้น่าฟังน่ามอง ถึงแม้จะเป็นจุดเล็กๆที่บางคนอาจมองข้ามแต่ก็เป็นจุดเล็กๆที่สำคัญสำหหรับคนบางคนที่อยากมีปากสวยๆได้รูป
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Galivegive เมื่อ 2014-12-29 21:57

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบาง
ชอบใช้ปากในการพูดสนทนาคะ
ใกล้จบป.ตรีคะ อยากเป็นแอร์ ซึ่งวิชาชีพนี้ต้องใช้ทั้งความสามารถทางด้านภาษาและความสวย
เชื่อว่าตัวเองมีความสามารถในภาษาพอสมควร..เลยอยากมีหน้าตาที่สวยและปากเรียวๆเพื่อพิชิตใจกรรการทั้ง2ด้านคะ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี ใช้ปากในการพูดคุยนี้ละครับไม่ว่าจะเป็นคำพูดอะใรเวลาคุยกันเค้าจะมองมาที่ตากับปากเสมอถือว่าเป็รส่วนที่เพิ่มเสน่ให้กับใบหน้าได้
Centrallaser Clinic แจก ศัยกรรมปากฟรี
ชอบใช้ปากในการ ยิ้ม,กิน,พูดคุยครับ และนอกเหนือจากนั้นถ้ามีปากที่่สวยได้รูปทรงที่สวยงามก็อยากมีไว้โชว์กับเขาบางครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้