ดู: 1944|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] วันนี้ ที่ ดีลักษณ์คลินิก ^^ จมูก ใหม่ของเรา

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้เปนวันเฉือดของเรา หลังจากที่ สิงยุ่ในดั้งโด่งมา เกือบ20วัน ก้อ ได้ สรุปกับ ตัวเองว่า ดีลักษณ์คลินิก น่าจะเวิค หลังจากที่ในใจ มี Blink มี ยันฮี แร้ว ก้อ คุณหมอบุญถิ่น  วันนี้เราเฉือดมาสดๆร้อนๆเรย 10โมงเช้าถึงคลินิค เรามาจาก ลาดพร้าว107    คลีนิคอยู่ รัตนาธิเบศ ใกล้ๆเซนทรัน ประมาณ100เมตร  คลีนิคสวยมาก อิอิ  ก้อ เข้าไป แจ้งเจ้าหน้าที่ว่านัดไว้ จากนั้นก้อ ทำประวัติ ที่คลีนิค ว่องไวค่ะไม่ช้า ตรงเวลา ไม่รอนานยืดเยื้อ ไวจนใม่มีเวลาตื่นเต้น ทำประวัติถ่ายรูป คุณพี่เจ้าหน้าที่เรื่องโครงหน้าของเราตอนนี้
ก้อ คือ เรา น่าโย้ว  เอาง่ายๆว่าน่าเบี้ยวคางเบี้ยว รูจมูกปีกก้อไม่เท่ากันขวาห้อยทิ้งตัวมากกว่า สว่นปลายจมูก จรดหว่างคิ้วเอียงไปทางซ้าย  พอรู้แบบนี้ใจแกว่งเรย คือ หมอบอกเค้าแก้ฐานเก่าเราใม่ได้หรอกนะ พอคิดๆดู เก่ามันเบี้ยวจะให้ทำไง เบี้ยวก้อตามเบี้ยว55555
ก้อ เตรียมตัว เข้า ห้องขึ้นไปนอน บนตียง ตอนนอนยังใม่ตื่นเต้นยังใม่กลัว มา กลัวตอน เจ้าหน้าที่ มัดแขนมัดขา 5555555555555 ที่ คลินิกนี้ ใช้ ยาชาและยาสลบ แต่เรารู้เรื่องนะ ตอนหมอทำอ่ะ มันดั้งครืดๆ แปปเดียว แร้วหมอก้อเย็บ เสดแร้วๆ นิ่งนะแผลได้สวยๆ ตื่นมาก้อพูดมากเรย เสดแร้วหรอค่ะ ทำไมไวแปปเดียวเอง มันโอเคไหม พูดมากเชียว 555 ลืมบอกไป เราทำ ของ เมกา 9900 +ค่ายา1000 เปน 10900บาท ไม่เกินไปกว่านั้น  เราบอกหมอว่าเอาแบบที่มองแร้วรุ้ว่าเรามีดั้ง5555 โด่ง แต่พอหมอว่าเบี้ยว แร้วเข้ามาในห้องผ่าตัดแร้ว ปากมันเปราะพูดไปว่า ธรรมชาติทันไหมค่ะ

หมอยิ้มแร้วบอกว่าใม่เกี่ยวยังใงก้อเบี้ยว จนตอนนี้เราก้อใม่รู้ว่ามัน โด่งได้แค่นี้หรือ ว่า หมอทำ แบบ ธรรมชาติให้เรา แต่รวมๆตอนนี้เราชอบ ชอบมากกกกก แต่ก้อกังวลยุ่ว่าถ้ามันยุบแร้วมันเข้าที่แร้วเราจะโอเคไหม บอกตรงๆเรากัวยุบ แร้วใม่โด่ง

ติ ได้เรย นะ  เราชอบตอนนี้ เรากลัวเรากังวล ว่ามันจะยุบไป อีกเยอะง่ะ เนื้อน้อยๆๆๆๆ
3 วันก็หายบวมคะ เพิ่งไปทำมาเหมือนกัน เด๋วก็สวยคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-29 10:08:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ วันนี้ เริ่มบวม เราอยากรุ้ว่า มันจะยุบเยอะไหม เวลามันเข้าที่ อ่ะค่ะ เรากลัวใม่โด่ง
ศิษย์หมอเดียวกันกันค่ะ ของเราก็ปลายเบี้ยวดันกระดูกอ่อนออกมา ข้างที่หมอผ่า แต่ทรงของเราสวยนะ ไม่อยากกลับไปปรึกษาล่ะ หาแก้หมอใหม่เอา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้