เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แจกรางวัลศัลยกรรมปากบางฟรี สำหรับผู้โชคดี 2 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล 11/11/56

[คัดลอกลิงก์]
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี ยิ้มค่ะเพราะการยิ้มคือการสร้างความสัมพันธ์ไมตรีที่ดีที่สุดและเป็นเอกลักษณ์ที่งดงามด้วยค่ะ.
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี ชอบใช้ปากในการพูดคุยกับลูกค้าที่มาทายอาหารในร้านคับ เพราะต้องพูดแนะนำรายการอาหารต่างๆ และทำไห้ลูกค้าประทับใจคับ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี ..................... ชอบ
ใช้ปากพูด ยิ้ม เพราะ ปากเป็นองค์ประกอบที่สำคัญส่วนหนึ่งบนใบหน้า ถ้าเรามีปากที่สวยได้รูป เวลาพูดเวลายิ้มให้กับคนรอบข้างที่เราคุยด้วยเราจะรู้สึกมั่นใจมากยิ่งขึ้น ปรกติแล้วส้มทำงานเป็นเซลล์ขายรถค่ะ จึงต้องพูดคุย ยิ้มกับลูกค้าและเพื่อนร่วมงานอยู่ตลอดเวลา จึงอยากลดปมด้อยของตัวเองมากๆ เพราะส้มเป็นคนปากหนาไม่เป็นรูปเวลาพูดเวลายิ้ม ก็ต้องเกร็งปากอยู่เสมอทำให้รู็สึกไม่มันใจเลยค่ะ เห็นรีวิวเพื่อนๆในwww. แล้วอยากมีปากที่สวยได้รูปเหมือนเพื่อนๆมากๆ
      ขอให้ พี่Admin สนใจและเลือกโพสต์ขอน้องส้มเป็นผู้โชคดีได้รับรางวัลด้วยเทอิญ....สาธุ จุ๊ฟ จุ๊ฟ จุ๊ฟ

Slide1.JPG (58.07 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี...
คุณชอบใช้ปากทำอะไรมากที่สุด และเพราะอะไรครับ?
ด้วยหน้าที่การงานคะเพราะต้องพูดคุยสื่อสาร เป็น PR คะ  ตอนนี้ปาก ไม่สวย ไม่ได้รูป ไท่มั่นใจเวลาสนทนากับลูกค้า อยากปากสวยได้รูปเพิ่มความมั่นใจมากขึ้นคะ ^^
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี .....................
ชอบใช้ปาก เวลาเจอใคร ที่ชอบ แอ็ป ปากแบ็วใส่
และ ตอน ถ่าย รูป ลงแฟสบุค แอบปากแบ็วๆ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี ใช้ปากจุ๊ฟแก้มคุณพ่อคุณแม่ค่ะ ก่อนที่จะไม่ได้ทำแบบนี้ก่อนที่จะสายเกินไปค่ะ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี  ใช้ปากในการยิ้ม เพราะปากนอกจากจะเป็นอวัยวะสำคัญที่ช่วยในการสื่อสารแล้วยังช่วยสร้างสเน่ห์และมิตรภาพให้เกิดขึ้นอีกด้วย
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี .....................ยิ้มค่ะ เพราะยิ้มทำให้โลกสดใส ใครเห็นก้ออารมณ์ดี ปากสวย ยิ้มสวย รอยยิ้มชวนฝัน ใครๆก้ออยากจูบนะคะ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี ชอบยิ้มค่ะ ดิฉันว่ารอยยิ้มของดิฉันเจ้าเล่ห์ดี่ค่ะ ฉันเรยชอบรอยยิ้มของดิฉันมากค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย numpoungza เมื่อ 2013-11-22 00:07

Centrallaser Clinic แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี...ยิ้ม  :)  มันคือการปกปิดปากหนาๆของหนูได้ดีที่สุด  หนูขี้อายด้วย  ยิ้มกลบเกลื่อนความอายหนูทำประจำเลย แหะๆ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี .....................ใช้ปากพูดและยิ้มมากที่สุดครับ เพราะ ผมต้องพูดออกเสียงในการเรียนภาษาอังกฤษทุกวัน และอยากช่วยเพิ่มความมั่นใจในการพูดและรอยยิ้มให้กับเพื่อนๆ เวลาคุยด้วยกัน
^^^^
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี
เวลาถ่ายรูปต้องเม้มปาก มันแย่มากเรย หลบมุมไหนก็หลบไม่ถูก ปากบานไปหมด หนูสิคะ ปากหรือโถส้วม ผู้ชายชอบสะกิดแล้วบอกว่า เทอๆ...ขอฉี่ทีดิ แบบนี้คะ เจ็บปวด ช่วยทำให้หนูปากบางสวยจนผู้ชายบอกว่า เทอๆ...ขอจุ๊ฟทีสิ

นี้ปากหรือตูดเป็ด
Centrallaser clinic แจกศัยกรรมปากฟรี  
เวลาถ่ายรูปต้องเม้มปาก มันแย่มากเรย หลบมุมไหนก็หลบไม่ถูก ปากบานไปหมด ดูปากหนูสิคะ ปากหรือโถส้วม ผู้ชายชอบสะกิดแล้วบอกว่า เทอๆ...ขอฉี่ทีดิ แบบนี้คะ เจ็บปวด ช่วยทำให้หนูปากบางสวยจนผู้ชายบอกว่า เทอๆ...ขอจุ๊ฟทีสิ
นี้ปากหรือตูดเป็ด
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี ใช้ปากจูบคนที่เรารักมากที่สุดคับ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี

ชอบใช้ปาก ยิ้มให้คนรอบข้างค่ะ รอยยิ้มทำให้โลกสดใส เอาไว้จุ๊ฟแฟนก่อนนอนด้วยค่ะ กิกิ
Centrallaser Clinic แจกศัลยกรรมปากบางฟรี.........ใช้ทาลิปสติก เป็นคนที่ชอบทาลิปสติกมาก ทาสีที่หลากหลาย ยิ่งมีปากที่สวยเป็นกระจับใส่สีใหนก้อดูดีมีเสน่ห์ชวนมอง
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี ..................... ใช้ปากพูดขายของคะ เกิดมาปากหนาอยากปากบางแบบอั้ม พัชราภา มั้งจะได้สวยกว่านี้เวลาพูดน่าจะดูดี แล้วฏ้เป็นที่น่ามองมากกว่านะคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ikungkule เมื่อ 2013-11-23 23:46

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ikungkule เมื่อ 2013-11-23 23:46

...ชอบใช้ปากไว้ "ยิ้ม" ค่ะ ถ้าริมฝีปากบางสวยก็จะเพิ่มความมั่นใจและเพิ่มเสน่ห์มากขึ้น

แก้วชอบใช้ปากไว้ยิ้มค่ะ เพราะแก้วคิดว่าการยิ้มคือแม่เหล็กดูดมิตร เป็นตัวดูดคนดีให้เข้ามาใกล้เรา ยามที่เราต้องการจะเริ่มบทสนทนา หรืออยากจะรู้จักเพื่อนใหม่สักคน เพียงแค่เราส่งยิ้มแห่งมิตรภาพไป ไม่ถึงเสี้ยววินาทีคุณก็จะได้รับรอยยิ้มแบบเดียวกันกลับมา อานุภาพแห่งยิ้มชั่วพริบตานี้ อาจนำมาซึ่งมิตรแท้ที่จะอยู่กับคุณไปตลอดชีวิตนะคะ ขอบคุณค่า!!! / ย่อตัวลงไหว้

ชอบใช้ปาก ส่องกระจกและก็ ถ่ายรูปแอ๊บเป็นปากกระจับคะ มันน่ารัก จุ๊บุๆ ดีคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fanfour เมื่อ 2013-11-24 14:10

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี .....................ชอบใช้"ปาก" ในทางที่ดีค่ะ ทางที่ดีในที่นี้คือ พูดแต่สื่งที่ดี พูดแต่สิ่งที่ทำให้ตนเองและคนอื่นที่อยู่ร่วมกับเราสบายใจค่ะ  "ปาก"ที่สวยงามที่สุด ไม่ใช่ แค่รูปปากที่งดงาม แต่หมายถึง สิ่งดีๆที่พูดออกมาจากใจและไม่ทำให้ใครเดือดร้อนค่ะ ^____^
Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมปากบางฟรี
ชอบใช้ปากพูดค่ะ เพราะทุกวันที่เราดำรงชีพอยู่บนโลกนี้ ปากเป็นปัจจัยสำคัญในการติดต่อสื่อสาร แล้วถ้าเรายิ่งมีปากสวยงามก็จะยิ่งเพิ่มเสน่ให้กับตัวเรามากขึ้นค่ะ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี .....................ใช้ปากจูบแก้มคุณแม่ครับ คุณแม่จะได้มีกำลังใจทำงานและจะได้หายเหนื่อยเพราะการจูบคือการให้กำลังใจครับ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี  เอาไว้พูดกับตัวเองตามประสาคนโสดอ่าครับ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี  ชอบใช้ปากพูดค่ะ เพราะการพูดเป็นเสน่ห์อย่างนึง แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นพูดดีเป็นศรีแก่ปากนะคะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้