เจ้าของ: pukpikjurairat
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว เสริมจมูก คุณหมอทู BB You clinic สาขามหาดไทย

[คัดลอกลิงก์]
จมูกสวยดีนะ ทำมาเท่าไหร่คะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

จขกท สวยมากคะ สนใจที่ บีบี เหมือนกัน

แสดงความคิดเห็น

เข้าไปปรึกษาคุณหมอเลยค่ะ รับรองได้ไม่ผิดหวังค่ะ  โพสต์ 2015-6-16 10:56

คะแนน

1

คำเดียวเลยค่ะ สวยย

คะแนน

1

ทำที่บีบีสาขาไหนค่ะ ดูสวยขึ้นเยอะเลย

สาขาซอยมหาดไทยค่ะ  โพสต์ 2015-6-16 10:57

คะแนน

1

จมูกนี้มีแบบไปรึป่าวคะ สวยมาก

ไม่มีค่ะ วันนั้นให้คุณหมอดูแล้วบอกไปว่าเอาพอดีกับหน้า เลยได้มาแบบนี้ชอบมากคุณหมอเก่งมาก  โพสต์ 2015-6-16 10:58

คะแนน

1

หน้าดูมีมิติขึ้นเลยอ่า สวยๆ มากกกกก

คะแนน

1

ทำแล้วน่ารักขึ้นเยอะ เสริมจมูกมาได้สวยมาก

คะแนน

1

ทำมาเท่าไหร่คร่าาา หน้าเปลี่ยนเลยนะ น่ารักขึ้นมากๆ

คะแนน

1

จมูกทำมาเท่าไหร่นี้คะ สวยมากเลยๆ
พอเข้ารูปแล้วยิ่งสวยนะค่ะ ดีมากๆเลย
เสริมซิลิโคนแบบไหนคะ ดูดีจิงๆ

ซิสิโคนเกาหลีค่ะ  โพสต์ 2015-6-16 10:59
สวยเปรี้ยวจี๊ดโดนใจมากคะ
เสริมมานานเท่าไหร่แล้วค่ะ สวยมากจิงๆ
ชอบทรง ดูดีแล้วเข้ากับหน้ามาก
เริ่ดมากคะ ทำแล้วสวย โชคดีจิงๆ
สวยแซ่บจิงๆ อยากทำบ้างเลยคะ
จขกท สวยแซ่บมากๆค่ะ ชอบคะชอบ
เสริมแล้วสวย ดูเปรี้ยวมากๆ
สวยขึ้นนะค่ะ ทำแล้วดูดีะ ^^
สวยค่ะ ชอบจมูกชอบใบหน้ามากๆ เข้ากันสุดๆ
ปลื้มค่ะ ทำแล้วสวยจิงไรจิง
เสริมแล้วแมทกับหน้า เลือกทรงได้เหมาะจิงๆ
เราก็สนใจ บีบี อยากทราบจังคะ เสริมมาเท่าไหร่
เข้ารูปแล้วสวยมาก หน้าเด็กลงเยอะ
เสริมแล้วหน้าเด็กดีจังเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้