ดู: 5781|ตอบกลับ: 49
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พรุ่งนี้ได้ทำแล้วครับ กลัวจัง

[คัดลอกลิงก์]
จะไพรุ่งนี้ได้ไปแก้จมูกแล้ว ทำแบบคุณโอเปิ้ลฮ่าๆๆ ไม่รู้ว่าจะได้เหมือนมั้ย มาให้กำลังใจหน่อยน้าคร้าฟ
ทำใจให้ สบายนะครับ ทำ อารมณ์ให้สดชื่น ทำบุญ ทำทาน
ออกมาสวยแน่ครับ เป็น กำลังใจให้ ครับ
ไม่ต้องกลัวนะคับ

ท่องไว้ หล่อๆๆๆๆๆๆคับ

เป็นกำลังใจให้นะค่ะ   ออกมาหล่อสมใจเลยค่ะ
ขอบอกว่าไม่เจ็บเลย
ยอดเยี่ยม ยิ่งใหญ่ เกรียงไกร อัพดั้ง

12 123 12 12 1

เย้   ดีใจด้วยครับ อย่าลืมเตรียมของให้พร้อมนะครับผม จากกระทู้ แฟนก้องอะครับ
    6 Things to do before you plastic surgery [มาเตรียมของก่อนขึ้นเขียงกัน]

http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=566&extra=page%3D1

อันนี้กระทู้ คู่หมั้น

การเตรียมตัวดูแลตัวเองก่อนและหลังทำจมูก

http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=270&extra=page%3D1

อันนี้กระทู้กิ๊ก

การประคบเย็น/การประคบร้อน

http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=442&extra=page%3D1
เป็นกำลังใจให้นะค่ะ   ออกมาหล่อสมใจเลยค่ะ
ขอบอกว่าไม่เจ็บเลย
ต้นฉบับโพสโดย idol-hall เมื่อ 2009-6-24 17:42

ไม่จริง ไม่จริง พี่เป็นซาดิส์ แน่ๆ ไม่เจ็บ   
อิๆๆ

ไม่เจ็บจริงๆ แหละครับ เพราะโดนยาชา แต่เสียงนี้ยิ่งกว่าดู Imax 3D ทวินเซอรราวมากมาย
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-24 18:56:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้จมูกไม่เจ็บจิงๆๆ นะครับพี่ๆๆ ผมกลัวมากเลย
แก้ไขล่าสุด kallypaulsmith เมื่อ 2009-6-24 19:14

โดนยาชา ไม่เจ็บหรอกครับ  เจ็บนิดเดียว บีบสิวหัวช้าง เจ็บกว่าอีก

ระหว่างทำก็ท่องคาถานี้ไปนะครับ เอาไว้ให้ลืม แล้วก็ไม่เจ็บด้วยอิๆๆ

มีคาถาเงาะถอดรูปของหลวงปู่ศุข วัดปากคลองมะขามเฒ่ามาฝากครับ
ตั้ง นะโม 3 จบ แล้วท่องว่า
พุทโธ รูปงามเหมือนรูปพระพรหม
พุทธังมะ รูปงามเหมือนรูปพระอินทร์
พุทธะสัง รูปงามเหมือนโฉมพระนารายณ์
จะแปลปลงลงมาเหมือนเทวดา สวาหะ
อะวิสุนุสสานุสสติ ติวาปิภะ
ลองดูนะครับ อย่าลืมเวลาท่องระลึกถึงหลวงปู่ขอบารมีท่านช่วยด้วย
ส่งต่อ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
อ้า ก้องมีแฟนแล้วหรอ ว๊า แล้วกั้งจะได้ยินก้องร้องเพลง พี่มัมให้ฟังป่ะเนี่ย

จขกท xmen อย่ากลัว อย่ากังวล ไม ...
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-6-24 19:25

พี่กั้ง นู่มีทั้งแฟน ทั้งกิ๊ก ทั้ง คู่หมั้นเลยครับ
ดูเป็นคนรักเดียวใจเดียวมากๆ  ณจุดนี้

นี่ถ้าซีชคุณตกลงอีกคน คงจะให้มาเป็นเพื่อนสนิทนะนี่ ก๊ากกกกกกก

ได้ฟังๆๆ แปปนึงนะครับ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
เร็วนะ เด๋วพี่จะให้ตำแหน่งพิเศษกะก้องเลย

ถ้าร้องจะหอมแก้มทีนึง นะนะ

12  123 12 12 1

อัพดั้งสู้สู้ อัพดั้งไม่ ...
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-6-24 19:37

ไม่ชอบหอม ถ้าเป็นคนจะจูบ ต้องแบบ สุดริดดดดดดดดดดดด

ประมาณ เอาลิ้น ลงไปถึงกระเพาะอาหารเลยอะครับ

เป็นพวกมักมากครับ เสียแรงทั้ง่ที ต้องเอาให้ครบคอสครับ

อะเพลงต่อไป

เจ้าดั้งน้อย คล้อยบินสู๋เวหา เจ้าถลาเล่นลมสมฤดี
โด่ง โด่ง โด่ง โด่ง จนค้ำฟ้า   ค้ำเพดาน ค่ำนภา
โด่งได้โด่งดี

โด่ง โด่ง โด่ง โด่ง จนค้ำฟ้า   ค้ำเพดาน ค่ำนภา
โด่งได้โด่งดี

รัวแรงส์สสสสสสสสสสสสสๆ
ยอดเยี่ยม ยิ่งใหญ่ เกรียงไกร อัพดั้ง

เย้   ดีใจด้วยครับ อย่าลืมเตรียมของให้พร้อมนะครับผม จากกระ ...
ต้นฉบับโพสโดย kallypaulsmith เมื่อ 2009-6-24 17:47

555 นิชเคน เข้าไปอยู่ในคอเล็กชั้นของน้องก้องซะด้วย 55
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-24 20:50:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กำลังใจล้นเหลือแล้วแบบนี้ ฮ่าๆๆๆๆๆ เดี๋ยวผมจะเอาหน้าใหม่มาให้ดูแทนรูปเก่านะครับ
สู้ๆจ้า เอาออกมาให้หล่อเหมือนต้นแบบเลยจ้า ^^
มาเป็นกำลังใจให้อีกคนนะคะ ทำใจให้สบาย
คงไม่เจ็บอย่างที่คิด คิดอย่างเดียว ว่า...
เพื่อความหล่อ เราต้องสู้ๆ
โดนยาชา ไม่เจ็บหรอกครับ  เจ็บนิดเดียว บีบสิวหัวช้าง เจ็บกว่าอีก

ระหว่างทำก็ท่องคาถานี้ไปนะครับ เอาไว้ใ ...
ต้นฉบับโพสโดย kallypaulsmith เมื่อ 2009-6-24 19:08

อ๊ากกกกกกกกกก..ก้องเล่งของอ่ะ {:13_951:}
โอ๋ๆๆๆๆๆจขกทไม่ต้องกลัวน้า มามะมามะมาให้เจ๊๊ปลอบ
นิชเคน วันนี้นอนใต้เตียง อิๆๆ
โอมจงหล่อ!!!

ขอให้หล่อเหมือนต้นแบบน้าคร้าบ

รูดูรูปจ้า
ไม่ต้องกลัวนะคับ

ท่องไว้ หล่อๆๆๆๆๆๆคับ

ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-6-24 17:38

ซี พัทเพิ่งว่างล่ะ หลังจากหายไปนาน เลยเพิ่งได้เข้ามาเวปอีกครั้ง
เปนไงมั่ง ทำมาแล้ว ตอนนี้จมูกหายดียัง
อยากเห็น จมูก ซีจัง
แล้สตอนทำ น่ากลัวอย่างที่คิดป่าว เจ็บไหม แฮะ ๆ^^
อย่าลืมเอาแบบไปด้วยนะครับ
เดี่ยวตื่นเต้นจนลืมแบบ

เดี่ยวหมอทำออกมาหล่อเกินไป แล้วจะเคืองนะครับ

ณ จุดนั้น

[img][/img]
เป็นกำลังใจให้อีกคนนะ
เป็นกำลังใจให้อีกคนนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้