ดู: 9657|ตอบกลับ: 35
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] Review ทำจมูก หมอบุญถิ่น จิตตกมันโด่งเกินไปมั้ย

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย angelsecret เมื่อ 2013-11-3 15:33

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย angelsecret เมื่อ 2013-11-3 15:26

เพิ่งไปทำมา วันที่ 2 พย.  นี้คะ  บ่มีหยั่งหลายค่ะ ง่ายๆ  (ยืม วลีสุดฮิต จาก sexy pancake  )

เจอหมอผู้หญิง บอกเรามีฮัมพ์    อย่างงั้น อย่างนี้ บลาๆ   สุดท้ายเราก็ทำ

เจอหมอบุญถิ่น แทบไม่ได้พูดอะไร   ไม่ได้พูดคำว่าโด่งเลย ดึงหว่างตาขึ้น 2  ที แค่นั้นแหละ
แล้วหมอก็จัดมาซะ  หว่างตามันจะยุบลงอีกเยอะมั้ยอ่าาาา  มันโด่งไปนะ

แอบเครียด วิตก จิกตก หลอน คิดไปต่างๆ นานา ใครก็ได้ปลอบใจเราหน่อยนะ

รูปจะขึ้นรึเปล่าเนี่ย อัพในโทสับ ยังไงเดี๋ยวมาอัพเดทต่อนะคะ

เพื่อนเราไปเสริมจมูกกับหมอดำเนินที่ขอนแก่น บอกหมอเอาธรรมชาติ ข้างบนไม่สูงให้มีสโลบไม่ให้เป็นแท่ง ออกมาสวยเหมือนจมูกจริง

แสดงความคิดเห็น

ราคาเท่าไหร่คะ  โพสต์ 2014-7-16 14:16
ใส่รูปไม่ได้แต่บอกว่าทรงเดียวกันยุบแล้วขี้เหร่มากและสันโด่งเวอร์ลอยมาแต่ไกลเลยคะกำลังจะไปแก้กับหมอที่หาดให ญ่20กค นี้ เพราะจมูก11เดือนปลายแข็งมากและเชิดสั้นเหมือนหมูทรง3เหลี่ยมเลยตรงปลายอยากให้เห็นรูปไม่รู้ลงไงในไอแพท
ใจเย็นๆนะคะ เค้าทำมาบวมแค่3-4 และก้อหายช้ำหายบวม แต่ถ้าให้เข้าที่แบบแห้งเลยก้อ3-4เดือนจ้า เค้าทำมาจะ2ปีละ ไม่มีปัญหาเลย สวยธรรมชาติไม่หลอกหน้าด้วยค่ะ

ไม่ต้องกังวลนะคะ เดี๋ยวก็ยุบ ทำตามที่หมอบอกนะคะ สวยแน่ค่ะ อย่าประคบนะคะแค่ทานยาที่หมอให้มาก็พอค่ะ
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-4 22:39:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย hellobeautiful เมื่อ 2013-11-4 21:33
วันที่ 3-4 เป็นอย่างไรบ้างคะ เริ่มยุบรึยังคะ? อัพรูปให ...

ยุบนิดเดียวเองคะ เดี๋ยวอัพให้ดูนะคะ
วันที่ 3-4 เป็นอย่างไรบ้างคะ เริ่มยุบรึยังคะ? อัพรูปให้ดูบ้างจ้า
ใช่จ้าเค้าไม่แต่งให้เลย ปลายก็ไม่แต่งจ้า
แต่ข้อดีคือราคาค่อนข้างที่จะถูก แต่ปรกติเพื่อนไปทำมาผู้หญิงคุณหมอไม่น่าพลาดนะ ทำมาแล้วสวยขึ้น รอให้มันหายบวมก่อนน้าใจเย็นๆ พึ่ง 3 วันเองตอนที่เราไปตัดปีก มันจะบวมมากในวันที่ 3 จ้า
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-4 14:29:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย uusif เมื่อ 2013-11-4 14:12
ใจเย็นๆนะรอให้มันคบ 3 เดือน ตอนก่อนไปทำหมอก็บอกว่าเร ...

คุณทำหมอบุญถิ่นป่าวคะ  ที่รู้หมอเค้าไม่ตกแต่งอะไรให้เลยนะคะ

ตอนนี้รอๆๆๆๆๆ  3 วัน ยุบลงนิดนึง

คนที่ต้องการโด่งกลับได้ธรรมชาติ  บอกเอาขึ้นนิดนึงให้มาซะเยอะเลย
ใจเย็นๆนะรอให้มันคบ 3 เดือน ตอนก่อนไปทำหมอก็บอกว่าเรามีฮัมมันอาจจะเอียง ซึ่งมันอาจจะตะไบจมูก แต่หมอไม่ได้ตะไบให้
เดี๋ยวจะไปปรึกษาหมอเหมือนกันอยากได้พุ่งๆเพราะเป็นคนเนื้อจมูกเยอะ
เดี๋ยวมันก็ยุบลงอีกเยอะคะ ใจเย็นๆ
หมอเดียวกันเลย ของเราทำออกมาธรรมชาติสวยดีชอบ แต่เอียงขวาอ่ะ แอบจิตตกนิดนึง
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-4 01:36:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย foxgirlz เมื่อ 2013-11-4 00:55
มันจะยุบลงค้ะ จะเข้าที่รัดตัวประมาน6เดือน+ ถ้าจะแก้ห ...

จะรอดูอีกเดือนนึงตะ ว่าจะยุบมากมั้ย เพราะจับดูตรงหว่างตา มันเป็นสิริโคนแล้ว จากหน้าตาติ๋มๆ กลายเปายเป็นหน้าแข็งเลย เศร้าค่ะ
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-4 01:33:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Yammiemini เมื่อ 2013-11-3 18:06
เค้าจิตตก กลัวมันไม่โด่ง อิอิ เค้าพึ่งทำงาอาทิตที่่ ...

เราว่าของเราก็เอียงขวาเหมือนกันนะ เห็นตั้งแต่ทำเสร็จเลยอ่ะ ไม่รุ้ว่าคิดไปเองรึเปล่า
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-4 01:31:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Fantasitcbaby เมื่อ 2013-11-3 15:50
ยุบน่าจะลงกว่านี้นะครับ รอเวลาอย่างเดียว เป็นกำลังใ ...

ขอบคุณมากค่าา
มันจะยุบลงค้ะ จะเข้าที่รัดตัวประมาน6เดือน+ ถ้าจะแก้หรือเอาออกอยากให้รอดูตอนยุบก่อนคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Yammiemini เมื่อ 2013-11-3 18:06
เค้าจิตตก กลัวมันไม่โด่ง อิอิ เค้าพึ่งทำงาอาทิตที่่ ...

รอสามเดือนน๊า จะรู้เลยเอียงไม่เอียง
เดือน เเรกๆ มันดูเอียงๆ เพราะว่าเนื้อมันยุบไม่เท่ากัน
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-3 23:47:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย loveshirota เมื่อ 2013-11-3 22:35
ของเราก็เปงค่ะทรงนี้เลยเดือนนึงไม่ยุบค่ะ แถมซิลิโค ...

เอาออกแล้ว เล่าให้ฟังบ้างนะคะ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-3 23:42:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ้าตัวเองเอาออกแล้ว มาเล่าให้ฟังด้วยนะคะ เราก็ทำใจไว้แล้ว ถ้าต้องเอาออก
ของเราก็เปงค่ะทรงนี้เลยเดือนนึงไม่ยุบค่ะ แถมซิลิโคนลอยตรงหัวตาอีก ทำเสร็จออกมาเปงเลยค่ะ จะไปเอาออกแร้วค่ะ ไม่อยากแก้
ต้นฉบับโพสต์โดย angelsecret เมื่อ 2013-11-3 16:18
ของตัวเองดีแล้ว ดีกว่าโด่งเวอร์แบบนี้นะคะ ...

เอาใจช่วยนะคะ รอดูอีกสามเดือน เพราะถึงไม่ชอบตอนนี้ยังไงก็แก้ไม่ได้ สู้ๆนะ
คุณหมอได้เหลาตะไบกระดูกหรือเปล่าคะ อาจจะเพราะมีฮัมพ์ค่ะ เรามีก็ฮัมพ์ ตอนเราไปปรึกษาคุณหมอบอกว่าต้องตะไบออกนิดนึง ถ้าวางซิลิโคนบนฮัมพ์มันจะลอย ปลายเชิด หัวตาสูงอ่ะค่ะ (ไม่ใช่คุณหมอบุญถิ่นค่ะ)

เป็นกำลังใจให้นะคะ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-3 20:04:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย pumyy เมื่อ 2013-11-3 19:27
ยังไม่ต้องหรอกค่ะ แต่รอดูผลสักสามเดือนเหมือนเพื่อ ...

เราก็รอยุบอย่างเดียว ว่าจะยุบลงแค่ไหน  ถ้ามันลงไม่มาก เราจะเอาออกก่อน  แล้วค่อยหาหมอทำใหม่อีกครั้ง  เครียดจิง

แสดงความคิดเห็น

จ้าเอาใจช่วยขอไห้มันยุบลงเยอะๆตรงหัวตาส่วนปลายไม่ต้องยุบได้โด่งๆ55+  โพสต์ 2013-11-3 20:41
ต้นฉบับโพสต์โดย angelsecret เมื่อ 2013-11-3 16:14
เครียดเลย  เอาไงดี เอาออกดีมั้ยเนี่ย ...

ยังไม่ต้องหรอกค่ะ แต่รอดูผลสักสามเดือนเหมือนเพื่อนๆว่าก่อน ว่ามันจะโอเคขึ้นมั้ย
แต่ยังไงลองแย็บๆถามเรื่องแก้กับหมอไว้ด้วยก็ดีค่ะ วันไหนไปตัดไหมก็น่าจะได้เจอหมออีก
บอกเค้าว่าเนี่ย ทำไมทรงของเราหัวตามันถึงสูงจัง เอาประเด็นรีวิวคนอื่นๆมาเทียบเลยค่ะ
ว่าของพวกเค้าไม่เป็นอย่างนี้นะที่เราหาข้อมูลมา ถามหมอเลยว่าจะยุบได้แค่ไหน ถ้ายุบลง
ไม่มาก ขอเอาออกหรือแก้ไหม่นะคะ หมอคิดยังไง แต่ถามแกดีแบบนุ่มนวลๆนะคะ เดี๋ยว
จะโดนเหวี่ยงว่าเรื่องมาก ฮ่าๆ แต่ต้องไม่ลืมว่าจมูกอันนี้แหละมันจะอยู่กะเราไปอีกนาน
ถ้าไม่สวย มันหมดความมั่นใจไปเลยค่ะ เหมือนอย่างเราตอนนี้ล่ะ
หมอบุญทำหว่างคิ้วสูงอยู่แล้วคะ รอมันยุบก่อนนะคะจะเตี้ยกว่านี้คะยังบวมอยู่เลยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้