ดู: 2482|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] วันที่6 หมอบุญถิ่น รู้สึกจะยิ่งบวมขึ้นเรื่อยๆ

[คัดลอกลิงก์]

อยากทราบว่าอีกกี่วันจะหายบวมแล้วมันเบี้ยวมั้ยคะ
หมอเดียวกันค่ะ ของเรา 1 อาทิตย์ก็เขียวๆอยู่แต่หายบวมแล้ว 3เดือนก็เข้าที่ แล้วแต่น้ำเหลืองแต่ละคนนะคะ อย่างพี่สาวเราก็สามวันหายบวม สู้ๆค่ะ
ไม่เบี้ยวนะคะ ยังบวมอยู่ ต้องใช้เวลานิดนึงค่ะ หายเร็วๆนะคะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2013-10-29 21:59
ตัวเองลองหายาลดบวมมากินสิ เรากินตั้งแต่วันที่ทำ ,,เหมือนมันลดบวมไวดีอ่ะ
ใช้น้ำอุ่น หรือไข่ต้มมาประคบ เช้าเย็นทุกวันรับรองหายช้ำค่ะ แล้วทาฮีรูดอยร์หลอดสีฟ้าๆค่ะที่สำหรับลดอาการช้ำ
ไม่ถึงอาทิตย์ก็หายค่ะ ของเราทำมาวันสองวันแรก ช้ำมากกว่าตัวเองอีก ตาปิดเลย โทรไปถามคุณหมอคุณหมอบอกให้ทำวิธีนี้ไม่ถึงอาทิตย์ หายช้ำหายบวม น้องดังสวยขึ้นอย่างเห็นได้ชัดเลยจ้า
สู้ๆๆนะค่ะเอาใจช่วยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ  โพสต์ 2013-10-30 11:50
ของหนูไม่ช้ำใต้ตาเลยค่ะ แต่บวมมากๆๆ หน้านี่บาน ยิ่งกว่า กระด้ง อาทิตย์ที่ 2อะค่ะ ถึงออกงานได้ ช่วงนี้ก็ดูเเลตัวเองดีๆค่ะ กินอาหารที่มีประโยชน์
ใจเย็นค่ะ แล้วแต่ว่าคนคนนั้นจะบวมมากบวมน้อย รอประมาน2อาทิตขึ้นไปเด่วก็เริ่มยุบค่ะ เราก็ทำกันหมอบุญมา
บอกหมอ ว่าเอาโด่ง มั้ยค่ะ?

ไม่ค่ะหมอจะดึงช่วงสันแล้วถามว่าพอมั้ย  โพสต์ 2013-10-30 20:32
ของพี่หมอได้บอกป่าวค่ะว่าฐานเดิมเอียง..

พอดีของเราไปทำแร้วหมอบอกว่าฐานเอียง แต่รั้นที่จะทำ ตอนนี้เลยเริ่มจิตตก เพราะมีรุ่นพี่บางคนบอกว่าหมอผู้หญิงชอบบอกว่าฐานเอียงแต่พอเสริมมาก็ตรง เลยอยากรู้ว่าของพี่หมอได้บอกป่าวค่ะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-3 16:01:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย fiat.tae เมื่อ 2014-1-17 23:28
ของพี่หมอได้บอกป่าวค่ะว่าฐานเดิมเอียง..

พอดีของเราไ ...

บอกค่ะ หมอบอกทุกคนค่ะน้อยคนค่ะที่แฟนหมอจะไม่พูด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้