เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แจกรางวัลศัลยกรรมปากบางฟรี สำหรับผู้โชคดี 2 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล 11/11/56

[คัดลอกลิงก์]
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี   ใช้ในการพูด  ถ้าเรามีปากที่สวยขึ้น มันจะทำให้เรามั่นใจ  สวยเสกได้ด้วยcentrallaser clinic จ้า  ขอให้ได้เพี้ยงๆ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี
ชอบใช้ปากพูดเพราะเป็น MC ของมหาวิทยาลัย พูดเยอะพูดมาก พูดกระจุย ปากใช้เยอะมากๆเลย
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี ...........ชอบยิ้มค่ะเวลาคนเรายิ้มมันทำให้เรารู้สึกว่าเราสดใสขึ้น
แถมคนรอบข้างก็จะพลอยยิ้มไปด้วยค่ะ อยากให้คนไทยยิ้มกันเยอะๆค่ะ จะได้รักกันนานๆค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย FM103.25 เมื่อ 2013-11-12 00:15

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี
ชอบใช้ปากพูดคุยกับ ผู้ชม คนฟัง ครับ เพราะผมทำงานพิธีกร ดีเจ
การที่เรามีเสียงที่ไพเราะน่าฟังและหากมันออกมาจากริมฝีปากที่ได้รูปทรงที่สวยงามแล้ว
จะสามารถดึงดูดและเป็นที่สนใจของคนฟังได้ครับ ทำให้ผมมั่นใจสุดๆๆ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี...ชอบใช้ไปในการสร้างมิตรครับ ปากสวยๆ ยิ้มหวานๆ พูดจาน่าฟังครับ แค่นี้ก็กินใจหลายๆคนแล้วครับ ^^
ชอบใช้ปากไว้กินครับ เวลาหิวๆนี่ไม่ต้องคอยตามใจปากเลย กินอะไรก็อร่อยหมด ^^
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี ชอบใช้ปากในการยิ้ม พูดคุยเม้าท์มอยกะเพื่อนๆๆๆ กินๆๆๆ แต่ที่ชอบที่สุด ก็คือ ชอบถ่ายรูป ก็จะมีท่าทำปากจู๋ ยิ้มสวยๆๆๆ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย annoniiee เมื่อ 2013-11-12 02:04

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี .....................
ดิฉันชอบใช้ปากในการร้องเพลงโชว์ ยิ้มทักทายผู้คน พูดคุยสนุกสนานในเรื่องราวต่าง
ในการโชว์เรื่องหน้าตาเปนสิ่งสำคัญมากเพราะต้องสวยและดูดีในทุกมุมมอง
ปาก เป็นอวัยวะที่สำคัญบนใบหน้าของเราเพราะเมื่อเวลาที่เรา"ส่งยิ้ม"ให้แกทุกๆๆคน
การมีปากที่ได้รูป สวยงาม เหมาะสมกับใบหน้า เปนการเพิ่มความสวยงามในการยิ้มและสะดุดตาแกผู้คนนะคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gusgoodgay เมื่อ 2013-11-12 07:46

ใช้ ปากใน การยิ้ม ทำความรู้จักทุกครับ แค่เรายิ้ม ก็ทำให้โลกทั้งใบดูสดใส ไปทั้งใบแล้วครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bowaod เมื่อ 2013-11-12 09:27

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี ปากคือสิ่่งแรกที่มนุษย์สารสือสารในการพูดคุยสื่อสารถึงอารมณ์นึกคิด และความรุ้สึก และปากก็เป็นองค์ประกอบส่วนหนึ่งของใบหน้า ถ้ามีปากสวยก็ทำให้ใบหน้าเราดูสวยงามเป็นที่น่ามอง จึงอยากมีอยากมีริมฝีปากที่สวย เวลาพูด เวลาร้องเพลงต่อผู้คนเยอะๆๆ ปากจะได้ไม่ดูหนา และดูสวยงามเป้นที่น่ามอง ถ้ามีริมฝีปากที่บางจะทำให้ชีวิตมีความมั่นใจมากขึ้น
Centrallaser clinic แจกศัยกรรมปากฟรี
ชอบใช้ปากในการพูด และก็หัวเราะ เพราะปากเป็นสิ่งที่สือถึงอารมณ์ได้ดี ไม่ว่าจะเป็นตอนหัวเราะ ยิ้ม  หน้างอน หรือหรือหน้าโกธร
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี .................    ปากสวย ปากบาง เป็นกระจับ    เป็นสง่าราศรีแก่ตน

ปากใหญ่ ปากหนา ปากบาน   อุย ศัลยกรรมเถอะคะ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี...ปากเป็นอีกหนึ่งส่วน ที่มีความสำคัญมาก เราใช้ปากในการพูดคุยสนทนา ใช้เจรจา
ใช้บอกความรู้สึกที่มีแก่คนที่รัก และที่สำคัญของดิชั้นคือ ใช้จุ๊ปแก้มลูกสาว กับลูกชายทั้งสองจ้า อิอิ คิดแล้วมีความสุขจัง
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี .....................
ชอบใช้ปากลิ้มรสชาติความอร่อยทุกชนิด(ขอแค่ได้กิน ก้เกินใจแล้ววค่ะ555) เพราะปากเป็นส่วนสำคัญของการดำรงณ์ชีวิตในการอยู่รอด นั่นก้คือการกิน

ใช้ปากในการพูดคุย สื่อสาร เพราะทุกๆวันคนเราต้องพูดคุย สื่อความต้องการต่างๆให้คนอื่นเข้าใจ แต่ตอนนี้ตัวก็ดำ

ปากก็หนา ทำตัวขาวน่ะมันยาก ทำปากบางก่อนดีกว่า อิอิ
Centrallaser Clinic  แจกศัลยกรรมปากบางฟรี "ชอบใช้ปากกัดจิกเพื่อนครับ สนุกดีกัดกันไปกัดกันมา"
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี .....................ใช้ปาก ในการพูด ยิ้ม เพราะปากเป็น
ส่วนประกอบที่สำคัญที่สุดอย่างหนึ่งบนใบหน้า ถ้าเรามีปากที่สวยได้รูป เวลาพูดเวลายิ้ม ก็จะทำให้คนรอบข้างมองและรู้สึกดีเวลาที่เห็นเราพูด เลยอยากลดปมด้อยของตัวเองมากๆค่ะเพราะเราเป็นคนปากหนาเวลาพูด ยิ้ม จะไม่มั่นใจตัวเองมากต้องเกร๊งปากเวลาพูดเสมอ และที่สำคัญเราทำงานเป็นเซลขายรถด้วยค่ะจึงต้องใช้ปากในการพูดคุยกับลูกค้าจึงอยากเพิ่มความมั่นใจให้กับตัวเองค่ะ
   ขอให้ Admin เลือกและสนใจโพสต์ ของส้มปุยนุ่นให้ได้รับรางวัลนี้ด้วยเทอิญ....สาธุ  จุ๊ฟ จุ๊ฟ..
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย natti.jaa เมื่อ 2013-11-12 13:30

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี  ชอบใช้ปาก "สร้างรอยยิ้มและเสียงหัวเราะ"
เพราะการสร้างรอยยิ้มและเสียงหัวเราะ ทำให้เราได้ให้ความสุขกับตัวเองและผู้อื่น ทำให้เรามีเสน่ห์ผู้คนอยากจะเข้าใกล้  สร้างมิตรมากกว่าศัตรู ทำให้มีความสดชื่น รอยยิ้มสร้างกำลังใจ และทำให้เรามองโลกในแง่ดี แม้ในเวลาที่มีปัญหา ก็จะยิ้มสู้ และพลิกปัญหาหรืออุปสรรคเหล่านั้นให้กลายเป็นโอกาสขึ้นมาได้ค่ะ[img][/img]

569566-topic-ix-2.jpg (53.53 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

นู๋ชอบใช้ปากในการกินคะ เพราะสำหรับนู๋แล้วการกินเนี่ย ฟิน ฟุดๆเลย อิอิ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี.......ชอบยิ้มและพูดคุยกับเพื่อนๆทำให้มีเรื่องพูดกันมากมายค่ะ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี .....................ชอบยิ้มและพูดคุยกับเพื่อนๆเพราะปากทำให้เรามีเรื่องคุยกันมากมาย
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี...........ใช้ปากยิ้มค่ะ ยิ้มสยาม ยิ้มพิมพ์ใจ ยิ้มงามอย่างไทย ยิ้มทำให้โลกสดใส ..ไร้การเกร็งปาก เพราะว่าปากบานเกินไปค่ะ..

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี .............
ชอบใช้ปากในการเจรจาพูดคุยค่ะ
เพราะธุรกิจเกี่ยวกับการค้าขาย (เครื่องสำอางค์) จึงต้องใช้รอยยิ้มและการพูดคุยและความสวยเพื่อดึงดูดลูกค้า
ส่วนตัวคิดว่าปากเป็นสิ่งสำคัญค่ะ ถ้าปากสวยทำให้ยิ้มสวย จึงทำให้มัั่นใจใจการยิ้มพบปะลูกค้าค่ะ ^^
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี .....................ชอบใช้ปากส่งยิ้มให้ผู้ที่พบเห็นค่ะ ผู้ชายบางคนที่เห็นว่าปากเราบางและเรียวทำให้อยากจะสัมผัสบนปากที่เรียวบางของเราค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nipapan555 เมื่อ 2013-11-12 18:23

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมปากบางฟรี .....................  ชอบใช้ปากในการพูดค่ะ พูดสิ่งดีๆให้คนฟังรู้สึกดี หากเขามีเรื่องทุกข์เราก็ใช้ปากเราพูดปลอบใจเขา  แค่พูดสิ่งดีๆแนะนำสิ่งดีๆ แค่นี้เราก็ได้ทำความดีโดยไม่ต้องลงทุนอะไรเลย มันอัศจรรย์มากนะคะที่ ปากซึ่งเป็นอวัยวะของเราส่วนนี้ก็สามารถทำให้ ใครหลายคน รู้สึกดีได้ แค่คิดให้ดีๆก่อนพูดอะไรมา คำพูดที่ออกมาจากปากก็จะมีแต่สิ่งดีๆ ให้กับผู้ฟังค่ะ         
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้