12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: tammi
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จันทร์เจ้าขา ขอพี่ๆใจดี ช่วยหนูทีนะคะ

[คัดลอกลิงก์]
จองคิวกะหมอเฉลิมช่วงนี้...ได้คิวเดือนตุลาโน้นเลยหรอค่ะ - -"

แต่ก็คงพอมีเวลาให้เก็บเงิน อิอิ

จขกท. สู้ๆๆ นะ ศึกษาข้อมูลดีๆ อีกอย่างต้องหมั่นใจในตัวเองมากกว่านี้

จะได้ม่ะเสีย self ตอนทำออกมาแล้วนะค่ะ^^

ทำเยอะขนาดนี้ ได้ปรึกษาใครบ้างหรือป่าวอ่ะ??? งิงิ
พี่กั้งพูดถูก~!!

ช้านต้องสวยๆ ช้านจะสวยๆ ท่องไว้ๆๆ อิอิ
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-26 22:19:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จองคิวกะหมอเฉลิมช่วงนี้...ได้คิวเดือนตุลาโน้นเลยหรอค่ะ - -"

แต่ก็คงพอมีเวลาให้เก็บเงิน อิอิ

จขกท. สู้ๆๆ นะ ...
ต้นฉบับโพสโดย pokpokko เมื่อ 2009-6-26 13:36

ขอบคุณสำหรับกำลังใจนะคะ
ก็มีปรึกษาแฟนอ่าค่ะ เค้าก็ให้ตังมาทำ แบบเค้าก็อยากให้สวยอ่าค่ะ แต่ทักตลอด เด๋วก็จะเปนอะไรมั้ย จะตายรึป่าวเนี่ยะ แล้วจะทนไหวเหรอ
เอ่อ เอาเข้าไป....-*- (แต่จะได้เปนแฟนเก่าละค่ะ วันนี้เพิ่งจับได้ว่าเค้าไปคุยกะแฟนเก่าเค้า เสียใจเล่ย T-T ฮือๆ)

ที่จองช่วงนั้นเพราะปิดเทอมพอดีอ่าค่ะ ไม่รุ้ว่าช่วงก่อนหน้ามีว่างรึป่าวนะคะ ถ้าพี่สนใจลองถามดูค่ะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ใจเยงๆๆ ก่องน่ะค่ะคุงน้อง....

คุยกะแฟนเก่า..อาจจะม่ะมีไรมากก็ได้ >,<

ลองคุยกันดีๆ ก่อน อย่าเพิ่งด่วนตัดสินใจ และพยายามใช้เหตุผลน่ะ^^ (ถ้าไม่ไหว ใช้กำลังแม่มเรย อิอิ)

ส่งกำลังใจไปให้ 1 ดวง.....ฟิ้ว~~
เห็นหน้าแล้ว ไม่แปลกใจเลยที่คุณหมอบอกว่า ทำทรงจุ๋ย..

หน้าตาคล้ายๆกันนะคะ
เรื่อง ของ ชิวิตคู่

คือ อย่าคิดเองคนเดียว อย่าคิดแทนเค้า

ว่าเค้าต้องอย่างนั้นอย่างนี้คับ

มีไรต้องคุยกันนะคับ  แล้วเราก็วิเคราะห์ดูว่า

ที่เค้าพูดมา จิง หรือเท็จ ความเป็นไปได้มากน้อยแค่ไหน

และให้เวลาเป็นเครื่องพิสูจน์ คำพูดคนคับ

เป็นกำลังใจให้นะคับ
เห็นรูปแล้ว....
มิน่าละ หมอถึงบอกว่าเอาทรงจุ๋ยไหม...ก็ตาน้องมีส่วนคล้าย จุ๋ย

พี่แนะนำให้ค่อย ๆ ทำทีละอย่างจะดีกว่าคะ
ของอย่างนี้อย่ารีบร้อนเลย
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-28 23:33:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
29# GhongTawaN

ขอบคุณมากค่ะพี่กั้ง

นู๋ตามไปดูกระทู้พี่ละนะคะ แต่ยังอ่านไม่มหมดเลยค่ะ
โหหหห ฮอตมากๆ....
หวาดเสียวมากเลยค่ะ  แต่ก็ได้ความรู้เยอะมากๆค่ะ  ต้องตามอ่านต่อค่ะ
ตอนนี้เปนยังไงบ้างคะ ยังปวดอยู่รึป่าวคะ  สู้ๆนะคะ เปนกำลังใจให้ค่า

เด๋วตามไปให้กำลังใจที่กระทู้พี่ต่อนะคะ..
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-28 23:36:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
30# pokpokko

5555  ขอบคุณมากๆค่ะพี่
ดูเหมือนเรื่องนี้จะมาแรงกว่าเรื่อศัลนะคะเนี่ยะ น่าเอาไปตั้งกระทู้ใหม่
แต่นู๋ก็เหนด้วยนะคะ เด๋วต้องไปฝึกวิทยายุทธ์ไปสู้ล่ะค่ะ (แฟนตัวหย่ายมั่กๆ)

ขอบคุณสำหรับกำลังใจดีๆนะคะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้