12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: angelsecret
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] Review ทำจมูก หมอบุญถิ่น จิตตกมันโด่งเกินไปมั้ย

[คัดลอกลิงก์]
หมอเดียวกันเลย ของเราทำออกมาธรรมชาติสวยดีชอบ แต่เอียงขวาอ่ะ แอบจิตตกนิดนึง
เดี๋ยวมันก็ยุบลงอีกเยอะคะ ใจเย็นๆ
ใจเย็นๆนะรอให้มันคบ 3 เดือน ตอนก่อนไปทำหมอก็บอกว่าเรามีฮัมมันอาจจะเอียง ซึ่งมันอาจจะตะไบจมูก แต่หมอไม่ได้ตะไบให้
เดี๋ยวจะไปปรึกษาหมอเหมือนกันอยากได้พุ่งๆเพราะเป็นคนเนื้อจมูกเยอะ
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-4 14:29:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย uusif เมื่อ 2013-11-4 14:12
ใจเย็นๆนะรอให้มันคบ 3 เดือน ตอนก่อนไปทำหมอก็บอกว่าเร ...

คุณทำหมอบุญถิ่นป่าวคะ  ที่รู้หมอเค้าไม่ตกแต่งอะไรให้เลยนะคะ

ตอนนี้รอๆๆๆๆๆ  3 วัน ยุบลงนิดนึง

คนที่ต้องการโด่งกลับได้ธรรมชาติ  บอกเอาขึ้นนิดนึงให้มาซะเยอะเลย
ใช่จ้าเค้าไม่แต่งให้เลย ปลายก็ไม่แต่งจ้า
แต่ข้อดีคือราคาค่อนข้างที่จะถูก แต่ปรกติเพื่อนไปทำมาผู้หญิงคุณหมอไม่น่าพลาดนะ ทำมาแล้วสวยขึ้น รอให้มันหายบวมก่อนน้าใจเย็นๆ พึ่ง 3 วันเองตอนที่เราไปตัดปีก มันจะบวมมากในวันที่ 3 จ้า
วันที่ 3-4 เป็นอย่างไรบ้างคะ เริ่มยุบรึยังคะ? อัพรูปให้ดูบ้างจ้า
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-4 22:39:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย hellobeautiful เมื่อ 2013-11-4 21:33
วันที่ 3-4 เป็นอย่างไรบ้างคะ เริ่มยุบรึยังคะ? อัพรูปให ...

ยุบนิดเดียวเองคะ เดี๋ยวอัพให้ดูนะคะ
ไม่ต้องกังวลนะคะ เดี๋ยวก็ยุบ ทำตามที่หมอบอกนะคะ สวยแน่ค่ะ อย่าประคบนะคะแค่ทานยาที่หมอให้มาก็พอค่ะ
ใจเย็นๆนะคะ เค้าทำมาบวมแค่3-4 และก้อหายช้ำหายบวม แต่ถ้าให้เข้าที่แบบแห้งเลยก้อ3-4เดือนจ้า เค้าทำมาจะ2ปีละ ไม่มีปัญหาเลย สวยธรรมชาติไม่หลอกหน้าด้วยค่ะ

ใส่รูปไม่ได้แต่บอกว่าทรงเดียวกันยุบแล้วขี้เหร่มากและสันโด่งเวอร์ลอยมาแต่ไกลเลยคะกำลังจะไปแก้กับหมอที่หาดให ญ่20กค นี้ เพราะจมูก11เดือนปลายแข็งมากและเชิดสั้นเหมือนหมูทรง3เหลี่ยมเลยตรงปลายอยากให้เห็นรูปไม่รู้ลงไงในไอแพท

เพื่อนเราไปเสริมจมูกกับหมอดำเนินที่ขอนแก่น บอกหมอเอาธรรมชาติ ข้างบนไม่สูงให้มีสโลบไม่ให้เป็นแท่ง ออกมาสวยเหมือนจมูกจริง

แสดงความคิดเห็น

ราคาเท่าไหร่คะ  โพสต์ 2014-7-16 14:16
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้