ดู: 8221|ตอบกลับ: 43
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ดั้งใหม่ จาก หมอเกมส์ BB You

[คัดลอกลิงก์]
หลังจากศึกษา การทำจมูกมานานนับ 2 ปี
เลยลงตัวที่BB YOU by หมอเกมส์
นัดวัน ไปให้เจ้าหน้าที่ดูโครงสร้างจมูก
โอเคร แล้วนัดวันทำเลย
ได้คิว 21 ตุลา
ก่อนไปเรากินยูหนานไปเหยาตามวิธิการ
ไปถึง จ่ายเงิน เจ้าหน้าที่พาไปข้างบน ถ่ายรูป อธิบายยา และวิธิการปฏิบัติตัว
เปลี่ยนชุด ล้างหน้า ออกมานั่งรอ คลินิคสะอาดมากๆ
แล้วก็มีเจ้าหน้าที่เรียกเข้าไปข้างในห้อง แต่เป็นห้องพักฟื้น ก่อน
สักพัก เข้าห้องผ่า ตื่นเต้นๆ
เจอหมอเกมส์ ถามอยากได้แบบไหน อธิบาย บราๆๆ
เอาหละ พร้อม มัดมือ เท้าแบบหลวมๆ พยาบาลฉีดยาสลบที่แขน
หายใจลึก 2ที หลับไปแล้ว ตื่นมาอีกทีจะเสร็จพอดี ตัดไหม เรียบร้อย ดูกระจก โอ้ๆๆๆๆๆ มีดั้งแล้ว
ออกมานั้งรอสักพัก เพื่อให้หายจากฤทธิ์ยาสลบ โอเคร กลับบ้าน
ประคบเย็นทันที วันแรกไม่รู้สีกไรเลย
วันที่ 2 ตึงๆ ไม่บวม ไม่เขียว  แขนที่ฉีดยา ยังช้ำปวดกว่าอีก
วันที่ 3แกะพาสเตอร์
วันที่4 ไปทำงาน
ทรามานตรงที่ไม่ได้นอน ต้องนั่งหลับแค่นั้นเอง
ทานยาให้ครบ เราประคบเย็นตลอด
44#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-20 08:04:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย downii เมื่อ 2014-6-19 01:09
ก่อนทำพนักงานบอกว่าโครงจมูกเป็นไงบ้างคะ เนื้อเยอะห ...

เนิื้อจมูกปานกลางค่ะ เป็นคนจมูกสั้น ก่อนทำ พยาบาลถ่ายรูป เขาบอกว่ามองจากด้านล่าง รูจมูกเบี้ยว
พยาบาลบอกให้แจ้วหมอในห้อง ช่วยดูให้
หมอบอกใมไมีปัญหา เลือกโด่งมาก แต่ขอไม่อันตราย กลัวทลุ
ก่อนทำพนักงานบอกว่าโครงจมูกเป็นไงบ้างคะ เนื้อเยอะหรือเนื้อน้อย ฐานเบี้ยวป่าวคะ ก่อนทำอ่ะ

แร้วบอกคุนหมอว่าไงคะ เกี่ยวกับทรงจมูกที่อยากได้
ยิ่งยุบยิ่งสวย
สวยคร้า เปลี่ยนไปเป็นคนละคนเลย
40#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-8 12:44:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคร้า
สวยน่ารักขึ้นเลยค่ะ
สวยขึ้นมาก เปลี่ยนเป็นคนละคนเลยค่ะ
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-23 21:50:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kwangsuraruk เมื่อ 2014-4-23 21:52

ล่าสุดค่ะ อยากทำตาต่อจัง

photo.JPG (90.17 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

photo.JPG (90.17 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

36#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-23 19:01:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
-ขอบคุณมากค่ะ
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-18 14:38:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ของเมกาค่ะ
ซิลิโคลนไรอ่าจ้า
สวยขึ้นเลยค่ะ
น่ารัก ใสๆเลยคร้า
สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ
สวยมากเลยคะ เท่าไหร่ค้ะ
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-22 12:31:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ชิวๆ เลยจร้า เหมือนนอนหลับ ตื่นมายังไงอย่างงั้น
ถ้ามีอาการก็พักก่อนได้ จะมีห้องให้นั่งพัก ถ้าไม่ไหว ก็เรื่อย ๆ เจ้าหน้าที่ใจดี
สวยขึ้นมากเลยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย spongboby เมื่อ 2014-2-3 12:30
หมอเกมมือเบามากเลยค่ะ

ใช่แล้วคร่าาาาาา
ต้นฉบับโพสต์โดย ffuy เมื่อ 2014-1-31 22:40
ตอนเพื่อนเราไปทำจมูกมา ตอนออกจากคลีนิกมา ลั๊นล้ามาก ...

หมอเกมมือเบามากเลยค่ะ
ตอนเพื่อนเราไปทำจมูกมา ตอนออกจากคลีนิกมา ลั๊นล้ามากเลย เหมือนคนไปเที่ยวมา
ทรงสวยมากเลยค่ะ ไม่ทราบว่าตอนตื่นจากยาสลบมีอาการเดินเซ มั๊ยค่ะ คือมีคิวกับคุณหมอเดือนมี.ค. แต่ยังไม่มีใครไปเป็นเพื่อนกลัวออกจากห้องผ่าตัดแล้วกลับไม่ไหวยังบอกด้วยนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้