เจ้าของ: pukpikjurairat
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว เสริมจมูก คุณหมอทู BB You clinic สาขามหาดไทย

[คัดลอกลิงก์]
จมูกทำมาช่วยให้หน้าดูเด็กลง น่ารักมากจ้า
น่ารักนะคะ เสริมมาแล้วสวยจิงๆ
น่ารักนะคะ เสริมมาแล้วสวยจิงๆ
เสริมมากี่ปีแล้วคะเนี่ย สวยมากๆ
เสริมมาน่ารักดีคะ จมูกเข้ากับหน้านะ
ไม่บวม ไม่ช้ำ ไม่เจ็บ แถมสวยมากๆ ดี๊ดีอะคะ
จมูกดูธรรมชาติๆ ชอบอะ
คุ้มค่ากับการเจ็บตัวคะ สวยจิง
คุ้มค่ากับการเจ็บตัวคะ สวยจิง
น่ารักจังคร่าาา ดูดีมากๆ
เหมาะกับหน้าดีคะจมูก
รอหายบวมกว่านี้ สวยแน่นอนน
หน้าเด็กลงคะ ทำมา
ไม่บวมดีคะ คุณหมอมือเบาจิงๆ
สวยมากเลยจ้า
สวยจ้า ใบหน้าดูเด็กน่ารักขึ้นมาก
242#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-22 11:51:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
dabbee ตอบกลับเมื่อ 2016-1-28 16:59
เสริมมากี่ปีแล้วคะเนี่ย สวยมากๆ

2ปีกว่าแล้วค่ะ
243#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-22 11:53:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ttoorr ตอบกลับเมื่อ 2014-9-28 00:51
จมูกสวย ทำมาเท่าไหร่ บอกหมอว่าอะไรอะค่ะ

ทำกับหมอทูค่ะ
สวยนะคะ เข้ากับไปหน้าดี
สวยไม่โด่งเกิน โอเคแล้วค่ะ
เสริมมาแอบหน้าเด็กลงนะคะ น่ารักมากเลย
จมูกดูสวยเข้ากับหน้ามากๆเลย
จมูกดูดีจังนะคร่าาา ราคาเท่าไหร่คะเนี่ย
จมูกสวยจัง เสริมซิลิโคนอะไรคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้