ดู: 1302|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] พรุ่งนี้จะเป็นลูกสาวหมอเทพแล้วคะ

[คัดลอกลิงก์]
กลัวจังเลย. ใครทำพรุ่งนี้บางคะ. เจอกันตอนเช้านะคะ.  
รอชมรุ่นน้องนะค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-27 15:41:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เดี่ยวจะมาเล่าให้ฟังคะ. ตอนนี้เจ็บมากคะ.
รอชมด้วยคนจ้า.....
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-28 11:38:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
. วันที่3
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-28 11:46:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
375 cc. วันที่4แล้วคะ. ยังลุกไม่ได้เลย. เหมือนนมจะแตกคะ. นอนอย่างเดียว.  คิดผิดมากที่ไปทำคะ.  สูง 168 หนัก 56. 70 D ของเก่า. แต่มีลูกแล้ว. และน้ำหนักลด10 ใน1 เดือน. เลยไปทำนมคะ.  จะออกมาแบบไหน ก็ไม่แก้แล้วคะ.   ถ้าจะแก้จะไปแก้ที่อื่นคะ. หมอเทพน่ากลัวคะ. รู้สึกตัวตลอดคะ.  เดียวมาเล่าใหม่คะ.  
Doom..Doom  มากเลยอ่ะ  ตอนอ้อมไปทำหมอเทพก็ไม่ได้น่ากลัวนะคะ  รู้สึกตัวตอนยัดนะคะมันเบลอๆ  แต่ก็ไม่เจ็บค่ะ   ทนอีกนิดนะคะ  ช่วงนี้อาจจะเจ็บมาก  แต่หลังจากนี้ออกมาสวยแน่นอน.......
แปลก ขนาดเราว่าก่อนทำเรากลัวจนตัวซีดแต่พอทำเสร็จเรายังคิดเลยว่าทำไมไม่เห็นเจ็บเหมือนคนอื่นเลย ยังไงก็ขอให้หายไวๆนะ
ที่รุ้สึกตัวเพราะหมอเทพให้เปนยาเบลอ ไม่ได้วางยานอนหลับค่ะ จะได้ยินเสียงรอบข้างและรุ้สึกตัวตลอด รุ่นพี่ที่ไปทำกันมาสวยทุกคนคะ เปนกำลังใจให้นะคะ หายไวๆค่ะ ทานยาให้ตรง ประคบเยนลดบวม เดะก้อดีขึ้นค่ะ ขนาดยังไม่แกะผ้ายังสวยเลย สุ้ๆนะคะ ^^
หายไวๆนะคะ แล้วอัพนมสวยๆบ่อยๆนะคะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-29 07:50:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกกำลังจคะ. แล้วเแาผ้าออกได้เมื่อไรคะ.  ต้องใส่สปอดบราไม่คะ.  แต่แผลน่ากลัวมากคะ. ใหญ่มากปวมมากคะ.  ช่วยชี่แน่หน่อยคะ.  หมอบอกให้กินยาตอนที่ทำเสร็จใหม่. เลยจำไม่ได้ว่ากินงัย. เลยกิน 4 ครั้งต่อวัน. เมายาลุกไม่ได้เลยคะ.  เมือวานต้องกลับไปที่หมอเทพแต่ไปไม่ได้ เลยโทรถาม หมอบอกกิน 2 เม็ดต่อวันห้ามเกิน. 5555.  กินมา4 เม็ด ยาอักเสพ. ยาแก้ปวดอีก 6 เม็ด. วันละ สิบ. ตอนนี้ยังลุกไม่ได้เลยคะ.  แต้นมเล็กลงจากวันแรกคะ. แต่ทำไมนั่งไม่ได้คะ. เจ็บมากคะ. คนอืนเป็นไม่คะ. อีกหลายวันจะหายไม่คะ.  บอกตรงๆๆๆ. ทรมารสุดๆๆๆ.   แฟนบอกว่าเล็กไป5555.
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-29 07:52:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันที่5

image.jpg (90.16 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้