12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: xmen
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พรุ่งนี้ได้ทำแล้วครับ กลัวจัง

[คัดลอกลิงก์]
ซี พัทเพิ่งว่างล่ะ หลังจากหายไปนาน เลยเพิ่งได้เข้ามาเวปอีกครั้ง
เปนไงมั่ง ทำมาแล้ว ตอนนี้จมูกหายดียัง
...
ต้นฉบับโพสโดย shinyun เมื่อ 2009-6-24 23:46

ตอนนี้จมูก ซี 10 วันแล้วพัท

เริ่มเข้ารูปเข้ารอยมั่งแล้วอ่ะคับ

โพทรูปแล้วด้วย ไปวิจารณ์ ได้เรยน๊าคับ

ไม่เจ็บคับ นิดเดียวแค่ตอนฉีดยาชาเข็มแรกคับ
เจ้าของกระทู้ ทำวันนี้แร้ว

ยังไงก็มาอัพรูปให้เพื่อนๆดูกันมั่งนะคับ

ทรงโอเปิ้ลอีกแร้ววววว

อิอิ
เป้นกำลังใจให้นะรับ
อย่าลืมโชร์ผลงานนะครับ

รอดูอยู่
เป็นกำลังใจให้นะ

หายไว ๆ ครับ
อยากเหงรูปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปป  อ่ะคับ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
เจ้าของกระทู้ ทำวันนี้แร้ว

ยังไงก็มาอัพรูปให้เพื่อนๆดูกันมั่งนะคับ

ทรงโอเปิ้ลอีกแร้ววววว

อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-6-25 13:49

เข้าแล้วเหรอ ซีชคุณ
ไม่เจ็บแล้วชะปะ ไม่แสบแล้วด้วยชะปะ

ดีมาก ฝึกไว้จะได้ชิน ครั้งหน้า

โอเคป่ะ

ทำไม่ได้  เพราะรอให้ชินก่อนนะ
จขกท กินน้ำรอระหว่างทำนะครับ อะให้

แก้ครั้งที่ 2 ต้องรอ หลังจากทำครั้งแรก ประมาณกี่วันอะค่ะ

พอดีเล๊กก็คิดอยู่ว่าจะไปแก้เหมือนกาน

ถ้ายังไง อย่าลืมเอารูป มาอัพเดต ความหล่อนะคะ

ปูพื้นหินอ่อน ... นอน รอดู ดีก่า!!!
แก้ครั้งที่ 2 ต้องรอ หลังจากทำครั้งแรก ประมาณกี่วันอะค่ะ

พอดีเล๊กก็คิดอยู่ว่าจะไปแก้เหมือนกาน

ถ้ายังไ ...
ต้นฉบับโพสโดย nuulexx เมื่อ 2009-6-25 21:42

นู๋เล็กมานั่งนอยด์ อยู่กระทู้นี้อีกแล้วน๊า

แก้ก็ต้องรอ 3 เดือนไปนะจ่ะ

ไปพบคุณหมอซะน๊า

พี่ว่า หลัง 1 เดือนไปคงจะรู้ว่าหมู่ หรือจ่า

ตอนนี้ก็รอไปก่อนนะ
วันนี้เปนไงบ้าง

เอาจมูกสวยๆมาอวดไวไวน้า

อิอิอิ
เป็นไงบ้างน๊อ  เพื่อนๆๆรอให้กำลังใจอยู่เยอะเรย
รอดูรุป ๆ  >,<  อิอิ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
มาหั้ยกะลังจัยน้าคัฟ
ถึงมาช้าไปนิด แต่ก้อมาหั้ยแบบเต็มร้อยน้าคัฟ
แก้จมูกจะม่ายบวมเท่าทำครั้งแรกน้าคัฟ
(มาบอกช้าไปอ๊ะป่าวก้อม่ายรุ อิอิ)
รอชมความหล่อน้าคัฟ
42#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-28 11:00:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำมาแล้วเรียบร้อยครับ ทำแบบพี่โอเปิ้ลแต่หหมอบอกว่าจะทำให้เหมือนที่สุด แต่โด่งไม่เท่า สงสัยเนื้อน้อยเกินไป แย่จังเลยครับ
43#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-28 11:02:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่โอเปิ้ล ผมรู้สึกมันช้ำกว่าครั้งแรกเยอะเลยอ่า หมอก็บอกบวมเยอะ ช้ำเยอะ เลยเปลี่ยนยาให้กิน หมอบอกว่าเพราะเลือดคั่งมาก สงสัยเจ็ดวันจะยุบแน่เลย กลัวมีปัญหาจัง เดี๋ยวจะโพสรูปนะครับ ติดตามด้วยล่ะ
ขอให้หายบวมเร็วๆ น่าครับ
จะติดตามกระทู้ครับผ๊ม
เอารูปมาลงให้ดูกันหน่อยจิ อยากเห็นคร้า อยากเห็น

เห็นเค้าบอกกันว่าจมูกแก้มันจะช้ำน้อยกว่าทำครั้งแรก จิงอะเปล่าคะเนี่ย
ประคบเย็นเยอะๆนะคับ ช่วง 2-3 วันแรก

มารอดูรีวิวคับ อยากเห็นทรงโอเปิ้ลบนหน้าคนอื่น คิคิ
อยากเห็น รูป !!
49#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-28 16:09:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่น้า ผมว่าแล้วแต่คน อย่างของผม ช้ำมากมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก จนหมอต้องเปลี่ยนยากินให้ น่ากลัว
50#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-28 16:12:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่กั้งบอกที ผมรีบไปชงน้ำร้อนมาดื่มเลย
อิอิ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้